XIN CÁC CAO NHÂN CHỈ GIÚP...... SOS........

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
lehoangnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

XIN CÁC CAO NHÂN CHỈ GIÚP...... SOS........

Gửi bài gửi bởi lehoangnam »

Em xin trình bày một việc như sau để nhờ các cao nhân đưa ra lời khuyên gấp.
Em có một bà chị gái sinh ngày 26/03/1979 (Kỷ Mùi) lấy chồng sinh ngày 24/08/1979 (Kỷ Mùi). Đây là người chồng thứ 2 của chị ấy. Chị ấy đã có 02 người con trai, một sinh ngày 04/02/2000 và một sinh ngày 10/11/2007. Hiện nay, chị ấy đang ly thân và đòi ly dị chồng (mặc dù anh ấy không có lỗi lớn, tất cả mọi người đã khuyên và có cảm giác chị ấy như bị ma nhập).

Vừa qua mẹ em (54 tuổi, năm Dậu) mới mất (mất ngày 21/06/2010, tức 01/05 Canh Dần). Trước khi mất, mẹ em có gọi anh chị em vào dặn dò là không được ly dị và cả 2 đã thề là không bao giờ ly dị.

Nhưng nay Chị em vẫn nhất quyết ly dị và hiện đã ly thân.

Điều đáng nói là liên tục chị em mơ thấy mẹ em về với các hình dáng khi khỏe và trước khi mất (hơn 03 lần) nhưng không nói gì cả, chỉ thấy nhìn chị em trừng trừng hoặc chơi với 02 đưa cháu. Em cũng có mơ 01 lần hình dáng mẹ em khi khỏe và bà cũng không nói gì, chỉ thấy buồn buồn. Chị họ em (con anh trai cả của mẹ em) cũng mơ thấy mẹ em về và mơ thấy cảnh hôm mẹ em dặn dò vợ chồng chị em (chị ấy không được chứng kiến và chỉ nghe kể lại chuyện khi mẹ em còn sống). Đỉnh điểm là cách đây 03 hôm, mộ của mẹ em tự nhiên bị con bò húc đầu vào làm sạt lở một góc lớn. Phải nói rằng để đến được mộ mẹ em, con bò phải đi qua rất nhiều ngôi mộ, điều ngạc nhiên là nó chỉ húc vào mộ mẹ em, không chạm vào bất kỳ mộ khác.

Em xin các cao nhân giải thích giúp cho em những điềm đấy và chỉ giúp cho em xem vợ chồng chị em có thể hòa thuận được với nhau không. Bên cạnh đó, nếu những gì em kể trên là điềm xấu báo trước, xin cho em cách để hóa giải.

Em xin chân thành cảm ơn.
Đầu trang

CAD
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: XIN CÁC CAO NHÂN CHỈ GIÚP...... SOS........

Gửi bài gửi bởi CAD »

Chồng vợ đồng cung đồng mạng thường hay xảy ra bất hòa, nhưng nếu lấy nhau sau khi đã ly hôn thì lại là quý. Liên tục mơ thấy người đã mất, mả lại bị bò húc thì chắc hẳn đường âm có vấn đề. Bạn nên xem lại chính xác xem cụ mất vào giờ nào để tiện cho luận giải./@
Được cảm ơn bởi: lehoangnam
Đầu trang

lehoangnam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lehoangnam »

Xin cảm ơn các bác đã quan tâm và giúp đỡ.
Mẹ em mất lúc 20:12 ngày 01/05/Canh Dần.
Rất mong nhận được sự chỉ giáo thêm.
Xin cảm ơn.
Đầu trang

khieuquang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi khieuquang »

Mẹ cháu mất(xin gọi như vậy vì bác hơn mẹ cháu 7tuổi)Căn cứ vào ngày giờ mất được 2 thiên di và 2 nhập mộ thế là được rồi không sợ phạm giờ lắm.Còn mộ bị bò húc cháu phải lấy tay bốc đất bỏ vào tuyệt đối không được dùng cuốc xẻng hoặc vật kim loại động vào phần mộ nhớ nhé.Còn giấc mơ cháu nhờ các cao nhân biết bói dịch lập quẻ phán cho.Bác cũng biết sơ về dịch không dá múa rìu trước mắt thợ cháu thông cảm nhé.
chào cháu Bác Khiếu minh Quang
Được cảm ơn bởi: lehoangnam
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”