Được chu cấp 5tr/tháng 4 năm đại học. Ra trường đi làm cô gái muốn chia tay anh shipper

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Được chu cấp 5tr/tháng 4 năm đại học. Ra trường đi làm cô gái muốn chia tay anh shipper

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

十面埋伏 đã viết: 10:04, 23/09/22 Nếu vậy, hãy yên phận là người bình thường, như thế cũng rất tốt. Như các nhà sư chân chính, họ ko có đồng nào hết nhưng họ cực kỳ vui vẻ và hạnh phúc. :))

Còn nếu muốn giàu, bạn phải có gì đó khác biệt và đổi đc sự khác biệt đó thành tiền. Ví như, khi họ còn chạy ăn từng bữa, nung nóng gạch để sưởi ấm qua mùa đông Paris thì họ đã nghĩ đến chuyện làm thế nào để cả dân tộc VN trở nẻn hùng cường rồi :))

Thực tế là 100 người trúng số thì 101 người về mo sau 10 năm, thậm chí còn tệ hơn, nghèo hơn trước khi trúng số.... là do định luật bể chứa đó.
Để Em ráng suy nghỉ xem Em có gì khác biệt, Em chỉ có cái khác biệt là chăm chỉ hơn người khác thôi, chứ tài năng thì Em thấy Em không có được như người khác.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Được chu cấp 5tr/tháng 4 năm đại học. Ra trường đi làm cô gái muốn chia tay anh shipper

Gửi bài gửi bởi thanhthanh2013 »

Enjoyeveryday đã viết: 10:05, 23/09/22
Hungnguyen30 đã viết: 09:58, 23/09/22
Enjoyeveryday đã viết: 09:42, 23/09/22 Sống phải sống với hiện thực không phải kiếp trước kiếp này đó chỉ là lời an ủi hay đổ lỗi. Cô này nên trả hết nợ cho anh shipper nên trả thêm lãi. Lời hứa tình yêu không nên được thực hiện vì nợ tình cảm theo nghiệp báo thì kiếp này không trả kiếp sau phải tiếp tục trả.
Nếu không yêu kết hôn cũng chia tay nhau thôi. Cần gì phải hành hạ nhau.
Không phải chỉ trả tiền là có thể trả hết đâu bạn. Như việc của mình, chồng cô gái đó lên báo luôn đó. Giờ cô ta như thế nào, bế 1 đứa con. Trông chờ vào đứa bé, đặt tất cả lên đứa con. Nên mình mới nói không phải chỉ trả tiền là xong hết mọi chuyện đâu bạn.
Ôi tình cảm em sợ lắm.
Em chưa biết yêu là gì hết.
Nhưng kiếp này em khủng khiếp lắm anh nhất cử nhất động đừng nên Phật ý ai hết 😅 lọc da em luôn, lớn vậy mà làm gì cũng phải nhìn trước ngó sau anh thấy khủng hoảng cỡ nào.
Em cảm ơn lời khuyên của anh 🥰
Tặng e bài này. Xem full clip nhé.
Ngày xưa a rất thích bài này thích cả clip mà ko biết sao mình thích
https://youtu.be/Kmiw4FYTg2U
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

thanhthanh2013 đã viết: 10:09, 23/09/22
十面埋伏 đã viết: 09:41, 23/09/22 Tôi chẳng là gì so với bạn bè tôi. So với chúng nó, tôi chỉ là con tép nhỏ :))

Đừng đặt mục tiêu nhỏ vậy. Nghĩ thì nghĩ cho lớn. Ai cũng có lúc méo có đồng nào trong túi, nhưng người giàu trong tương lai là người dám nghĩ lớn
E mà ko biết đến tử vi và biết số mình ko giàu lớn đc là có khi cái thằng nó gạ gẫm e đầu tư chứng khoán mấy hôm nay e đã theo nó. Nó tư vấn và ăn hoa hồng còn hứa hẹn thích thì nó chung vốn với mình. :)) không biết vậy có phải là ko dám nghĩ lớn không vì e cũng suy nghĩ là từ trước đến nay mình chơi cái gì liên quan đến việc ko phải làm mà có tiền như cờ bạc vui vẻ (mất cũng nho nhỏ vừa phải thôi ) hay nhỉ hơn nữa là cờ bạc trong game như trò oản tù tì trong game đều cuối cùng mất sạch . cờ bạc thật thì do mình chơi ngu và ko có sự minh mẫn như các con bạc còn cờ bạc trong game thì cũng có lúc đc nhưng vì lòng tham nhiều hơn như bác nói và nghĩ rằng game thôi mất thì thôi. Cuối cùng cũng mất vài trăm hay gần triệu tiền nạp thẻ hoặc có khi không mất nhưng cũng về mo. Vậy theo bác luận thế nào. Mấy hôm nay biết bác có khả năng luận và phân tích mấy cái việc kiểu bày nên hỏi và chia sẻ mấy lần mà bác ko trả lời nhiều lần quá
Có 1 nhóm lừa đảo qua mạng chuyên gạ gẫm mọi người chơi chứng khoán, tiền ảo đang bám theo tôi tầm 1 năm nay. Vài nhóm, nhưng nhóm này lì nhất :))
À chưa biết tôi lộ thông tin từ đâu. Nhieruf lúc rất bực mình :(

