LS ông trùm bến Thượng Hải Đỗ Nguyệt Sanh mệnh Thất Sát cư Dần.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: LS ông trùm bến Thượng Hải Đỗ Nguyệt Sanh mệnh Thất Sát cư Dần.

Gửi bài gửi bởi hysshu »

nvkhanh2803 đã viết: 14:52, 17/10/24
hysshu đã viết: 10:49, 17/10/24
nvkhanh2803 đã viết: 11:30, 20/02/24 Cháu xin chào các bác,
- Hiện tại cháu đang làm lĩnh vực Marketing (4 năm), Làm việc gần nhà, độc thân.
- Trong 3 năm tam tai (2022 - 2023 - 2024) thì cháu thấy 2022 bị khá nặng và bế tắc về công việc, tình duyên, tài chính không được thuận lợi. Năm 2023 bị tông xe nhưng không hiểu sao đáng lý cháu bị rất nặng nhưng xe và người không bị gì hết (cảm giác như có người đỡ cho) trong khi người tông cháu thì bị nặng
- Năm 2024 là năm cuối tam tai, thái tuế lại bước sang đại vận mới .Cháu mong các bác hữu duyên luận giúp về sự nghiệp, tài chính, tình duyên. Cháu cảm ơn ạ, năm mới chúc các bác thật nhiều sức khoẻ, may mắn và bình an.
Ls của em cũng được. Vận đi cũng thuận lợi, cung Thân đẹp.
Theo quan sát e thấy mệnh Thất Sát thường gặp khó khăn, trắc trở ban đầu khá nhiều, nếu có thể kiên nhẫn thì hoàn cảnh môi trường xung quanh lại được cải thiện chiều hướng tốt lên
Chia sẻ với em về mệnh Thất Sát: phần lớn 70% hoặc 80% trong cuộc đời người có mệnh Thất Sát đều có 1 giai đoạn khó khăn, gãy đổ. Điều quan trọng là gẫy đổ ở giai đoạn nào. Tuổi trẻ nhiệt huyết, dám nghĩ dám làm, sức khỏe ý chí tốt, nếu có gẫy đổ thì vẫn có thể quật cường vươn lên được, không sợ thất bại. Sợ nhất tuổi già, lúc đó sức khỏe tinh thần kém, ví dụ tầm 73 tuổi mà gẫy đổ thì rất khó làm lại sự nghiệp.

Cuộc đời người có mệnh Thất Sát thường có những giai đoạn biến chuyển dữ dội: lên thật cao hoặc xuống thật thấp tùy theo vận trình tốt xấu.

Thất Sát là thanh bảo kiếm sắc bén, nhưng kiếm cần phải tôi luyện thì mới tốt, nếu không thì là kiếm cùn. Xông pha, dấn thân...mà không có trí tuệ thì cũng không ăn thua, không khác gì Lã Bố, Lỗ Trí Thâm hữu dũng vô mưu. Tuổi trẻ nên học hành tốt, trau dồi chuyên môn không ngừng, khi thành công thì cũng không nên đắc ý, khi thất bại thì rút kinh nghiệm.
Được cảm ơn bởi: nvkhanh2803
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: LS ông trùm bến Thượng Hải Đỗ Nguyệt Sanh mệnh Thất Sát cư Dần.

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Hungnguyen30 đã viết: 22:07, 20/10/24
hysshu đã viết: 12:45, 19/10/24
Hungnguyen30 đã viết: 22:48, 18/10/24
Em thấy đỡ hơn chút thôi Anh. Sức khỏe của Em thì khoẻ hơn trước rất nhiều. Em đang suy nghỉ xem nên làm gì kiếm thêm. Chứ thu nhập có mười mấy triệu hoài.
Anh vẫn ổn chứ
Cảm ơn em. Anh vẫn khỏe, công việc thuận lợi. Em vẫn làm phiên dịch tiếng Anh à?
Sau khi bà nội Em mất. Em mới hiểu lá số tử vi của mình. Người nào khởi nguồn cho môn tử vi. Em phải cuối đầu bái phục. Không lệch chút nào,chỉ có bản thân mình chưa thấu hiểu hết những gì người xưa dạy.
Em có người yêu chưa? Năm nay em cũng 33 tuổi rồi, chắc bố mẹ cũng mong muốn em lấy vợ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”