Tứ trụ của tôi - chả hiểu gì

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Hình đại diện của thành viên
MoneyTalks
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Tứ trụ của tôi - chả hiểu gì

Gửi bài gửi bởi MoneyTalks »

Topic lập ra để nhờ các cao nhân chém gió và đặc biệt là em nhanai_ng xem giúp tiền, tình và hạn sắp tới.
Thân chào và cảm ơn em hihi

Hình ảnh
Đầu trang

nhanai_ng
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Tứ trụ của tôi - chả hiểu gì

Gửi bài gửi bởi nhanai_ng »

hìhì...a có lời nhờ thì e cg chém vài dòng...
4 trụ a thân quá vượng vì được tỉ kiếp trợ giúp rất nhiều...4 trụ toàn mộc...tài tàng...quan sát vượng...nếu làm cho cty/cơ quan nhà nước thì khả năng thăng tiến khá có tiếng có miếng... :)... nếu tự kinh doanh thì cũng fải làm thật sự chứ ko ăn may được...a bên ngoài xã hội cũng đa phần được ban bè và mọi người giúp đỡ...4 trụ ấn kiêu quá nhược nên hoc hành thi cử ko thuận lợi...đai vận 23-32t bắt đầu làm ra tiền nhưng mức độ bình thường...khả năng kết hôn trong đại vận này rất cao nếu chưa kết hôn thì khả năng đặc biệt vào năm 2014...vòng đại vận thuận lợi theo hướng lên...đại vân sau về tài rất tốt...fát mạnh vào năm 43t...gđình vợ con hạnh phúc... :) ... số a chỉ có 1 đời vợ anh àh... :x dụng thần là hỏa và thổ nên...kị thần là mộc... :)
Xin hết...
Được cảm ơn bởi: pizza_ngon, MoneyTalks
Đầu trang

MoneyTalks
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi MoneyTalks »

Hehehe hay quá cảm ơn em nhanai_ng nhiều nhé.
Anh có vợ con rồi. Thế là ko được cưới thêm vợ ở ngoài nữa à chán nhỉ :))... Anh đang định kd riêng nhưng cách đây vài ngày lại tính ... đi làm cho ổn định, tránh rủi ro, kiểu này cố chạy vào đâu ngon ngon thôi hehe Uhm anh được nhiều người giúp đỡ thật. Học hành thi cử cũng vớ vẩn luôn ngày xưa may mà được vớt nguyện vọng 2 :)) mà nói chung là bị bệnh ghét sách mãn tính. Mà công nhận em hay, mấy thầy xem cho anh thầy bảo hoả, thầy bảo thổ, riêng em nói luôn hoả thổ :)). Oài nghe hành vận đi lên khoái tỉ thế ehehehheheh. Cứ thấy em lượn lờ buôn chuyện hoá ra là cao thủ tứ trụ hehe bất ngờ thật. Cảm ơn cảm ơn hehehe
Được cảm ơn bởi: pizza_ngon, nhanai_ng
Đầu trang

pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: Tứ trụ của tôi - chả hiểu gì

Gửi bài gửi bởi pizza_ngon »

MoneyTalks đã viết:Hehehe hay quá cảm ơn em nhanai_ng nhiều nhé.
Anh có vợ con rồi. Thế là ko được cưới thêm vợ ở ngoài nữa à chán nhỉ :))... Anh đang định kd riêng nhưng cách đây vài ngày lại tính ... đi làm cho ổn định, tránh rủi ro, kiểu này cố chạy vào đâu ngon ngon thôi hehe Uhm anh được nhiều người giúp đỡ thật. Học hành thi cử cũng vớ vẩn luôn ngày xưa may mà được vớt nguyện vọng 2 :)) mà nói chung là bị bệnh ghét sách mãn tính. Mà công nhận em hay, mấy thầy xem cho anh thầy bảo hoả, thầy bảo thổ, riêng em nói luôn hoả thổ :)). Oài nghe hành vận đi lên khoái tỉ thế ehehehheheh. Cứ thấy em lượn lờ buôn chuyện hoá ra là cao thủ tứ trụ hehe bất ngờ thật. Cảm ơn cảm ơn hehehe

