MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG TRANH SỬU MÙI CUỘC ĐỜI THĂNG TRẦM

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Jame Bond 16
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG TRANH SỬU MÙI CUỘC ĐỜI THĂNG TRẦM

Gửi bài gửi bởi Jame Bond 16 »

Em đọc thấy Nhật Nguyệt đồng lâm gặp Hoá Kị và Triệt là Kỳ cách. Lá số này e thấy có đủ 2 yếu tố đó. Các anh chị cho e vài nhận định về học hành, công danh sự nghiệp sau này với ạ
26453073-0B7E-4504-9E49-F5BF8354B2A9.jpeg (297.02 KiB) Đã xem 758 lần
Đầu trang

kiemthe1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiemthe1 »

Hình ảnh
em đã xem hết 27 trang của các vị, thấy lá của em đúng là kỳ cách em năm nay 29 tuổi lá lập năm 2021. mọi người luận giúp em. 1 khía cạnh nào đó mà các vị thấy đặc biệt trong lá số này. :)) :)) :)) :))
Tập tin đính kèm
Tmd1eeG7hW4gQ2FvIEvhu7M=.jpg (314.04 KiB) Đã xem 718 lần
Đầu trang

OYAH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi OYAH »

Con nhà có điều kiện
Đầu trang

daoloi1234
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: TL: MỆNH NHẬT NGUYỆT ĐỒNG TRANH SỬU MÙI CUỘC ĐỜI THĂNG TRẦM

Gửi bài gửi bởi daoloi1234 »

nguyenhien285 đã viết: 08:24, 23/02/14 các cao nhân xem hộ em cái lá số này với. em thấy số em lận đận quá. mấy năm nay không làm ăn được gì. lại được nhiều tiếng tai. hu hu hu hu bác nào giúp em với!
Hình ảnh
Lá của bạn đắc thái tuế. Đắc tứ linh. Chắc bạn sướng từ bé
Đầu trang

Dangnguyen0701
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dangnguyen0701 »

Ai bảo nhật nguyệt đồng lâm bất hiển, lá số phất lên từ tiền ảo, gia đình bạn ấy nghèo, dc cái học giỏi toàn đứng đầu lớp. Dc cái nhanh nhạy, nắm bắt thời thế tốt, tiêu tiền thoáng tay, nhưng làm ăn chắc nịch
Tập tin đính kèm
Group_FB_Tu_Vi_Viet_Nam__2022_aeafe6ee.jpg (144.26 KiB) Đã xem 464 lần
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Dangnguyen0701 đã viết: 16:28, 08/10/22 Ai bảo nhật nguyệt đồng lâm bất hiển, lá số phất lên từ tiền ảo, gia đình bạn ấy nghèo, dc cái học giỏi toàn đứng đầu lớp. Dc cái nhanh nhạy, nắm bắt thời thế tốt, tiêu tiền thoáng tay, nhưng làm ăn chắc nịch
Hitler nhà độc tài tàn ác mệnh Nhật Nguyệt đồng cung ở Mùi: lasotuvi/1/HZF45RJC.jpg
Đầu trang

heinrich
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi heinrich »

Cho em hỏi âm dương sửu mùi này thế nào ạ
Tập tin đính kèm
Cho em hỏi lá này âm dương sửu mùi thế nào ạ
Cho em hỏi lá này âm dương sửu mùi thế nào ạ
CD256928-9739-4BF5-BBB6-6BA9DF394DC0.jpeg (385.89 KiB) Đã xem 416 lần
Đầu trang

BuiHien123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BuiHien123 »

Mệnh này có xấu lắm ko các anh chị? Đại vận này nữa, còn hạn đang dính, mọi thứ như bủa vay sụp đổ vậy, đang dính điều tra PL, rồi nợ cả chục tỷ. 😢
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam.png.jpg
Group FB Tử Vi Việt Nam.png.jpg (132.88 KiB) Đã xem 282 lần
Đầu trang