Thôi kệ, bọn nó mất tg với tôi thì sẽ bớt tg đi lừa người khác
Để xem con tạo xoay vần đến đâu :))
Được cảm ơn bởi: Enjoyeveryday
Đầu trang

Enjoyeveryday
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Enjoyeveryday »

thanhthanh2013 đã viết: 10:18, 23/09/22
Hungnguyen30 đã viết: 09:58, 23/09/22

Không phải chỉ trả tiền là có thể trả hết đâu bạn. Như việc của mình, chồng cô gái đó lên báo luôn đó. Giờ cô ta như thế nào, bế 1 đứa con. Trông chờ vào đứa bé, đặt tất cả lên đứa con. Nên mình mới nói không phải chỉ trả tiền là xong hết mọi chuyện đâu bạn.
Ôi tình cảm em sợ lắm.
Nhưng kiếp này em khủng khiếp lắm anh nhất cử nhất động đừng nên Phật ý ai hết 😅 lọc da em luôn, lớn vậy mà làm gì cũng phải nhìn trước ngó sau anh thấy khủng hoảng cỡ nào.
Dạ em cảm ơn anh nhiều 🥰
Em con gái nhưng không thích tình cảm. Em may mắn sống trong hoàn cảnh mà anh chị em cô dì chú bác mặc dù học Tây từ nhỏ nhưng anh em cực kì yêu thương giúp đỡ quan tâm chăm sóc lẫn nhau từng chút một, nhiều khi em thấy bị làm phiền luôn, quá quan tâm.
Em chỉ thích chiến đấu mỗi ngày để tự mình kiếm tiền tự mình chịu trách nhiệm cuộc đời mình.
Em sẽ xem clip của anh để em học thêm về tình yêu mới được
Chúc anh ngày vui vẻ🥰
Em ngủ đây
Bye anh 🙂
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Enjoyeveryday đã viết: 10:27, 23/09/22
thanhthanh2013 đã viết: 10:18, 23/09/22

Ôi tình cảm em sợ lắm.
Dạ em cảm ơn anh nhiều 🥰
Em con gái nhưng không thích tình cảm. Em may mắn sống trong hoàn cảnh mà anh chị em cô dì chú bác mặc dù học Tây từ nhỏ nhưng anh em cực kì yêu thương giúp đỡ quan tâm chăm sóc lẫn nhau từng chút một, nhiều khi em thấy bị làm phiền luôn, quá quan tâm.
Em chỉ thích chiến đấu mỗi ngày để tự mình kiếm tiền tự mình chịu trách nhiệm cuộc đời mình.
Em sẽ xem clip của anh để em học thêm về tình yêu mới được
Chúc anh ngày vui vẻ🥰
Em ngủ đây
Bye anh 🙂
Ok em. Chúc e ngủ ngon
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

十面埋伏 đã viết: 10:23, 23/09/22
十面埋伏 đã viết: 09:41, 23/09/22 Tôi chẳng là gì so với bạn bè tôi. So với chúng nó, tôi chỉ là con tép nhỏ :))

Đừng đặt mục tiêu nhỏ vậy. Nghĩ thì nghĩ cho lớn. Ai cũng có lúc méo có đồng nào trong túi, nhưng người giàu trong tương lai là người dám nghĩ lớn
E mà ko biết đến tử vi và biết số mình ko giàu lớn đc là có khi cái thằng nó gạ gẫm e đầu tư chứng khoán mấy hôm nay e đã theo nó. Nó tư vấn và ăn hoa hồng còn hứa hẹn thích thì nó chung vốn với mình. :)) không biết vậy có phải là ko dám nghĩ lớn không vì e cũng suy nghĩ là từ trước đến nay mình chơi cái gì liên quan đến việc ko phải làm mà có tiền như cờ bạc vui vẻ (mất cũng nho nhỏ vừa phải thôi ) hay nhỉ hơn nữa là cờ bạc trong game như trò oản tù tì trong game đều cuối cùng mất sạch . cờ bạc thật thì do mình chơi ngu và ko có sự minh mẫn như các con bạc còn cờ bạc trong game thì cũng có lúc đc nhưng vì lòng tham nhiều hơn như bác nói và nghĩ rằng game thôi mất thì thôi. Cuối cùng cũng mất vài trăm hay gần triệu tiền nạp thẻ hoặc có khi không mất nhưng cũng về mo. Vậy theo bác luận thế nào. Mấy hôm nay biết bác có khả năng luận và phân tích mấy cái việc kiểu bày nên hỏi và chia sẻ mấy lần mà bác ko trả lời nhiều lần quá
Có 1 nhóm lừa đảo qua mạng chuyên gạ gẫm mọi người chơi chứng khoán, tiền ảo đang bám theo tôi tầm 1 năm nay. Vài nhóm, nhưng nhóm này lì nhất :))