chết cười a tèo :))

chị nhân ái buôn chuyện là chính anh ah, vì cao nhân bất lộ diện :))

a muốn hỏi j thêm gieo thêm 1 quẻ, làm top nhờ a xích ý :)) dạo này a xích hay onl ah :))
Được cảm ơn bởi: MoneyTalks
Đầu trang

nhanai_ng
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

đã là cao nhân thì fải ẩn mình...tỏ ra bí ẩn pi ah... :)) kẻo lại nhận được 1 mớ pm...
Đầu trang

pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi pizza_ngon »

nhanai_ng đã viết:đã là cao nhân thì fải ẩn mình...tỏ ra bí ẩn pi ah... :)) kẻo lại nhận được 1 mớ pm...

mấy cái vụ pm :)) hơi hoảng :)) vì pm nào cung ..khá dài =))
Được cảm ơn bởi: MoneyTalks
Đầu trang

nhanai_ng
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

pizza_ngon đã viết:
nhanai_ng đã viết:đã là cao nhân thì fải ẩn mình...tỏ ra bí ẩn pi ah... :)) kẻo lại nhận được 1 mớ pm...

mấy cái vụ pm :)) hơi hoảng :)) vì pm nào cung ..khá dài =))
=)) mỗi pi hiểu chị...
Đầu trang

ĐôngPhong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐôngPhong »

nhanai_ng đã viết:hìhì...a có lời nhờ thì e cg chém vài dòng...
4 trụ a thân quá vượng vì được tỉ kiếp trợ giúp rất nhiều...4 trụ toàn mộc...tài tàng...quan sát vượng...nếu làm cho cty/cơ quan nhà nước thì khả năng thăng tiến khá có tiếng có miếng... :)... nếu tự kinh doanh thì cũng fải làm thật sự chứ ko ăn may được...a bên ngoài xã hội cũng đa phần được ban bè và mọi người giúp đỡ...4 trụ ấn kiêu quá nhược nên hoc hành thi cử ko thuận lợi...đai vận 23-32t bắt đầu làm ra tiền nhưng mức độ bình thường...khả năng kết hôn trong đại vận này rất cao nếu chưa kết hôn thì khả năng đặc biệt vào năm 2014...vòng đại vận thuận lợi theo hướng lên...đại vân sau về tài rất tốt...fát mạnh vào năm 43t...gđình vợ con hạnh phúc... :) ... số a chỉ có 1 đời vợ anh àh... :x dụng thần là hỏa và thổ nên...kị thần là mộc... :)
Xin hết...
Ăn nói láo toét, đây chính là lá số thằng thằng út tèo, làm nghề đòi nợ thuê, công ty với chả nhà nước cái mẹ gì. Tự nhận là cao nhân không thấy nhục à?
Đầu trang

nhanai_ng
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ĐôngPhong đã viết:
nhanai_ng đã viết:hìhì...a có lời nhờ thì e cg chém vài dòng...
Xin hết...
Ăn nói láo toét, đây chính là lá số thằng thằng út tèo, làm nghề đòi nợ thuê, công ty với chả nhà nước cái mẹ gì. Tự nhận là cao nhân không thấy nhục à?
ko... B-)
Được cảm ơn bởi: motminh123, MoneyTalks
Đầu trang

Điều hành 8
Ban điều hành
Ban điều hành

Gửi bài gửi bởi Điều hành 8 »

Cảnh cáo thành viên ĐôngPhong!!! Bạn nên nói năng lịch sự về thành viên khác!
Được cảm ơn bởi: nhanai_ng, motminh123, MoneyTalks
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”