Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Gửi bài gửi bởi Môc huynh »

Môc huynh đã viết: 14:18, 06/02/20
Môc huynh đã viết: 12:24, 06/02/20
Môc huynh đã viết: 19:16, 05/02/20 CHỨNG 5/2/2020 POST KÉ CHART
(để ai bên fb cần, qua đây sẽ thấy rõ hơn)
Hình ảnh

NGHIỆM LÝ LOGIC VỚI TTCK (TRÊN), QUA NHÂN TƯỚNG & TÍN HIỆU LÁ SỐ.

* Giải mã (tương đối qua lá số của chính mình đã trải nghiệm tới nay):
1/ Cung Tật Ách: Đồng + Cự(xấu) + TRIỆT (nghiệm lý nghĩa đảo ngược).
2/ Cung Thiện Di: Tham Lang(xấu) + TRIỆT(nghiệm lý nghĩa đảo ngược).
3/ Cung Phu Thê: Thất sát + Đà(xấu) + TUẦN ( n/lý nghĩa đảo ngược).

** Xem ra bộ ba Tham, Sát, Phá không bị ảnh hưởng bởi Tuần & Triệt đồng cung. Vấn đề còn lại là nhóm sao này đứng về phía con người dễ có cơ hội LÀM CÀN hay thường có suy xét cẩn trọng => không thuộc dạng người LÀM CÀN.
Hình ảnh
Hình ảnh
01 SỰ LOGIC NGẪU NHIÊN.
Hình ảnh
VIỆC HỌC QUA VÀI NÉT NHÂN TƯỚNG LÀ ĐỂ KIỂM TRA CÁC LÁ SỐ POST HỎI CÓ DÚNG CỦA CHỦ NHÂN KHÔNG?
* Tiếp nối bài trên, các bạn tham khảo:
Hình ảnh
* Luôn phải có sự đối chiếu so sánh.
Hình ảnh

* Chuyện học mình có hứa nhưng chưa trả lời được, vì thời gian học 01 tháng rất khó để tiếp thu hết kiến thức cho việc luận vận hạn..., Online thì có hạn chế vì phải viết lời giảng và trả lời các câu hỏi..., thì không thể chi tiết hết mọi nhẽ chồng chéo được. Các bạn Inbox cho mình nhờ xem lá số thông cảm(không đủ dữ liệu mình cần có), chỉ khi gặp mặt thì chỉ trong vòng 15 phút, mình cộng hưởng các môn học, thì mình mới phán thẳng thừng và quả quyết như lá số Nữ Gáp dần vừa qua được.
Hình ảnh
(có điều kiện tập trung học trực tiếp mới OK được).
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Môc huynh đã viết: 19:16, 05/02/20
Hình ảnh

