Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

LadyR đã viết: 22:29, 26/05/24 Hihi lúc tối tự giác vào học Duo em cũng phát hiện ra bác đạt “mốc lịch sử” 365 ngày và đã kịp thời chúc mừng! Tưởng đâu bác được nâng hạng VIP trọn đời ngay tức khắc ấy chứ, em để ý thấy có đi kèm icon “Duo mọc cánh” bên cạnh muh ;))

Muh thông tin cán mốc 365 được thưởng “unlimited access” là bác lấy đâu ra ý nhỉ.. lèm cho em hì hục cày cuốc.. mong có ngày được xài Duo xả láng hok QC :))

Nếu hok trả lời được những câu hỏi trên.. liệu đó có phải dấu hiệu rõ nhất của giới hạn bộ môn Tử vi hok? Khi muh cũng hok thể nhìn rõ được “độ cao thấp” của lá số cũng như các khía cạnh khác của 1 người sở hữu lá số đó…

Còn thầy X.. người muh gần như lun nhấn mạnh độ “ảo diệu” của món bói toán này.. và theo em hiểu thì coi Tử vi như bộ môn với unlimited potential.. sẽ trả lời những câu hỏi trên ra sao? B-)

Cá nhân em sẽ ngừng tin vào tính xác thực của Tử vi.. nếu 1 ngày gặp 1 người có trùng lá số.. nhưng người đó hok có niềm đam mê kiến thức và mưu cầu học hỏi, hok có sự nhạy cảm tinh tế trong nhận thức và hok ưu tiên nhu cầu tình cảm trong cuộc sống……………… 8->
thì nó bảo đạt 365 ngày là mở khoá trạng thái vip, xong rồi khi mở khoá xong nó bảo à, tao cho mày cái biểu tượng để mày đi khoe nhé. Đúng là vip quá điiii
Còn đây là của 1 người khác.
Oh, it's awesome man, free plus for the next year, they send you a golden trophy, a ring to commemorate your achievements, you become inducted into the Duolingo hall of fame, parade, strippers, private jet, paid vacation, a new Renault Clio...

Also, the number changes to 365 and they say "well done"

Tis pretty sick I must say
Nay chán quá vô lại elsa speak, cái app dạy nói ấy, mua acc rồi, lâu ko đăng nhập, vừa đăng nhập nó còn đòi xác thực bằng mail, đận này tụi nó làm ăn chán thật, bỏ tiền mua còn đòi xác thực. Như nông dân.
Thầy Đan Trì cho em tiện hỏi lun.. nếu lá số những người nổi tiếng giàu có nhất thế giới hok khác gì lá số “tầm thường”… Thầy nhìn vào 1 lá số có thể khẳng định đương số sẽ thành đạt hay thất bại? Nếu thành đạt thì ở mức độ nào? Hay phải xét thêm tướng mạo và 1 số thông tin khác đi kèm như gia thế, xuất thân, tình hình hiện tại?
Nếu chỉ nhìn 1 lá số, thì ko biết dc mức độ của nó, ví dụ nói về độ giàu có, chẳng ai có thể đoán giàu đến mức độ nào dc, ví dụ lượng giá trong tử bình, bạn kia thân yếu 2 ấn hỗ trợ, ối nhời tưởng rất tốt, hoá ra 2 ấn lại quá nhiều, đâm ra là kị thần, ấn ngay trụ năm là họ hàng, bạn ấy ghét họ hàng và những gì họ hàng đạt dc luôn (ấn là thành tựu, bằng cấp, vị trí, sự công nhận), cuối cùng qua đó ms gia giảm dc các thành phần trong ngũ hành để biết điểm nào là điểm cân bằng.

Cho nên anh thấy món này đúng nhất là trong nghiệm lý :v
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

fx6789 đã viết: 20:15, 26/05/24
十面埋伏 đã viết: 16:20, 26/05/24 :))
Mày nhầm to rồi. Huyền học mà đơn giản như vậy thì nó đã là khoa học.
Mày học tứ trụ đc bao nhiêu? 1 năm? 2 năm?
Tự tin vào trình độ bản thân lắm đúng ko? Nghĩ rằng: Oh, mình rất giỏi, mình có tố chất, người khác hơn mình 1 chút chỉ là kinh nghiệm thôi đúng ko?

