tuần triệt đồng cung tử tức là không có con?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MinhmQ
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: tuần triệt đồng cung tử tức là không có con?

Gửi bài gửi bởi MinhmQ »

Thế cung tử mà có triệt vs cả địa kiếp hãm thì là thế nào hả mọi người :(. Hi vọng chỉ là muộn con thôi. Hic
Đầu trang

shinla
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi shinla »

@ Hồng Hạnh có cái lá số nhìn qua nhác giống mình :D
Hình ảnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

SHinla ơi , cho mìn xem ảnh với mệnh thân bạn giống giống quả cung phu của mìn quá :( :(
Đầu trang

jemeyou
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi jemeyou »

@hồng hạnh : hồng hít thiên không của em có làm em thích ẩn dật ko, em có trì chú không, tác dụng khôi việt có ảnh hưởng may mắn hay nó hướng em vào đạo không ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nhimkid
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi nhimkid »

LinhLinh19xx đã viết:Hình ảnh
đây lá số của mình đây, nhìn cung phu thế kia ko dám yêu chứ đừng nói lấy chồng
Số này mà học tử vi thì vào nhanh cực, có số làm thầy đấy.
Đang rảnh xem cho e cung Tử nhé, gặp Tuần-Triệt này vẫn có con được không lo. Nhưng đừng kiếm anh nào con một hay con trưởng, số e rất khó có con trai mà có thì khó nuôi, vậy thôi, còn con gái thì được. Con cái có tính thích hưởng thụ, nên được uốn nắn từ nhỏ, nhìn chung là không hợp tính mình lắm. Phụ Tử Nô là một tam hợp, nhìn thêm cả cung Nô nữa thì bonus thêm là số này tránh hợp tác làm ăn với bạn bè, nếu không thua thiệt chỉ về mình thôi.
Đầu trang

hongdn89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hongdn89 »

Bạn nhimkid xem giúp mình cung tử được không. Cung tử mình cũng gặp tuần. Hix
Hình ảnh
Đầu trang

LinhLinh19xx
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi LinhLinh19xx »

nhimkid đã viết:
LinhLinh19xx đã viết:Hình ảnh
đây lá số của mình đây, nhìn cung phu thế kia ko dám yêu chứ đừng nói lấy chồng
Số này mà học tử vi thì vào nhanh cực, có số làm thầy đấy.
Đang rảnh xem cho e cung Tử nhé, gặp Tuần-Triệt này vẫn có con được không lo. Nhưng đừng kiếm anh nào con một hay con trưởng, số e rất khó có con trai mà có thì khó nuôi, vậy thôi, còn con gái thì được. Con cái có tính thích hưởng thụ, nên được uốn nắn từ nhỏ, nhìn chung là không hợp tính mình lắm. Phụ Tử Nô là một tam hợp, nhìn thêm cả cung Nô nữa thì bonus thêm là số này tránh hợp tác làm ăn với bạn bè, nếu không thua thiệt chỉ về mình thôi.
Vâng e xin cảm ơn a đã khuyên e :D. Nhưng nhìn đâu biết có số làm thầy hả a :-ss.
Đầu trang

LinhLinh19xx
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi LinhLinh19xx »

Không Màng Thế Sự đã viết:send link xem nào. Hay là đọc man thư mất rồi.
Đây bạn :D viewtopic.php?f=34&t=60330&start=240" target="_blank
"4. Có Lộc Tồn thì chậm con, Kình Dương, Đà La, Thiên Hình, không kiếp vào đều khó đẻ con. Gặp Tuần Triệt đồng cung thì vô sinh, không con. Hoặc đẻ con ra cũng dễ sớm xa rời con sớm. Trường hợp tuần hoặc triệt thì sau này thường không được nhờ con mà thôi." - anh tutruongdado :(
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

jemeyou đã viết:@hồng hạnh : hồng hít thiên không của em có làm em thích ẩn dật ko, em có trì chú không, tác dụng khôi việt có ảnh hưởng may mắn hay nó hướng em vào đạo không ?

dạ , mụi có ạ , mụi có duyên với nhà phật từ nhỏ có thời gian sống trong chùa với thầy 2 năm
mụi muốn lên núi lắm , hè nào về nhà cũng lên núi vs thầy mà chả muốn xuống nữa ,phong cảnh thiên nhiên hữu tình , người cũng hữu ý , mọi người sống vs nhau chân thành lắm , nói hcung là thoải mái vô cùng nhưng mà mụi làm gì đã có phước đk lên núi ẩn dật còn nhiều chuyện phải lo lắm , mong là sau này sẽ có cơ hội . Mụi thấy trì chú đại bi cõ hiệu nghiệm lắm , k biết mn thì thế nào , phải trì chú kiên trì ms đk
may mắn thfi mụi hên lắm , lúc nào cũng hên ngày nhỏ hay nhặt được tiền dã man ý , nhét đầy 1 con heo luôn , bi h lớn thfi may mắn n chuyển qua cái khác hay sao ý , học tập , công việc nói chung đều may mắn , hay có quý nhân phù trợ
Đầu trang

jemeyou
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi jemeyou »

Hồng Hạnh đã viết:
jemeyou đã viết:@hồng hạnh : hồng hít thiên không của em có làm em thích ẩn dật ko, em có trì chú không, tác dụng khôi việt có ảnh hưởng may mắn hay nó hướng em vào đạo không ?

dạ , mụi có ạ , mụi có duyên với nhà phật từ nhỏ có thời gian sống trong chùa với thầy 2 năm
mụi muốn lên núi lắm , hè nào về nhà cũng lên núi vs thầy mà chả muốn xuống nữa ,phong cảnh thiên nhiên hữu tình , người cũng hữu ý , mọi người sống vs nhau chân thành lắm , nói hcung là thoải mái vô cùng nhưng mà mụi làm gì đã có phước đk lên núi ẩn dật còn nhiều chuyện phải lo lắm , mong là sau này sẽ có cơ hội . Mụi thấy trì chú đại bi cõ hiệu nghiệm lắm , k biết mn thì thế nào , phải trì chú kiên trì ms đk
may mắn thfi mụi hên lắm , lúc nào cũng hên ngày nhỏ hay nhặt được tiền dã man ý , nhét đầy 1 con heo luôn , bi h lớn thfi may mắn n chuyển qua cái khác hay sao ý , học tập , công việc nói chung đều may mắn , hay có quý nhân phù trợ

Chắc cung phu nhiều người giải cho muội rồi, chỉ nhấn mạnh thêm mấy điểm
[highlight=#NaNffff]Vũ Khúc Thất Sát tại mão dậu, điềm hôn nhân cực kì xấu. Phối ngẫu thái độ ngang ngược, vợ chồng đánh nhau, dù không hội sát tinh cũng chủ hình khắc bất hòa. Nay gài tuần triệt có hoá khoa, muội nếu vẫn muốn có hôn nhân thì nên lấy người hơn nhiều tuổi, hoặc cùng chí hướng tu đạo thì giảm thiểu ( linh hoả ), ăn nhiều vào thiên phủ thì tốt, hình như ăn nhiều vào tham lang nên vẫn mơ mộng, ở đây gài tuần triệt theo a thì đời sống hôn nhân ko rõ ràng ( quan điểm riêng nhé). Còn theo nghiệp tu hành thì phát huy tối đa khôi việt sẽ đắc dụng[/highlight]
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”