Bác hà ơi, trong lòng cháu vẫn thấy băn khoăn và khó chịu. Cháu vẫn muốn thay đổi công việc hiện tại bằng cách bỏ làm công việc cũ( cắt tóc nam quán nhỏ + bán hàng tạp hóa nhỏ+ trông coi nhà trọ) , chuyển sang đi làm công ty hay đi ra ngoài làm.
Nhưng cháu cứ có cảm giác có cái gì đó đang cản trở cháu, không cho cháu đi ra ngoài hay thay đổi công việc được ý.
Cháu hỏi mẹ cháu cho cháu ra ngoài làm 2-3 tháng xem ntn? Mẹ cháu không cho ,cứ khuyên ở nhà, còn trông lo xem có ai người ta vào thuê trọ .......bản thân cháu cũng thực sự chán nản và không còn yêu thích công việc hiện tại nữa, cháu cũng muốn thay đổi và cải thiện thu nhập của mình, nhưng khó quá bác ạ.
Dẫu biết rằng như bác nói sức khỏe của cháu không được tốt như người bình thường, nhưng cháu rất hiểu sức khỏe của bản thân mình, cháu có thể phòng và chống đỡ ,cũng như khắc phục bệnh tật.
(*)Ở trên lá số của cháu cho thấy cung thiên di thiên tướng + triệt (xấu), nhưng cháu nghiệm lý bản thân mỗi lần cháu đi ra ngoài đều bình an vô sự, kiểu như có quý nhân trợ giúp ý. Mới lại nhìn cung thiên di của cháu có vẻ xấu, nhưng cháu lại thấy có " đẩu quân + thiên tài " đóng ở đó hình như làm cho tính chất của các sao đóng trong cung đó ngược lại hoàn toàn hay sao ý ạ🤔🤔🤔
(*)Cung tật ách Đồng Lương + hóa khoa+ bác sĩ...tuy rằng không có tuần /triệt đóng tại đó thì sức khỏe sẽ thua kém hơn so với những lá số có tuần /triệt đóng tại đó. Nhìn bề ngoài có vẻ xấu, nhiều bệnh tật(thiên mã), trải qua nhiều kiếp nạn, nhưng tính mạng vẫn được bảo toàn do thiên lương + hóa khoa + bác sĩ + lộc tồn...
(*)T/hợp cung mệnh thắng thế t/hợp cung thiên di.
(*)cung phụ mẫu VCD : Phải tự tay tạo lập cuộc sống, không được hưởng di sản của cha mẹ, thường phải xa cách cha mẹ, ly hương lập nghiệp. Gặp Tuần hoặc Triệt án ngữ thì phụ mẫu tốt hơn nhưng lại dễ khắc cha mẹ, hoặc phải sớm xa cách cha mẹ, hoặc làm con nuôi người khác. Nên sớm xa gia đình, xuất ngoại thì mới có thể có công danh. 
(*) T/hạn 2020 tại cung tý:
--Thiên cơ chủ trong năm nay có nhiều cơ hội để thay đổi cuộc sống.
-- Lá số thì chạy theo vòng tràng sinh , từ Tuyệt (2019)-> Thai (2020) : bắt đầu cho 1 hành trình mới lột xác chăng???.
-- Lộc ấn tướng: giúp giữ cân bằng ổn định trong cuộc sống.
-- Mã lộc khốc khách : chủ sự thay đổi, di chuyển trong công việc lẫn đời sống.
-- Tuế phá: nguồn năng lượng đứng thứ 2 giúp cháu có thêm sức khỏe 🏋🏋🏋 để quật ngược lại tình thế xấu của 2019 vừa trải qua xong.
-- Hữu bật, bát tọa: quan văn quan võ hay có quý nhân trợ giúp......không khéo bác là quân sư quạt mo của cháu cũng nên😂😂😂😁😁😁
(*) Cung đ/vận và lưu t/hạn 31 tuổi trùng phùng tại mão là cung âm so với cung t/hạn 2020 tại tý là cung dương là xấu.
-- xét tuổi dương vào đ/vận ,lưu tuổi hạn cung âm là xấu.
-- xét tuổi dương vào t/hạn 2020 cung dương là tốt.
-- xét hành cung t/hạn 2020(thân tý thìn) thuộc thủy sinh cho hành mộc là cung đ/vận,lưu tuổi hạn (hợi mão mùi) là tốt.
-- xét bộ Cơ nguyệt đồng lương (t/hạn 2020) với bộ phủ tướng triều viên(đ/vận và lưu t/han 31 tuổi) là hợp vị (tốt)
(*) KQ là cung lưu t/hạn 31 tuổi :
+, Hỷ thần : báo hiệu cho hỷ sự, may mắn
-Hỷ Thần, Thiên Hỷ ngộ Đào, Hồng, Khôi, Việt: đẻ con.
-Đào, Hồng, Hỷ: có tình duyên.
+, Phúc đức, Thiên đức : giải trừ được những bệnh tật nhỏ và tai họa nhỏ, mang lại một số may mắn, hỷ sự.
-Tứ Đức, Đào, Hồng: Gặp giai nhân giúp đỡ nên tình duyên (có phụ nữ làm mai mối được vợ chồng).
+,văn khúc : ???????
+,đào hoa: Đào, Hồng, Hỉ, Diêu thì có vương vấn tình.
-Đào, Riêu, Hồng, Hỷ: có nhân tình.
+, Thiên hỷ : biểu hiện của sự vui vẻ, hòa nhã. Đem lại nhiều sự may mắn đáng mừng, lợi ích cho công việc cầu danh, cưới hỏi và sinh nở.
-Thiên Hỷ, Hồng, Đào: Có tình duyên, có bồ bịch.
- Thiên Hỷ, Hồng, Tả, Hữu, Long, Phượng, Riêu: Có hỷ sự, thành gia thất.
- Song Hỷ, Đào, Hồng, Khôi, Việt: Sinh đẻ quý tử.
+, Thiên Phủ : ??????
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Bạn viết ra thì nên xem lại bài cũ mình đã viết ra rõ ràng và cạn lời rồi.