Nói cho Lốp biết, cái mày coi là mày giỏi đó chỉ là " gà son" là" cờ bạc đãi tay mới thôi"
Trình độ của mày hiện giờ chưa bằng 1 nửa lão Hidu, mà lão ấy là kém nhất ở đây rồi đó, chưa kể coco87, ladyr hay trúc trúc. Còn đan trì thì mày đc 1/10 trình độ của đan trì là may

Ko tin thì cứ chờ xem, chừng 1 năm thôi, trình độ mày tăng lên nhưng thời kỳ gà son kết thúc mày xem đâu sai đó. Trăm phát trăm trượt
Thế mới oái oăm, thế mới là huyền học :))

Còn Ai gì đó thì đừng nói, trình độ chỉ như 1 thầy mọt sách là cùng thôi. Hem có tương lai gì đâu
Thì em bảo em đang học mà, bên tứ trụ có 4rum bên kia, luận đến đâu chia sẻ cách đến đó nên em học dc của các bạn đi trước cũng nhiều, kể cả các case họ xem trong thực tế và cách họ xem (thật cảm ơn quá) nhưng em luôn bám sát cơ bản và ko dùng các phép luận mà nó quá cao siêu (và chưa chứng thực dc) và em luận dùng phần mềm bày hết lên rồi, em nhóm lại và thải loại thôi, ko có đi ra ngoài các thứ dc bày ra luôn ấy, nên em luôn tin tưởng là phải dc 70% đúng, còn lại về chi tiết thì chịu, vì cái đó phải dùng các phép luận cao hơn, mà tỷ lệ sai cũng nhiều.

Đận này, em đang ráng hoàn thiện các kiến thức tử bình để... xem số cho em thôi, tử vi thì khá clear nhưng cách cục tử bình thì khá đặc biệt nên mỗi vị luận 1 kiểu, giải thích 1 kiểu, toàn là kì cựu và có tiếng trong lĩnh vực này, hehe, cuối cùng là phải tự thân vận động để hiểu rõ bản thân thôi.

Ví dụ, anh xem có trong tử vi ko nhé, em quen bạn từ năm trước cơ, thê cung của em là tài tinh, chứa thiên tài, chủ về tiền bạc đầu cơ, có vợ là giàu, nên em muốn chốt deal này lắm, năm nay thìn thìn đến tự hình, chủ yếu về chuyện em sẽ lo nghĩ về việc kiếm tiền, đặc biệt là tiền đầu cơ, đầu tư và chuyện muốn lấy vợ, thìn cũng là gốc của em nên xung thì tốt nhưng xung thì mất gốc, kiểu là có xui có may, chủ yếu phải nhờ kiếp đến hỗ trợ, tức là nhờ bạn bè đoạt tài giúp, là phải liên kết với người khác để trợ mình.
Nhưng năm nay tiểu vận đến hình cung thê, là 1 người giống vợ đến hình vợ, cũng là hiện tượng vợ/bạn gái tự bị xao động, bất an, ko tốt, đúng là vừa qua cái bạn ấy loằng ngoằng mí em vì vấn đề của bạn ấy :v Lần này chắc đạo bất đồng bất tương vi mưu lun quá.

Chiều đọc đám luận đoán của bạn kia bằng tử bình cho khách hàng (lâu dài) của bạn ấy, hay phết.
--

Về AI, anh nhớ lúc em mới rớt, có phần mềm viết báo chí ko, lúc ấy gọi là thành tựu (2016-2017) với giá 20$ 1 bài và rất nhiều phóng viên mua để lấy sườn, hiệu chỉnh lại và đăng trên các tạp chí nổi tiếng, việc sinh bởi AI thường ko dính bản quyền, vì thuật toán và mỗi câu trả lời của nó dù ý giống nhau nhưng... câu từ chọn lựa mỗi lần là khác nhau. Vậy mà sau 5 năm, chuyện đó giờ là miễn phí với chat gpt đó và những biến thể của nó tràn khắp vn với những dev bình thường cũng tạo ra dc các phiên bản dc tối ưu cho riêng họ dc.
Đan Trì đã viết: 17:09, 26/05/24
Có những thứ mình sẵn sàng dạy và chia sẻ. Nhưng có những thứ thật sự muốn dạy cũng chẳng biết dạy thế nào. Chỉ lâu lâu trò chuyện thì nói ra thôi.

