E có con em gái có ls như này mn xem giúp e xem nó có nên cơm cháo gì không, năm nay nó thi đh

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
Dollia235
Mới gia nhập
Mới gia nhập

E có con em gái có ls như này mn xem giúp e xem nó có nên cơm cháo gì không, năm nay nó thi đh

Gửi bài gửi bởi Dollia235 »

Tập tin đính kèm
IMG_1540.jpeg (292.98 KiB) Đã xem 331 lần
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: E có con em gái có ls như này mn xem giúp e xem nó có nên cơm cháo gì không, năm nay nó thi đh

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Cung phu thiên dương thiên không, nó nằm cung nào thì cung đó thấy rất tốt.
Nó nằm ở cung huynh đệ của em, anh chị em ruột họ kết nghĩa đều tốt.
Bé này được cha mẹ rất thương yêu, lo lắng, chăm sóc, giúp đỡ do phụ mẫu có dưỡng khả năng cao sau này cha mẹ tạo điều kiện cho bé du học và cưới chồng ngoại quốc, chồng tốt vui vẻ có theo đạo.
Em không nghĩ bé sống ở Việt Nam đâu rất nhiều dấu hiệu xuất ngoại.
Chúc con chị may mắn 🍀
Được cảm ơn bởi: Dollia235
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
supachai749
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: E có con em gái có ls như này mn xem giúp e xem nó có nên cơm cháo gì không, năm nay nó thi đh

Gửi bài gửi bởi supachai749 »

Mệnh nè nên cho theo học ngành cntt, mệnh thân gần như combo sát tinh thấy khá nguy hiểm. Mệnh bé có săm trổ hay mổ xẻ gì chưa, bệnh về dạ dày đường ruột, thận, buồng trứng, ma quấy, cận nặng, nhà giàu có, bố mẹ có điều kiện, ae có sa sẩy mất đốt, học thì rất giỏi nhưng nhiều lúc cũng dở chứng, có tài ăn nói thuyết khách cũng hợp làm bên sale.
Được cảm ơn bởi: Dollia235
Đầu trang

Dollia235
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tudotutronghanhphuc đã viết: 13:18, 28/05/23 Cung phu thiên dương thiên không, nó nằm cung nào thì cung đó thấy rất tốt.
Nó nằm ở cung huynh đệ của em, anh chị em ruột họ kết nghĩa đều tốt.
Bé này được cha mẹ rất thương yêu, lo lắng, chăm sóc, giúp đỡ do phụ mẫu có dưỡng khả năng cao sau này cha mẹ tạo điều kiện cho bé du học và cưới chồng ngoại quốc, chồng tốt vui vẻ có theo đạo.
Em không nghĩ bé sống ở Việt Nam đâu rất nhiều dấu hiệu xuất ngoại.
Chúc con chị may mắn 🍀
Dạ cám ơn bạn nhiều ạ !
Đầu trang

Dollia235
Mới gia nhập
Mới gia nhập

supachai749 đã viết: 18:31, 28/05/23 Mệnh nè nên cho theo học ngành cntt, mệnh thân gần như combo sát tinh thấy khá nguy hiểm. Mệnh bé có săm trổ hay mổ xẻ gì chưa, bệnh về dạ dày đường ruột, thận, buồng trứng, ma quấy, cận nặng, nhà giàu có, bố mẹ có điều kiện, ae có sa sẩy mất đốt, học thì rất giỏi nhưng nhiều lúc cũng dở chứng, có tài ăn nói thuyết khách cũng hợp làm bên sale.
Bé năm nay định thi ngành kinh doanh quốc tế, không biết có hợp không ạ ? Đúng là sau này bé định có đụng chút thẩm mỹ, nên chắc là phải dính dao kéo r ạ. Về bệnh thì đúng là bé có bị những bệnh này thật, mà cái ma quấy thì có nguy hiểm không ạ ? :(( bé vốn học tốt , làm đề thì điểm vẫn cao mà đi thi thử nhiều lần thì không được như ý muốn từ đầu năm đến h, em lo k bt sắp thi r bé có thi cử đỗ đạt đc k ? Mong bạn giúp đỡ ạ, mình cám ơn nhiều
Đầu trang

Dollia235
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thấy bé có cách cục Cơ nguyệt đồng lương, mà ở cung quan lại có địa kiếp, k bt bé có làm to được không ạ ? Xin mn giúp ạ
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Thi lần này không được lần sau thi lại.
Chú em dạy con hay lắm luôn. Con ông ấy ích áp lực, ít khổ đau nhưng tinh thần trách nhiệm cao lắm.
Thật sự có nhiều người học giỏi rất giỏi nhưng thi là rớt.
Có một đứa con ổng thông minh nhưng thi là rớt à. Mỗi lần rớt ông đều cười to:” rớt nữa rồi hả?, không sao làm lại”.
Thấy giỏi hay dỡ ông đều mong con ông ấy hạnh phúc. Lúc ông ấy đối xử với em cũng vậy, không được thì làm lại cứ cố gắng.
Còn không muốn làm thì đừng làm.
Chị cứ nhắm con mình phải có chức to, chút nó tham lam hối lộ trốn thuế đi tù là thấy mồ luôn.
Em có đứa bạn bà con, học nha sĩ Mỹ tới tiến sĩ nhưng treo cổ may gia đình phát hiện. Nó mở phòng mạch, nhưng không có khách. Làm cứ bù vô xong chịu không nổi treo cổ. Tính mẹ nó thích khoe con tao học tới tiến sĩ mở phòng mạch rất lớn. Vô hình chung khiến nó sợ thất bại. Bây giờ má nó nói trả nợ xong từ từ làm lại. Khuyên can nó quá trời. Hiện tiệm đóng đi cày bắt đầu lại từ đầu. Nhưng thấy nó hạnh phúc lắm lúc có cái tiệm đó ngày nào nó cũng căng thẳng. Giờ nợ nhưng ngày nào nó cũng vui, nó nói trả xong thì làm tiếp mở cái nhỏ. Mới ra là nó quất cái bự khủng khiếp chưa kinh nghiệm chưa khách hàng nó quá tự tin.
Chúc chị may mắn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”