Mong gặp người hữu duyên xem giúp năm sau công việc có khá hơn không ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ukyheokon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong gặp người hữu duyên xem giúp năm sau công việc có khá hơn không ạ.

Gửi bài gửi bởi ukyheokon »

Chào các bác chả là năm nay làm việc không thuận lợi, mình làm sale bất động sản nên bị ảnh hưởng việc suy thoái kinh tế, deal thì sắp thành lại gãy ngang, đang thuận buồm xuôi gió thì bị quay 180 độ, túm cái váy lại là thất bát, cũng may không bị nợ nần. Mong người hữu duyên xem giúp năm sau có khá hơn không ạ. Mình thân cư phúc đức có bác chỉ nên cúng kiến tổ tiên để được phù hộ độ trì có đúng không ạ.
Chân thành cảm ơn các bác đã xem qua.
Tập tin đính kèm
5AE7F34D-B5F7-4525-97B3-CBBDDC5A8AE0.jpeg (289.91 KiB) Đã xem 257 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong gặp người hữu duyên xem giúp năm sau công việc có khá hơn không ạ.

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

26-35 đang ở trong hạn Tham Liêm Tỵ hợi, vẫn phải coi chừng . Hạn 36 mới khá lên được .
Được cảm ơn bởi: ukyheokon
Đầu trang

ukyheokon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 20:32, 30/11/23 26-35 đang ở trong hạn Tham Liêm Tỵ hợi, vẫn phải coi chừng . Hạn 36 mới khá lên được .
Cảm ơn bác đã xem qua ạ.
Đầu trang

Luckystar9999
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Luckystar9999 »

CHUONGZKHUE đã viết: 20:32, 30/11/23 26-35 đang ở trong hạn Tham Liêm Tỵ hợi, vẫn phải coi chừng . Hạn 36 mới khá lên được .
Anh ơi. Dạ em cũng sale bđs đây ạ. Đang vật vã, còn 2 tháng cuối năm vs năm.sau đỡ hơn k anh ơi. E cảm ơn nah
Tập tin đính kèm
tải xuống.jpeg
tải xuống.jpeg (132.3 KiB) Đã xem 155 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

ukyheokon đã viết: 19:07, 30/11/23 Chào các bác chả là năm nay làm việc không thuận lợi, mình làm sale bất động sản nên bị ảnh hưởng việc suy thoái kinh tế, deal thì sắp thành lại gãy ngang, đang thuận buồm xuôi gió thì bị quay 180 độ, túm cái váy lại là thất bát, cũng may không bị nợ nần. Mong người hữu duyên xem giúp năm sau có khá hơn không ạ. Mình thân cư phúc đức có bác chỉ nên cúng kiến tổ tiên để được phù hộ độ trì có đúng không ạ.
Năm sau (2024) trở ngại hơn 2023 .
Lưu ý sức khỏe đi lại , và tài sản đc cho tặng hoặc nhận dc nhanh chóng nói chung , đều tiềm ẩn nguy cơ bên trong .
Số này làm bds ko phù hợp .
Nhất là tam nguyên cửu vận bát bạch thổ tinh phát triển bds chỉ duy trì hết 2023 , sang 2024 thực tế là vận đột phá của cửu tử hạ nguyên rồi .

Ngoài ra công danh và tình duyên vk ck nợ cung nhân quả .
Lên hỏi vướng mắc công danh thì phải thôi , nhưng bao h thấm cái gọi là trở ngại tình duyên thì quay lại đây , h kể như tình ái có thắm thiết cỡ nào , thì luận đoán này cũng ko đổi .
Biết an 2 gốc nhân quả này thì sự nghiệp , gia đạo êm ấm lâu bền , ngc lại ko an đc 2 gốc này thì luận đoán ko đổi , thời gian sẽ trả lời .
Được cảm ơn bởi: ukyheokon
Đầu trang

ukyheokon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 10:46, 02/12/23
ukyheokon đã viết: 19:07, 30/11/23 Chào các bác chả là năm nay làm việc không thuận lợi, mình làm sale bất động sản nên bị ảnh hưởng việc suy thoái kinh tế, deal thì sắp thành lại gãy ngang, đang thuận buồm xuôi gió thì bị quay 180 độ, túm cái váy lại là thất bát, cũng may không bị nợ nần. Mong người hữu duyên xem giúp năm sau có khá hơn không ạ. Mình thân cư phúc đức có bác chỉ nên cúng kiến tổ tiên để được phù hộ độ trì có đúng không ạ.
Năm sau (2024) trở ngại hơn 2023 .
Lưu ý sức khỏe đi lại , và tài sản đc cho tặng hoặc nhận dc nhanh chóng nói chung , đều tiềm ẩn nguy cơ bên trong .
Số này làm bds ko phù hợp .
Nhất là tam nguyên cửu vận bát bạch thổ tinh phát triển bds chỉ duy trì hết 2023 , sang 2024 thực tế là vận đột phá của cửu tử hạ nguyên rồi .

Ngoài ra công danh và tình duyên vk ck nợ cung nhân quả .
Lên hỏi vướng mắc công danh thì phải thôi , nhưng bao h thấm cái gọi là trở ngại tình duyên thì quay lại đây , h kể như tình ái có thắm thiết cỡ nào , thì luận đoán này cũng ko đổi .
Biết an 2 gốc nhân quả này thì sự nghiệp , gia đạo êm ấm lâu bền , ngc lại ko an đc 2 gốc này thì luận đoán ko đổi , thời gian sẽ trả lời .
Cảm ơn bác đã xem qua lá số và luận giải, về tình duyên thì mình cũng quen bạn gái mình duyên được hơn 10 năm rồi ạ, trước cũng khá hòa hợp ít khi cãi nhau, nhưng đúng là năm sau có trở ngại vì bạn ấy phải đi nước ngoài làm việc ạ, tương lai thì mình chưa biết được gì ạ. Số mình năm 2024 thì có thể chuyển ngành qua việc gì ạ ? Mong bác chỉ giáo ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”