Khi dạy đệ tử, nhiều người cũng bảo là: học với thầy Thực thì lại bớt tin vào Tử Vi :)). Vì thầy toàn nói về hạn chế của Tử Vi, tính chất sao thì nói đơn giản. Và thầy Thực lại còn hay đi chê trách việc thổi phồng, thần thánh hóa Tử Vi theo kiểu ba lăng nhăng, sao nào cũng viết dài dòng linh tinh của giới trẻ bây giờ.
không, mình luôn đánh giá cao việc có người dìu dắt và hướng dẫn, vì nó tránh cho mình rất nhiều sự sai sót do sự "suy diễn" của bản thân, bất kì ngành nghề lĩnh vực nào cũng cần có mentor dìu dắt mà, đi 1 mình cũng dc, nhưng chả ai dại gì phát minh ra thứ sẵn có cả, cho nên, tìm 1 người hướng dẫn có tâm và có tầm thì thật như trúng độc đắc vậy :3

Về sách thì khất lại nhé, hehe, dạo này thì giờ dành cho huyền học cũng ít quá, phải cắt thời gian ít ỏi ra dành cho món khác nữa.

@LadyR, mình đạt đc 365 ngày liên tục học ở doulingo rồi, tưởng sao, thật cmn thất vọng, nó cho ưu ái là dc khoe mình đã học trên 1 năm, chịuuuuu, vớ vẩn, phí cả thời gian cổ gắng, ngoài ra, ko có ngoài ra, haha.
Tử bình thì tao ko rõ lắm, chỉ biết sơ sơ nên ko bàn
Nhưng tử vi thì có thực tế là như thế này, mày hỏi bất cứ thành viên lâu năm nào cũng biết.
Rất nhiều người chỉ biết sơ về tử vi thôi, đọc chừng 3 cuốn sách, nghiên cứu tầm 1,2 năm gì đó rồi mới đi luận cho người khác. Luận cực nét, xem rất hay. Rất nhanh thành cao thủ
Nhưng chỉ đc tầm 1 năm, sau đó dù nỗ lực thế nào, đọc nhiều hơn, nghiên cứu sâu hơn, kết hợp nhiều môn hơn, giỏi hơn họ trước đó nhiều nhưng xem đâu sai đó. Kết cục là hoặc quy ẩn, hoặc chuyển sang xem chung chung ỡm ờ nước đôi, hoặc là chuyển sang chửi tử vi là lừa đảo, ko đúng

Rất nhiều trường hợp như vậy
Giải thích như thế nào?
Tao gọi là kỳ gà son :))
Thực ra cũng ko hiểu cụ thể
Nhưng rõ ràng ko phải là 1 + 1 = 2 như toám học đúng ko?

Còn cái chuyện tử bình của mày thì tao ko quan tâm, nhưmg nếu tử bình giống tử vi thì tao khuyên mày nên bái 1 người đạt trình độ như Đan trì bên tử vi trở lên làm thầy. Thầy đàng hoàng chứ ko phải thầy trót lưỡi đầu môi. Vì cái kiểu học mót linh tinh mỗi người 1 ít như mày hiện tại thì .... tưởng là có lợi, là ko mất gì nhưng đích đến cuối cùng luôn là loạn thần kinh
Được cảm ơn bởi: fx6789
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

十面埋伏 đã viết: 09:11, 27/05/24
Tử bình thì tao ko rõ lắm, chỉ biết sơ sơ nên ko bàn
Nhưng tử vi thì có thực tế là như thế này, mày hỏi bất cứ thành viên lâu năm nào cũng biết.
Rất nhiều người chỉ biết sơ về tử vi thôi, đọc chừng 3 cuốn sách, nghiên cứu tầm 1,2 năm gì đó rồi mới đi luận cho người khác. Luận cực nét, xem rất hay. Rất nhanh thành cao thủ
Nhưng chỉ đc tầm 1 năm, sau đó dù nỗ lực thế nào, đọc nhiều hơn, nghiên cứu sâu hơn, kết hợp nhiều môn hơn, giỏi hơn họ trước đó nhiều nhưng xem đâu sai đó. Kết cục là hoặc quy ẩn, hoặc chuyển sang xem chung chung ỡm ờ nước đôi, hoặc là chuyển sang chửi tử vi là lừa đảo, ko đúng

Rất nhiều trường hợp như vậy
Giải thích như thế nào?
Tao gọi là kỳ gà son :))
Thực ra cũng ko hiểu cụ thể
Nhưng rõ ràng ko phải là 1 + 1 = 2 như toám học đúng ko?