Bạn viết đẹp đẽ về hoa, nguyệt, hỷ...ở cung lưu tuổi hạn 31 ấy chính là cung Đại vận trùng phùng, và qua 10 năm tại cung ấy là Đ/vận Thiên không(vợ bỏ hay bỏ vợ...) gần nhất cận Tết bạn xoắn lên với cô bạn gái ...còn lo xa tính toán định tháng cưới xin...bạn còn hứng khởi hỏi mình tính toán giúp cho việc sinh con ra sao? mình làm lơ....kết quả bạn đã chứng kiến với việc mình đã viết ra trước những gì vẫn còn lưu đó.

Khuyên bạn thì nhiều rồi, lúc này không có hứng nữa. Bạn thấy ngay từ những bài viết gần những trang đầu, khi mình trả lời cho các bạn: Tử vi như ván cờ thế, một khi THIÊN TƯỚNG THUA THẾ PHÁ QUÂN thì thường có kết cục ra sao?
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Môc huynh đã viết: 09:01, 07/02/20 Bạn viết ra thì nên xem lại bài cũ mình đã viết ra rõ ràng và cạn lời rồi.

Bạn viết đẹp đẽ về hoa, nguyệt, hỷ...ở cung lưu tuổi hạn 31 ấy chính là cung Đại vận trùng phùng, và qua 10 năm tại cung ấy là Đ/vận Thiên không(vợ bỏ hay bỏ vợ...) gần nhất cận Tết bạn xoắn lên với cô bạn gái ...còn lo xa tính toán định tháng cưới xin...bạn còn hứng khởi hỏi mình tính toán giúp cho việc sinh con ra sao? mình làm lơ....kết quả bạn đã chứng kiến với việc mình đã viết ra trước những gì vẫn còn lưu đó.

Khuyên bạn thì nhiều rồi, lúc này không có hứng nữa. Bạn thấy ngay từ những bài viết gần những trang đầu, khi mình trả lời cho các bạn: Tử vi như ván cờ thế, một khi THIÊN TƯỚNG THUA THẾ PHÁ QUÂN thì thường có kết cục ra sao?
Tử vi như ván cờ thế, một khi THIÊN TƯỚNG THUA THẾ PHÁ QUÂN thì thường có kết cục ra sao?

KẾT CỤC NTN HẢ BÁC 🤔🤔🤔 CHÁU CHỊU THUA LUÔN 😥😥😥
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Kbakdm đã viết: 09:30, 07/02/20
Môc huynh đã viết: 09:01, 07/02/20 Bạn viết ra thì nên xem lại bài cũ mình đã viết ra rõ ràng và cạn lời rồi.

Tử vi như ván cờ thế, một khi THIÊN TƯỚNG THUA THẾ PHÁ QUÂN thì thường có kết cục ra sao?

KẾT CỤC NTN HẢ BÁC 🤔🤔🤔 CHÁU CHỊU THUA LUÔN 😥😥😥
* Bạn cứ như người trên mây, biết bao lần mình đưa ra lá số(dưới) có thế Tướng thắng Phá và so sánh thế Tướng ><Phá trong lá số của bạn ra sao? tự nghiền ngẫm nhé.

* Bạn nên đối chiếu chiếu theo bài Nhân Tướng (ở trên) có trùng khớp với chỉ tay của bạn không? nếu thấy chỉ tay không thể hiện đường Định Mệnh => cung Phúc(xấu) không có trợ lực cho bạn? nên vứt thứ quẻ hào này hào kia đi, mình nhắc mấy lần rồi, như nước đổ đầu vịt bên fb, chỉ tốn thời gian vô bổ.
Lá số lúc này đã chỉnh lại Tam Hóa Liên Châu(về đúng đặc cách an Tứ Hóa của tuổi Canh):
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Hình ảnh
Chỉ tay của cháu cũng có đường định mệnh như trong hình, chỉ mỗi tội nó chạy ngắn quá, chạm tới đường tâm đạo là cụt.
Trên đường tâm đạo của cháu có hình cá bơi, giống bạn hoa phải tĩnh tâm ngoài 30 tuổi mới lấy vợ....
Góc bên dưới ngón trỏ của cháu cũng có hình tam giác giống của bác và con gái bác 😁😁😁 y hệt luôn.... Xuất hiện vào đúng năm 2019, lúc đó cháu 30 tuổi thể hiện sự tăng tiến và trí lực bắt đầu đi lên chăng??? 🤔🤔🤔
Hình ảnh
Kèm chỉ tay cháu vừa mới chụp xong!!!
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Kèm khuôn mặt cháu luôn!!! 😁😁😁 bác cho cháu xin ít nhận xét về khuôn mặt giống như bác từng biểu diễn trên khuôn mặt bác ý😂😂😂
Hình ảnh
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Kbakdm đã viết: 10:29, 07/02/20
Hình ảnh
Chỉ tay của cháu cũng có đường định mệnh như trong hình, chỉ mỗi tội nó chạy ngắn quá, chạm tới đường tâm đạo là cụt.
Trên đường tâm đạo của cháu có hình cá bơi, giống bạn hoa phải tĩnh tâm ngoài 30 tuổi mới lấy vợ....
Góc bên dưới ngón trỏ của cháu cũng có hình tam giác giống của bác và con gái bác 😁😁😁 y hệt luôn.... Xuất hiện vào đúng năm 2019, lúc đó cháu 30 tuổi thể hiện sự tăng tiến và trí lực bắt đầu đi lên chăng??? 🤔🤔🤔
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Kèm khuôn mặt cháu luôn!!! 😁😁😁 bác cho cháu xin ít nhận xét về khuôn mặt giống như bác từng biểu diễn trên khuôn mặt bác ý😂😂😂
Hình ảnh
Đáng khen cho bạn lấy ánh sáng chụp hình khá chuyên nghiệp để xem chỉ tay.

