Tính cách của bạn qua việc ghét 1 loại vật?

Các bài học thuật về môn tướng pháp, danh tính, chữ viết
Hình đại diện của thành viên
maianh_2012
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Tính cách của bạn qua việc ghét 1 loại vật?

Gửi bài gửi bởi maianh_2012 »

Hoa Chau đã viết:hix, chị vừa ghét vừa sợ con thạch sùng, tại nhà có nhiều quá mà, có con thạch sùng như kiểu thành tinh nữa chứ, to đùng bằng cỡ 1/3 con chuột >.<, mỗi lần nhìn thấy nó là thấy ớn à, nhưng thôi phải cố tập cho mạnh mẽ lên chứ vì mấy con thạch sùng mà làm cho giật mình thon thót, hại tim lắm ;)) nói thiệt chứ động vật trườn bò thì tùy từng con mới sợ chứ vd như con kỳ đà hay rồng komodo thì chị ko đến nỗi ớn bằng con này... :))
còn con rắn ghét nó ở chỗ vì nó có cái lưỡi thè ra thấy ghê, thêm nữa là làn da của nó, ko ưa dc ;))

Nhân nói về động vật thì con ts gây hại tim còn con chuột gây đối với chị gây hại đến thính giác, nhớ cách đây chừng 2 năm có 1 con chuột nâu nó chuyên ăn chuối ở nhà mình xong đến đêm nó chạy vào gầm kệ sách mài răng, nó mài điên cuồng đến nỗi mình mất ngủ cả mấy tuần, cứ đến 12h đêm là nó làm mình mất ngủ đến 4-5h sáng >.<
Nhà chị Hỏa Châu có nhiều con vật hay thế. Con thạch sùng to bằng 1/3 con chuột :-& :-SS, lại thêm con chuột đêm nào cũng chăm chỉ mài răng :D. Mấy con thuộc loài bò sát em chả ngán con nào trừ con thạch sùng hic. Mà công nhận con chuột nhà chị sống lành mạnh quá, hàng ngày thì ăn chuối, tốt cho sk, đêm lại cật lực mài răng chăm chút cho bản thân ;))
Đầu trang

lovato8888
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi lovato8888 »

mình ghét con nhện, con gián với rùi muỗi mừ không thấy cóa trong này
Đầu trang

Hoa Chau
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoa Chau »

maianh_2012 đã viết: Nhà chị Hỏa Châu có nhiều con vật hay thế. Con thạch sùng to bằng 1/3 con chuột :-& :-SS, lại thêm con chuột đêm nào cũng chăm chỉ mài răng :D. Mấy con thuộc loài bò sát em chả ngán con nào trừ con thạch sùng hic. Mà công nhận con chuột nhà chị sống lành mạnh quá, hàng ngày thì ăn chuối, tốt cho sk, đêm lại cật lực mài răng chăm chút cho bản thân ;))
uh đặt bẫy bắt dc nó rồi em, ko thì giờ sao ngồi đây nc dc thế này, nó chui vào đó cắn gỗ, ko mài thì răng nó sẽ dài ra, đâm vào miệng nó và nó sẽ die :)) ... mới đầu nói gia đình ai cũng ko tin cứ nghĩ chị tự tưởng tượng ra :)) , vì đặt bẫy mà nó ko chui vào ;))
Đầu trang

tuanpham25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanpham25 »

Thế không ghét con nào mà chỉ sợ thôi thì sao hả bạn?
Đầu trang

kimdung231
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi kimdung231 »

mình ghét cay ghét đắng con chuột X(((((((((((( Nhìn chỉ muốn hành hạ nó k toàn thây :)))
Đầu trang

lenhovuongbk
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lenhovuongbk »

kimdung231 đã viết:mình ghét cay ghét đắng con chuột X(((((((((((( Nhìn chỉ muốn hành hạ nó k toàn thây :)))
Sợ nhất là con kimdung
Đầu trang

lenhovuongbk
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lenhovuongbk »

Hik, đọc lại bài viết thấy mình thô thiển quá, sorry bé Dung nhé.Vì đây là "bạn sợ nhất con gì" nên anh mới ghi là "con kim dung"
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Kiến thức tướng pháp”