Xin luận giúp tại sao lá số này quá giàu có, tài sản trăm tỷ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: TL: Xin luận giúp tại sao lá số này quá giàu có, tài sản tră

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

dung1 đã viết: 13:04, 08/07/19
nhatnguyet2017 đã viết: 12:56, 08/07/19
dung1 đã viết: 12:39, 08/07/19
55_64 nên chú ý sức khỏe là đúng rồi vì vận qua cung ách có thiên sứ là dấu hiệu báo bất thường. Lộc tam không thì chỉ tốn hao chứ khó mà phát. Lá số mình xem họ có đào hữu mộc đi cùng liên tướng nên rễ có chuyện bồ bịch. Của bạn thì không.
Cảm ơn bạn.Đại vận ách của tôi có Địa không chiếu.Vậy có thể coi là Lộc tứ không?Lộc tứ không ( nhiều không) thì chắc là hao tổn nhiều hơn so với Lộc tam không?mong bạn phản hồi.
Tam không là tuần triệt địa không. Thiên không chỉ tử vi việt mới có nó có ý nghĩa khác. Vận này do tính nhị hợp nên tuần triệt tác động mạnh và kể cả ảnh hưởng lớn ở cung sửu lên tý.
Phiền bạn coi giúp đại vận Thiên không đào hoa Lộc tồn tuần triệt của đứa bạn thân của tôi ( tôi và bạn này thân thiết và học cùng lớp từ lớp 1 đến lớp 12).Đại vận thiên không sắp tới ( 43-52 tuổi) có Thái dương hãm nhưng sáng lên do gặp tuần triệt nên chắc là phát đạt?Lá số bạn này:
Hình ảnh
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

quangaka đã viết: 15:55, 26/08/13 đăng dùm bạn lá số
Hình ảnh
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hình ảnh
Quý Hợi cung có Tuần thì bao giờ cũng Tuần triệt đồng cung
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xin luận giúp tại sao lá số này quá giàu có, tài sản trăm tỷ

hoasenvui đã viết: 15:42, 26/08/13 Chào các bác trên diễn đàn!
- Mình mới tập tành nghiên cứu tử vi có biết lá số của 1 người quen, chị này là bạn của anh họ mình, chị ấy sinh ra trong 1 gia đình nghèo, nhan sắc bình thường, chân ngắn cao khoảng 1m52-53 gì ấy, học đến lớp 12 là bắt đầu đi làm công nhân, làm được 2 năm thì nghỉ đi làm nhặt banh trong sân golf, may mắn được 1 ông Nhật lớn tuổi để ý lấy làm vợ, nhưng chỉ sống được 1 năm rưỡi là ly dị.
- Tiếp đến mở 1 quán ăn vặt nhỏ nhỏ, vô tình lọt vào mắt của 1 ông chủ lò gốm nhỏ nhưng cũng khá giàu, ông này từng có đời vợ và 2 con, về làm vợ ông này phụ giúp kinh doanh, ko biết có phải do hợp số với ông này hay sao í, kể từ khi lấy chị này ông chồng này làm ăn ngày càng phát, đồ gốm xuất sang nước ngoài khá nhiều, phát triển thêm kinh doanh bất động sản.
- Thế là chị này một bước lên bà chủ, hiện đang quản lý 2 nhà hàng cao cấp, và sở hữu một số khu nghỉ dưỡng ở Phan Thiết và Nha Trang. Trên người dát hàng hiệu từ trên xuống dưới, mỗi lần bước vào Vincom bước ra ít nhất cũng đã chi cả chục đến mấy trăm triệu mua đồ.
- Lá số của chị ấy đây: sinh lúc 8h sáng ngày 24-12-1983 (dương lịch)
Hình ảnh

- Mình chưa hiểu lá số có cách cục nào nổi trội mà chị ấy giàu có như thế.
Các bác vào luận giúp nhé.
Thân chào.

43 toi 62 se co nhieu thu vi
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hình ảnh
Quan Lộc bị Tuần Triệt