E rất thích chuyện có biến số nhưng khi người khác bảo kiểu như bác là xem con tạo xoay vần đến đâu,... Hay đại loại là chưa rõ khi e hỏi một vài vấn đề e lại thấy cụt hứng.
E thì lần đầu thấy cái coment có phong cách luận rồi tặng cả nhạc của bác e đã nghĩ luôn đến rồi. H e cũng vừa học cái trò tặng nhạc đó đây :))
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

thanhthanh2013 đã viết: 10:34, 23/09/22

E rất thích chuyện có biến số nhưng khi người khác bảo kiểu như bác là xem con tạo xoay vần đến đâu,... Hay đại loại là chưa rõ khi e hỏi một vài vấn đề e lại thấy cụt hứng.
E thì lần đầu thấy cái coment có phong cách luận rồi tặng cả nhạc của bác e đã nghĩ luôn đến rồi. H e cũng vừa học cái trò tặng nhạc đó đây :))

Ko ai có nghĩa vụ phải trả lời ai hết bạn ơi.
Những cái bạn hỏi, có cái tôi ko biết, ví như vụ sổ đỏ của bạn.
Có cái tôi ko thích trả lời, ví như kiến thức tử vi. Bạn thích biết nhưng tôi ko thích dạy. Ai biết dạy xong bạn lại dùng mớ kiến thức nửa vời đó đi làm thầy lừa người thì sao?
Cho nên, hỏi xong bị bơ vài lần rồi thì đừng cố ép nhau phải trả lời cho nó mất tình cảm đi, bạn ạ
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

十面埋伏 đã viết: 10:43, 23/09/22
thanhthanh2013 đã viết: 10:34, 23/09/22

Ko ai có nghĩa vụ phải trả lời ai hết bạn ơi.
Những cái bạn hỏi, có cái tôi ko biết, ví như vụ sổ đỏ của bạn.
Có cái tôi ko thích trả lời, ví như kiến thức tử vi. Bạn thích biết nhưng tôi ko thích dạy. Ai biết dạy xong bạn lại dùng mớ kiến thức nửa vời đó đi làm thầy lừa người thì sao?
Cho nên, hỏi xong bị bơ vài lần rồi thì đừng cố ép nhau phải trả lời cho nó mất tình cảm đi, bạn ạ
Vậy vụ bác bảo e gia trưởng với gia đình trong khi thấy cung thê của e là thiên tướng có ý nghĩa là sợ, nể vợ ( cứ cho là bác ko biết vợ e mệnh tử phá ) có phải là đang lừa e ko?
Đầu trang

十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Ko nhé, tôi bảo nguyên văn là: bạn càng già càng gia trưởng.... Chứ ko nói giờ bạn gia trưởng.
Đó là xem bói.
Chỉ có đúng và sai.
Ko lừa bạn.

Ai quan tâm ls của vợ bạn là gì? Chắc gì nó đã chuẩn. Tôi nhìn ls của bạn thì nói thế thôi.
Đầu trang

thanhthanh2013
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

十面埋伏 đã viết: 10:51, 23/09/22 Ko nhé, tôi bảo nguyên văn là: bạn càng già càng gia trưởng.... Chứ ko nói giờ bạn gia trưởng.
Đó là xem bói.
Chỉ có đúng và sai.
Ko lừa bạn.

Ai quan tâm ls của vợ bạn là gì? Chắc gì nó đã chuẩn. Tôi nhìn ls của bạn thì nói thế thôi.
Thôi đc rồi. Bỏ qua mấy chuyện đó đi vậy.
Bác rảnh thì xem cái clip e tặng em gái kia xem có phải e đang lừa hay dụ e gái đó đi vào con đường xấu nào ko? R cũng biết sơ qua tình cảnh e gái đó qua mấy lời e ý kể trên diễn đàn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”