Tướng này có làm đại ca lãnh đạo không các Cao Nhân xem giúp

Các bài học thuật về môn tướng pháp, danh tính, chữ viết
quachtruong
Chính thức
Chính thức

Tướng này có làm đại ca lãnh đạo không các Cao Nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi quachtruong »

Tình hình là em thấy các bác các chú anh chị xem hay quá, làm em hứng khởi chạy mua cái máy chụp hình làm vài tấm tự sướng, em đã tạo 1 chủ đề rồi nhưng hình cũ quá mà em lại không viết cách xoá chủ đề nên làm liều tạo thêm cái mới, mong các bác các chú anh chi xem cho và nếu không đẹp như diễn viên xin đừng chê em xấu hỗ 8->

_ Đây là khuôn mặt tuy đẹp chai mà không ăn ảnh của em :

Hình ảnh

_ Và đây là nét nghiêng của em :

Hình ảnh

_ Cuối cùng là lá số của em :
Hình ảnh

Đầu trang

huyenhocaobi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Tướng này có làm đại ca lãnh đạo không các Cao Nhân xem

Gửi bài gửi bởi huyenhocaobi »

Giàu sang,lãnh đạo,nhà cửa thì có thừa,nhưng hơi gian và tham,nên xem lại cái tâm tính làm ăn của mình,lại có thêm cái tính khoe khoang.
Đầu trang

Ham học
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ham học »

Tướng này nhìn qua thì rất đẹp, bởi ngũ nhạc khá hoành tráng, tuy nhiên nhìn kỷ thì mũi có phần "lép vế" so với trán, cằm và lưỡng quyền. Đặc biệt chuẩn đầu không được nở, nên tiền tài ở múc trung bình, khó có thể thành đại phú.Ấn đường có vẽ hơi đỗ, nên tướng này thành bại cũng đa đoan. Khéo miệng chếch lên cho nên là người biết chớp thời cơ đấy. Nhưng mà cặp mày ngắn là người chỉ biết làm lợi cho mình, khó có đóng góp gì cho xã hội.

Vài lời phán bậy, có gì không vừa ý xin bỏ qua cho. :D

TB: Hình như có nốt ruồi trên miệng.
Được cảm ơn bởi: ngockhanhbg, kimtudon
Đầu trang

thích thịt gà
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi thích thịt gà »

3 cung tử thê bào có đc gọi là tam hóa liên châu ko nhỉ? :-? :-?
Đầu trang

giakhoa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi giakhoa »

Ham học đã viết:Tướng này nhìn qua thì rất đẹp, bởi ngũ nhạc khá hoành tráng, tuy nhiên nhìn kỷ thì mũi có phần "lép vế" so với trán, cằm và lưỡng quyền. Đặc biệt chuẩn đầu không được nở, nên tiền tài ở múc trung bình, khó có thể thành đại phú.Ấn đường có vẽ hơi đỗ, nên tướng này thành bại cũng đa đoan. Khéo miệng chếch lên cho nên là người biết chớp thời cơ đấy. Nhưng mà cặp mày ngắn là người chỉ biết làm lợi cho mình, khó có đóng góp gì cho xã hội.

Mình cùng nhận định với ham học
Đầu trang

quachtruong
Chính thức
Chính thức

huyenhocaobi đã viết:Giàu sang,lãnh đạo,nhà cửa thì có thừa,nhưng hơi gian và tham,nên xem lại cái tâm tính làm ăn của mình,lại có thêm cái tính khoe khoang.
Tham nhưng không bao giờ gian Cao Nhân ạ, chỉ lấy những của do công sức của mình làm ra và không ảnh hưỡng đến hạnh phúc của ai cả, đôi lúc cũng bốc phét chút cho vui vẻ cả nhà thôi;;)
Đầu trang

quachtruong
Chính thức
Chính thức

Ham học đã viết:Tướng này nhìn qua thì rất đẹp, bởi ngũ nhạc khá hoành tráng, tuy nhiên nhìn kỷ thì mũi có phần "lép vế" so với trán, cằm và lưỡng quyền. Đặc biệt chuẩn đầu không được nở, nên tiền tài ở múc trung bình, khó có thể thành đại phú.Ấn đường có vẽ hơi đỗ, nên tướng này thành bại cũng đa đoan. Khéo miệng chếch lên cho nên là người biết chớp thời cơ đấy. Nhưng mà cặp mày ngắn là người chỉ biết làm lợi cho mình, khó có đóng góp gì cho xã hội.

Cho em hỏi Ấn đường hơi đỗ là ý nghĩa sao vậy Cao Nhân, với lại cho em hỏi là không thành Đại Phú nhưng thành Trung Phú được không ạ, miệng em không phải là nút ruồi nó chỉ là mụn thịt mới xuất hiện đây thôi. Cao Nhân phán không sai, chỉ có điều từ khi em biết đến Phật Pháp đến giờ thì em không bao giờ nghĩ lợi cho mình nữa:-bd
Đầu trang

quachtruong
Chính thức
Chính thức

thích thịt gà đã viết:3 cung tử thê bào có đc gọi là tam hóa liên châu ko nhỉ? :-? :-?
Là sao ta vì em không hiểu ngôn từ bên lý số lắm Cao Nhân ạ:(
Đầu trang

quachtruong
Chính thức
Chính thức

giakhoa đã viết:

Mình cùng nhận định với ham học
Bên đây công nhận nguời quan tâm về Nhân Tướng và coi hay ghê giakhoa nhĩ:-bd
Đầu trang

quachtruong
Chính thức
Chính thức

Địa Chấn đã viết:Èo, sinh năm 80 mà nhìn ôi già wá, có cảm giác như bác đã 40 rồi thì phải. Mà bác kinh doanh GA àh, ngồi kế thế cẩn thẩn bị nổ nhaaa! Chấn kết nhứt bà thím ngồi ghế hình thứ 2, oách vô cùng hề hề =))
Nếu thích thì cứ coi ngày lành tháng tốt được ta gã cho=))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Kiến thức tướng pháp”