Jame Bond 16
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Jame Bond 16 »

Chào tất cả các bác ạ
Đầu trang

trangduon_g
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trangduon_g »

Dạ chào mọi người ạ
Sau khi đọc bài viết này, con cũng muốn chia sẻ đôi điều. Vì con còn khá trẻ nên cũng chưa va vấp gì nhiều, có khi là chưa đến giai đoạn thăng trầm. Nhưng như mọi người nói thì bản thân người có lá số này sẽ là thầy tử vi cho chính mình nên con cũng muốn chia sẻ và học hỏi thêm xem về vận hạn phía trước.
Con xem thì có âm dương đồng lâm tại mùi, gặp tuần, có vòng tuế hổ phù, mà có bạch hổ hãm thì dễ 2 lần đò, có vòng tứ linh chiếu và hóa lộc nên con cũng thấy cuộc đời đến giờ suôn sẻ hanh thông và may mắn ạ. Đúng là có mắt kém, hay phải suy nghĩ lo toan nhưng mà cũng là do tính cách nên con không thấy có vấn đề gì. Về học tập thì hiện tại con đang học ở một trường cấp 3 chuyên, học đều, thành tích vẫn tiến bộ dần dần.
Con từ nhỏ đã có một linh tính khá tốt, cũng có duyên với tâm linh, cầu gì được nấy nên cũng khá an tâm.
Con thấy thiên di mình xấu nên khi xa nhà để học hành có chút lo lắng, tuy vậy đến giờ chuyện xa nhà con vẫn thuận lợi. Bạn bè thầy cô giúp đỡ, luôn có một nhóm bạn bè tốt và giỏi giang bên cạnh.
Hồi bé thì con cũng hơi khó nuôi, hay ốm đau mà toàn ốm vào đêm nhưng sau khoảng 6 tuổi thì khỏe mạnh, ít bệnh tật. Đến giờ thì rất ít khi bị bệnh, mà có thì cũng nhanh qua. Ngoài mắt yếu thì còn có giai đoạn khó ngủ nhưng hiện tại thì không bị nữa rồi ạ.
Vấn đề gia đình và họ hàng thì con cũng may mắn, được yêu thương nuôi dưỡng dạy dỗ đàng hoàng, được mọi người yêu quý và giúp đỡ nhiều ạ. Con cũng ít tranh cãi hay bất đồng quan điểm với bố mẹ, quan hệ với bố mẹ thì thân thiết yêu thương. Anh chị em thì cũng thuận lợi, được các em yêu quý vây quanh.

Hiện tại thì đang như này ạ. Nhưng mà con có một vài vấn đề muốn hỏi đáp ạ
1. Khi xem nhiều cách cục kết hợp từ mệnh phúc di và phu thì có vẻ như con sẽ có 2 lần đò. Tuy rằng con cũng xem nhiều thứ để đoán được tầm 31 tuổi mới kết hôn thì có né được các vấn đề cung phu xấu không ạ? Và nếu có lấy thì có cản trở gì đến công danh không ạ? Vì con thấy chồng con cũng là người thích lấn át vợ, có thể trải qua khắt khẩu, cuộc sống hôn nhân lạnh nhạt vì hay đi công tác xa. Mọi người hay nhận xét con là người trông rất hiền lành thùy mị và con cũng không muốn tranh cãi nhiều. Nếu tránh được điều xấu thì tốt ạ
2. Đại vận 22-32 ở cung phúc đức mà con thấy hội khá nhiều sao xấu, và vòng phúc di phu cũng không đẹp gì nên hơi lo lắng, mọi người có thể cho con xin lời khuyên hay dự đoán có chuyện gì không tốt xảy ra không ạ?
Con cảm ơn rất nhiều ạ
Tập tin đính kèm
Dương Thùy Trang.png.jpg
Dương Thùy Trang.png.jpg (133.4 KiB) Đã xem 70 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”