* Nhận xét về chỉ tay trong hình có vẽ chỉ dẫn ấy, cho thấy đường Đinh Mệnh mờ nhạt so với đường sinh đạo, trí đạo và Tâm đạo, như vậy thì sự trợ giúp từ Nội Ngoại, trực tiếp từ cha mẹ bạn... là không đáng kể cho bạn( tuy bạn có kể ra bố bạn được ông bà cho đất...) còn cho thấy bạn đã không tự nỗ lực phấn đấu vươn lên với thế hệ cùng trang lứa với bạn, giống mình thời trai trẻ đã lãng phí quá nhiều thời gian vô bổ, vì cả hai không thấy đường chỉ định mệnh thẳng từ giữa cổ tay đi lên, đồng nghĩa là ỷ lại vào cha mẹ quá thái.
( các đường chỉ phụ thường có thay đổi 6 tháng sau khi xem).

* Nhận xét Tướng mặt(hình trên) sống mũi với miệng không thẳng hàng (lệch nhau) => đia các(cằm lệch), cung Phu Thê hõm xuống khi nhìn tổng thể khuôn mặt tương ứng với đường chỉ tay xem hôn nhân vợ chồng của bạn ...Ý nghĩa bạn tự tra cứu giải mã( nói thẳng không hay).

* Nói thêm về ông Thầy kỳ tài Hoàng Chiêm Đà Lạt năm xưa, gặp mình phán vào năm 1990, chỉ để cảnh cáo mình vô thần xem thường các ông thầy(khi ấy mình như bò đội nón, biết gì về lý số...), chỉ vì mình sau 02 lần ngồi ăn nhà hàng cùng ông, mình không hề hỏi ông một tiếng mặc dù free tất, khi ngồi ở nhà ông đến lần thứ 2 mình cũng không nhờ xem đều gì ( vì đi với xếp lớn) đến lần thứ 3 thì bị ông gọi vào cảnh cáo, phán chuẩn xác nổi da gà..., mình vội chạy lên Đắc lắc lấy chiếc xe sịn đang cho thuê về (làm sao ông biết được mình đang cho thuê xe? và sẽ không nhận được bất cứ đồng tiền nào? và đúng như vậy đã cả năm trời bị chính xếp ngồi bên lợi dụng)

Ông không hề xem lá số chỉ bắt mạnh(riêng mình) khách thường thì ông chỉ nhìn mặt là phán với phí tùy tâm( khách bắc nam tới nhờ ông xem, ngồi cả hàng dài quanh hiên nhà ông).

Phải chăng ông dựa vào nhân tướng, nếu nhân tướng thì sao ông cho biết nội ngoại(2 người) không phải ông bà nội(bố mẹ của bố mình) mà là 02 người âm cõi trước ông bà của mình, và 02 người luôn theo mình để trợ giúp(phải chăng trên mặt có hai đường định mệnh nhập một như trên bàn tay), ông cho biết mình là người đặc biệt, để ông phải có động tác bắt mạch khi xem... đáng tiếc là mình chưa giải mã được vì đã bỏ qua cơ hội trước năm ông mất, ông có xuống SG đ/t muốn gặp mình thì mình lại không gặp được.
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Môc huynh đã viết: 12:04, 07/02/20
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh

