Mơ thấy rắn cắn mình lẫn cắn ngy mình

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
aquarius.smile
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mơ thấy rắn cắn mình lẫn cắn ngy mình

Gửi bài gửi bởi aquarius.smile »

Hôm qua em mơ thấy 1 giấc mơ kì lạ.

Tỉnh dậy toát hết mồ hôi.

Khung cnahr là gian nhà ngói ở quê của ông bà ngoại em. :D

NGy em đang ngồi trên giường của bà em bỗng nhiên thấy bị chích phát ở chân, đang nhìn xuống xem thử bị gì thì ngy thốt lên: Ối bị rắn cắn rồi.

Em khi đầu chưa tin, sau nhìn đúng thật, đang định đi tới nặn nọc độc ra, thì bỗng thấy nó nhột nhột phía sau lưng, đoán mình đang có rắn bò, nên đứng yên, 2 tay giơ về phía trước che mặt lại.

Bỗng nhiên thấy 1 bên hông nghe nhói nhói như kiểu bị ai châm vòi hút vây, nhìn xuống thấy rắn nhỏ nhỏ, dài khoảng 20cm mà hơi hơi giống màu đất cát(hơi hơi vàng vàng nâu nâu) đang cắn, hoảng quá cầm lấy con rắn, dùng hết sức bình sinh kéo mãi nó mới nhả ra, liệng ra xa.

Đnag hoảng loạn cả lên, vì con rắn đấy cắn lâu, thì ngy em bảo là: Ôh em ạh, rắn này không phải là rắn độc đâu.

Thì em tỉnh dậy. . .

Giấc mơ này kì lạ quá :(

Có ai lí giải giùm em không ạh.
Đầu trang

omachi_hp93
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Mơ thấy rắn cắn mình lẫn cắn ngy mình

Gửi bài gửi bởi omachi_hp93 »

ak ukm, tớ cũng hay bị mơ rắn cắn lắm, lần đầu thì còn sợ bỏ chạy nhưng đến lần mơ sau thì cầm viên gạch đạp chết tươi con rắn luôn =)) , thường thì m.n hay bảo rắn cắn là độc nhưng không phải mọi trường hợp đều như vậy, bạn hãy nghiệm lại giấc mơ thật chính xác và tham khảo tài liệu dưới đây nha :)

http://www1.xemtuong.net/boi/giai_mong/ ... iaimongr06" target="_blank

nói chung thỉng thoảng mới mơ thì điềm báo may ra còn đúng, chứ mơ mộng suốt ngày do thần kinh yếu như tớ thì không phải lo đâu, chúc vui vẻ :P
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”