Luận đoán cung Vô chính diệu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
clevering
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Luận đoán cung Vô chính diệu

Gửi bài gửi bởi clevering »

typhoon đã viết:Lá số đó :) Mình còn thấy mà
Quan VCD có Hồng Loan, đất Đế Vượng, cung Dậu. Xung chiếu có Dương Lương tại Mão
đây la cách xét có lấy được xung chiếu hay ko này, các bạn tự xem cho mình nhé
vd bạn typhoon, quan tại dậu vcd thuộc tỵ dậu sửu hành kim, xung chiếu phu thê hợi mão mùi hành mộc.
Kim khắc mộc tức hành địa chi cung quan khắc (hay thắng) hành địa chi cung xung chiếu thì cướp được chính tinh xung chiếu đó về.
Nhưng phải nói rõ thế này, nếu lấy đc chính tinh xung chiếu chỉ luận được nghề nghiệp ng đó sẽ theo nêu quan vcd hoặc v/c ng đó nếu thê VCD, nhưng mức độ thành công thì khác, bản chất VCD ở tài quan là ko tốt, kiểu như có tiền nhưng ko nhiều, có chức nhưng ko to, chỉ trừ khi nhật nguyệt sáng chiếu thì ms coi là đẹp
Đầu trang

My Ping
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi My Ping »

Châu Đại Hiệp đã viết:
My Ping đã viết:Em xin ắp ls của em ạ. Các cao thủ xem cho em cung Nô và Điền vô chính diệu gặp Tuần Triệt thế này tốt hay xấu ạ
Hình ảnh
số hợp làm vợ anh =)) =))
:)) =))
Anh cho em hỏi cung Nô vô chính diệu gặp Triệt, nhưng lại có âm dương xung chiếu thì là tốt hay xấu ạ? Em đang phân vân cung này, không biết có xấu không nữa :-/
Đầu trang

typhoon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi typhoon »

clevering đã viết: đây la cách xét có lấy được xung chiếu hay ko này, các bạn tự xem cho mình nhé
vd bạn typhoon, quan tại dậu vcd thuộc tỵ dậu sửu hành kim, xung chiếu phu thê hợi mão mùi hành mộc.
Kim khắc mộc tức hành địa chi cung quan khắc (hay thắng) hành địa chi cung xung chiếu thì cướp được chính tinh xung chiếu đó về.
Nhưng phải nói rõ thế này, nếu lấy đc chính tinh xung chiếu chỉ luận được nghề nghiệp ng đó sẽ theo nêu quan vcd hoặc v/c ng đó nếu thê VCD, nhưng mức độ thành công thì khác, bản chất VCD ở tài quan là ko tốt, kiểu như có tiền nhưng ko nhiều, có chức nhưng ko to, chỉ trừ khi nhật nguyệt sáng chiếu thì ms coi là đẹp
Nhưng mà với Thái Dương thì "Chính bất như chiếu" mà ^^, nghĩa là chiếu tốt hơn là tọa thủ.
^^ Thank you
Mình e ngại vì Thê nhiều dâm tinh quay chẳng biết nói mình hay nói vợ tương lai
Đầu trang

typhoon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi typhoon »

clevering đã viết:
typhoon đã viết:Lá số đó :) Mình còn thấy mà
Quan VCD có Hồng Loan, đất Đế Vượng, cung Dậu. Xung chiếu có Dương Lương tại Mão
đây la cách xét có lấy được xung chiếu hay ko này, các bạn tự xem cho mình nhé
Cùng lắm chỉ lên phó thủ tướng được chứ không thể lên thủ tướng được có đúng không?
Đầu trang

clevering
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi clevering »

typhoon đã viết: Cùng lắm chỉ lên phó thủ tướng được chứ không thể lên thủ tướng được có đúng không?
cứ thí dụ là vậy đi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Luungocanh995
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Luungocanh995 »

Cho em hỏi lá số này, thân cư tài vcd không lấy chính diệu cung phúc được, cũng không phái hung tinh đắc địa độc thủ vì kiếp hãm, phải luận như thế nào ạ.
Em cám ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

atrungkakadn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi atrungkakadn »

Mình cũng có rất nhiều cung vô chính diệu luận giải thế nào các bạn.
Cung di có triệt
Cung tật có triệt
Cung Thê có tuần
Cung Tài ko có tuần triệt.

Hình ảnh
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Tự Phòng đã viết: 18:31, 27/06/16 Em xin đóng góp lá số của em cho các bác coi, 4 cung VCD. Các bác xem hộ em là tốt hay xấu :(
Hình ảnh
LS này khá tốt đó. Mệnh VCD có Tuần Cơ Lương xung chiếu. Cung quan và di khá ngon. Vận đi ko thuận lợi lắm vì gặp phải nhiều cung VCD, nhưng dù sao lá số vẫn ok.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”