Còn cái chuyện tử bình của mày thì tao ko quan tâm, nhưmg nếu tử bình giống tử vi thì tao khuyên mày nên bái 1 người đạt trình độ như Đan trì bên tử vi trở lên làm thầy. Thầy đàng hoàng chứ ko phải thầy trót lưỡi đầu môi. Vì cái kiểu học mót linh tinh mỗi người 1 ít như mày hiện tại thì .... tưởng là có lợi, là ko mất gì nhưng đích đến cuối cùng luôn là loạn thần kinh
Em cũng hiểu tình trạng đó mà, nên em nhắc mình chỉ học 1 môn và hiểu kĩ căn bản môn đó, hiểu chi tiết từng vấn đề nhỏ và các lý thuyết liên quan ko dc lệch nhau 1 chút nào hết, ko dc lệch từ bản chất của nó luôn.
Do đó nên em ko đụng vào manh phái khi chưa hiểu kĩ càng tử bình cơ bản là vì vậy (vì manh phái là 1 nhánh khác).

Chứ em đi theo lý thuyết của cô giáo thôi, cô giáo cũng là top đầu trong tử bình đoá, và giờ chủ yếu đọclinh tinh là để hiểu sâu về các lý thuyết mà em chưa hiểu 1 cách rõ ràng hay những lý thuyết mà ko có định lượng cụ thể mà nó ko nói rõ trong thực nghiệm (vs người em biết rõ) để đánh giá lại hiểu biết của bản thân đó anh, chứ hồi giờ ko đọc kiến thức mới luôn :3

Dù sao cũng cảm ơn anh đã nhắc nhở.
Đầu trang

TLXD
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TLXD »

Hello mọi người, dạo này mọi người vẫn ổn chứ?
Nghe mọi người bàn nhau về Duolingo m cũng chạy vào học thử và hôm nay là ngày 36 liên tiếp r. Từ số 0 tiếng Pháp giờ chắc cũng hỏi han đc vài câu hi hi. Cái app đó khá ổn, học theo kiểu của 1 đứa trẻ lại vô tình phù hợp với trình độ tiếng Pháp kg có j của mình. Hiện m đã vào bài 12 của section 3 r, chắc cũng thuộc top chăm chỉ hi hi.
M thấy học thế này thú vị. Các hình thức ngữ pháp đc đưa vào từ từ. Với nhiều thể loại bất quy tắc cũng chẳng sao vì học theo cách này cứ nhồi vào đầu trc, nghĩ sau, kg cần phân tích hay hiểu quá nhiều nên cứ từ từ nó ngấm, chẳng mất sức thắc mắc.
Chứ nếu học theo cách thông thường chắc m sẽ nhíu mày khó chịu vì sao cái này lắm quy tắc vậy
M học đc vài buổi thì đăng ký thử cái pro, sau cái pro vì m cứ lải nhải khen cái app đấy nên em gái m nó quyết định rủ phụ huynh trong lớp con nó mua chung 1 gói gia đình thành ra mỗi tài khoản pro chỉ còn có 150k thôi, khá thích. M cũng lấy 1 tk 150k thành ra toàn dùng Pro thôi hi hi.
Bạn Lady, bạn CV chỉ cần thêm 4 người nữa đk cùng nhau là có thể có tk family và đc gói Pro giống m. M còn chẳng biết tim tiếc j vì lúc mới học cũng kg quan tâm lắm sau đó thì tim vô biên luôn.
Tử vi của mình thế nào cũng vẫn sẽ chạy theo những việc m làm hàng ngày, nên thôi nếu cuộc sống bế tắc, mọi chuyện kg như ý thì dành thời gian học 1 cái j đó có ích vậy, he he coi như 1 dạng đầu tư nhỏ bé cho tương lai.
Nhỡ mà có trót bị sống lâu trăm tuổi cũng đỡ cảm thấy bị sống mòn he he.
Được cảm ơn bởi: 0981324132, LadyR, Phuong Lê, fx6789
Đầu trang

