Phận nữ trải qua rất nhiều biến cố thăng trầm. Kính mong được giải đoán vận hạn cuộc đời

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Phận nữ trải qua rất nhiều biến cố thăng trầm. Kính mong được giải đoán vận hạn cuộc đời

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Lận đận ở đây, ý mình nói là hoạch phát hoạch phá. Tiền không giữ được thì đâu được gọi là tốt.
Được cảm ơn bởi: Cuncon88
Đầu trang

Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Phận nữ trải qua rất nhiều biến cố thăng trầm. Kính mong được giải đoán vận hạn cuộc đời

Gửi bài gửi bởi Cuncon88 »

coco87 đã viết: 22:07, 20/05/24 Lận đận ở đây, ý mình nói là hoạch phát hoạch phá. Tiền không giữ được thì đâu được gọi là tốt.
Vào đại vận Thủy tiếp theo thì cuộc sống khá lên hay có thể nói là phất hẳn về kinh tế ạ? Mình có tham khảo ý kiến 1 bác luận là từ năm 42t trở lên sẽ giàu có lớn
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Tiền tài sẽ phất lên. Nhưng chỉ ở mức bình thường thôi. Mệnh bạn không giàu.
Được cảm ơn bởi: Cuncon88
Đầu trang

Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cuncon88 »

coco87 đã viết: 18:57, 21/05/24 Tiền tài sẽ phất lên. Nhưng chỉ ở mức bình thường thôi. Mệnh bạn không giàu.
Bạn cho mình hỏi thêm chút, nếu bát tự của mình cần dụng thần thủy mà kết hợp với người vượng thủy thì sẽ tốt đúng không? Hoặc ví dụ như bát tự trên cũng khuyết hẳn Thổ, nếu gặp người vượng Thổ sẽ hợp nhau hay có thể luận giải theo hướng nào? Ý mình là khi nhìn lá số sẽ có định hướng kết hôn hoặc làm ăn với người có bát tự như nào ấy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”