* Nhận xét về chỉ tay trong hình có vẽ chỉ dẫn ấy, cho thấy đường Đinh Mệnh mờ nhạt so với đường sinh đạo, trí đạo và Tâm đạo, như vậy thì sự trợ giúp từ Nội Ngoại, trực tiếp từ cha mẹ bạn... là không đáng kể cho bạn( tuy bạn có kể ra bố bạn được ông bà cho đất...) còn cho thấy bạn đã không tự nỗ lực phấn đấu vươn lên với thế hệ cùng trang lứa với bạn, giống mình thời trai trẻ đã lãng phí quá nhiều thời gian vô bổ, vì cả hai không thấy đường chỉ định mệnh thẳng từ giữa cổ tay đi lên, đồng nghĩa là ỷ lại vào cha mẹ quá thái.

* Nhận xét Tướng mặt(hình trên) sống mũi với miệng không thẳng hàng (lệch nhau) => đia các(cằm lệch), cung Phu Thê hõm xuống khi nhìn tổng thể khuôn mặt tương ứng với đường chỉ tay xem hôn nhân vợ chồng của bạn ...Ý nghĩa bạn tự tra cứu giải mã( nói thẳng không hay).

* Nói thêm về ông Thầy kỳ tài Hoàng Chiêm Đà Lạt năm xưa, gặp mình phán vào năm 1990, chỉ để cảnh cáo mình vô thần xem thường các ông thầy(khi ấy mình như bò đội nón, biết gì về lý số...), chỉ vì mình sau 02 lần ngồi ăn nhà hàng cùng ông, mình không hề hỏi ông một tiếng mặc dù free tất, khi ngồi ở nhà ông đến lần thứ 2 mình cũng không nhờ xem đều gì ( vì đi với xếp lớn) đến lần thứ 3 thì bị ông gọi vào cảnh cáo, phán chuẩn xác nổi da gà..., mình vội chạy lên Đắc lắc lấy chiếc xe sịn đang cho thuê về (làm sao ông biết được mình đang cho thuê xe? và sẽ không nhận được bất cứ đồng tiền nào? và đúng như vậy đã cả năm trời bị chính xếp ngồi bên lợi dụng)

Ông không hề xem lá số chỉ bắt mạnh(riêng mình) khách thường thì ông chỉ nhìn mặt là phán với phí tùy tâm( khách bắc nam tới nhờ ông xem, ngồi cả hàng dài quanh hiên nhà ông).

Phải chăng ông dựa vào nhân tướng, nếu nhân tướng thì sao ông cho biết nội ngoại(2 người) không phải ông bà nội(bố mẹ của bố mình) mà là 02 người âm cõi trước ông bà của mình, và 02 người luôn theo mình để trợ giúp(phải chăng trên mặt có hai đường định mệnh nhập một như trên bàn tay), ông cho biết mình là người đặc biệt, để ông phải có động tác bắt mạch khi xem... đáng tiếc là mình chưa giải mã được vì đã bỏ qua cơ hội trước năm ông mất, ông có xuống SG đ/t muốn gặp mình thì mình lại không gặp được.

Đã giám gửi ảnh + chỉ tay lên đây công khai, mới cả thông tin đã lộ hết sạch còn gì nữa đâu mà để giấu hả bác😙😙😙.....bác bảo cháu tự tra cứu giải mã thì tra cứu như thế nào ạ???? Ít nhất cũng phải biết nó ntn để gõ lên Google tra cứu mới dễ chứ ạ.
Cung phu thê hõm xuống thì ntn ạ??? Liệu lấy vợ lần 2 ok không ạ?? Sinh con tốt chứ ạ???😅😅😅😂😂😂
Mới lại cháu tưởng bác cho cái thông tin như ví dụ dưới này :
Hình ảnh

Cháu gửi cho bác cái file cháu đi xem nhân tướng ,chỉ tay ở chùa phật tích 2020 mồng 2 tết!!! Giá 50k/ 1 người.... Lần đầu tiên cháu đi xem ông thầy này vào năm 2019, thấy khá bất ngờ luôn.....lần 2 này xem lại chỉ muốn lưu lại file luận giải thôi, do lần trước laptop bị nhiễm virus nên lỗi file cũ rồi 😅.
Bác cho cháu xin ý kiến xem ntn ạ???
Cháu thì cũng đi xem nhiều người lấy tiền, trừ bác ra là không tính..., nhưng cháu thấy khá ấn tượng với ông thầy này, nói liền 1 mạch mà không có dừng nghỉ gì mấy.... Cảm thấy cái giá 50k/1người, ông lấy cũng đành chấp nhận vậy. Nhiều người xem không có chuẩn bằng ông này mấy đâu ạ.
Muốn gửi lên diễn đàn mà không có cách nào gửi lên được, đành gửi qua Messenger Facebook cho bác vậy....
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Kbakdm đã viết: 15:47, 07/02/20
Môc huynh đã viết: 12:04, 07/02/20

Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh

Đã giám gửi ảnh + chỉ tay lên đây công khai, mới cả thông tin đã lộ hết sạch còn gì nữa đâu mà để giấu hả bác😙😙😙.....bác bảo cháu tự tra cứu giải mã thì tra cứu như thế nào ạ???? Ít nhất cũng phải biết nó ntn để gõ lên Google tra cứu mới dễ chứ ạ.
Cung phu thê hõm xuống thì ntn ạ??? Liệu lấy vợ lần 2 ok không ạ?? Sinh con tốt chứ ạ???😅😅😅😂😂😂
Mới lại cháu tưởng bác cho cái thông tin như ví dụ dưới này :
Hình ảnh

Cháu gửi cho bác cái file cháu đi xem nhân tướng ,chỉ tay ở chùa phật tích 2020 mồng 2 tết!!! Giá 50k/ 1 người.... Lần đầu tiên cháu đi xem ông thầy này vào năm 2019, thấy khá bất ngờ luôn.....lần 2 này xem lại chỉ muốn lưu lại file luận giải thôi, do lần trước laptop bị nhiễm virus nên lỗi file cũ rồi 😅.
Bác cho cháu xin ý kiến xem ntn ạ???
Cháu thì cũng đi xem nhiều người lấy tiền, trừ bác ra là không tính..., nhưng cháu thấy khá ấn tượng với ông thầy này, nói liền 1 mạch mà không có dừng nghỉ gì mấy.... Cảm thấy cái giá 50k/1người, ông lấy cũng đành chấp nhận vậy. Nhiều người xem không có chuẩn bằng ông này mấy đâu ạ.
Muốn gửi lên diễn đàn mà không có cách nào gửi lên được, đành gửi qua Messenger Facebook cho bác vậy....

Mình cố nghe xong, oải cả tai, thầy nào xem tướng số lấy tiền mà không nịnh khách, lại còn tự thanh minh trước cho bản thân thầy( rào trước đón tiền sau là quy luật của thói đời) mình không có kiểu nói cá tính bạn kiên định.... rồi sau đó lại nói không có lập trường...
Chốt lại cung Mệnh của bạn, hai chính tinh đá nhau là người không có lập trường vững vàng trong mọi hoàn cảnh.
" Nhiều người xem không có chuẩn bằng ông này mấy đâu ạ." bạn là người ưa nịnh.

Trích:
cung Phu Thê hõm xuống khi nhìn tổng thể khuôn mặt tương ứng với đường chỉ tay xem hôn nhân vợ chồng của bạn ...Ý nghĩa bạn tự tra cứu giải mã( nói thẳng không hay).

Đã giám gửi ảnh + chỉ tay lên đây công khai, mới cả thông tin đã lộ hết sạch còn gì nữa đâu mà để giấu hả bác😙😙😙.....bác bảo cháu tự tra cứu giải mã thì tra cứu như thế nào ạ???? Ít nhất cũng phải biết nó ntn để gõ
lên Google tra cứu mới dễ chứ ạ.

Ít nhất cũng phải biết nó ntn

Tương ứng trên lá số của bạn (là 03 sự trùng hợp) thì nhai đi nhai lại cung Phu thê VCD của bạn ngán lắm rồi giờ bạn thích thì bạn tự xem lại giải mã sâu tiếp, nhân tướng thì link cho bạn không phải 01 lần để tra khảo rồi, google gì nữa.

MỤC ĐÍCH MÌNH GHÉP LÁ SỐ VỚI NHÂN TƯỚNG CHỈ ĐỂ XÁC ĐỊNH LÁ SỐ CÓ ỨNG VỚI CHỦ NHÂN KHÔNG, VÀ CHO THẤY WEB AN RA LÁ SỐ TA DÙNG CÓ SAI SỐ KHÔNG? CHỈ VẬY THÔI - XƯA NAY KHÔNG CÓ THỨ GÌ XEM CHI TIẾT TƯỜNG TẬN HƠN ĐƯỢC LÁ SỐ TỬ VI.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Kbakdm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”