0981324132
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi 0981324132 »

https://wesingapp.com/user/609c94832c28 ... _page=2299

Hihi Đầu Tuần hát hò văn nghệ :D có chị mới gia nhập keke :D Chị Minh Nguyệt đi lại có 1 Chị mới đến hihi :D em mở hàng bài Mãi Mãi của ca sỉ Lam Trường ngày xưa :D Chúc anh chị đầu tuần An Lành và đầy Năng lượng :D
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Lâu lém mới thấy nàng TLXD xuất hiện, nhớ quá cơ >:D<

Dạo này có gì mới hok muh ít hoạt động trên này vậy?? Tớ đoán là hoặc có công việc mới, hoặc bồ mới, hoặc cả 2 :))

Rất hoan nghênh nàng gia nhập CLB “Francophone” cùng tớ và PL hihi Chúng ta có nên kết nối lun trên Duo để động viên nhau chăm chỉ học hành hok nhỉ ;;)

Nàng trả 150k là per month hay là chỉ 1 lần?? Đứa lớn nhà tớ nó cũng đăng ký Unlimited, muh học được vài bữa tiếng Tây Ban Nha rùi bỏ :( (Tính nàng ý cả thèm chóng chán nó thành thói quen rùi!) Xong chắc áy náy quá lại mời mẹ lấy acc của mình học tiếng Pháp cho đỡ “phí của giời” :))

Nhưng đời nào lại thế! Acc tớ lập từ năm 2019 cơ, hơn nữa đã có progress nhất định… Với tớ có truyền thống “dùng chùa” rùi.. trừ khi hok đừng được mới trả tiền thui ;))

Hôm trước nghe bác cờ vờ loa tin.. đạt streak trên 1 năm được thưởng Unlimited nên hào hứng lém.. bỗng dưng có mục tiêu phấn đấu… Ai dè.. tin vịt =))

Muh bồ TLXD học kỉu gì siu tốc vậy!?? Mới học 36 ngày liên tục muh nhảy đến Section 3 Unit 12 rùi á???

Seo tớ streak 130 ngày muh mới đến Section 3 Unit 19 vậy huh zời……………… :-S

Mìn’ thiệt đúng là.. tác phong đủng đỉnh nó ngấm vào người thành bản chất rùi… :">
Được cảm ơn bởi: Phuong Lê, fx6789, TLXD
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

TLXD đã viết: 18:42, 27/05/24 Hello mọi người, dạo này mọi người vẫn ổn chứ?
Nghe mọi người bàn nhau về Duolingo m cũng chạy vào học thử và hôm nay là ngày 36 liên tiếp r. Từ số 0 tiếng Pháp giờ chắc cũng hỏi han đc vài câu hi hi. Cái app đó khá ổn, học theo kiểu của 1 đứa trẻ lại vô tình phù hợp với trình độ tiếng Pháp kg có j của mình. Hiện m đã vào bài 12 của section 3 r, chắc cũng thuộc top chăm chỉ hi hi.
M thấy học thế này thú vị. Các hình thức ngữ pháp đc đưa vào từ từ. Với nhiều thể loại bất quy tắc cũng chẳng sao vì học theo cách này cứ nhồi vào đầu trc, nghĩ sau, kg cần phân tích hay hiểu quá nhiều nên cứ từ từ nó ngấm, chẳng mất sức thắc mắc.
Chứ nếu học theo cách thông thường chắc m sẽ nhíu mày khó chịu vì sao cái này lắm quy tắc vậy
M học đc vài buổi thì đăng ký thử cái pro, sau cái pro vì m cứ lải nhải khen cái app đấy nên em gái m nó quyết định rủ phụ huynh trong lớp con nó mua chung 1 gói gia đình thành ra mỗi tài khoản pro chỉ còn có 150k thôi, khá thích. M cũng lấy 1 tk 150k thành ra toàn dùng Pro thôi hi hi.
Bạn Lady, bạn CV chỉ cần thêm 4 người nữa đk cùng nhau là có thể có tk family và đc gói Pro giống m. M còn chẳng biết tim tiếc j vì lúc mới học cũng kg quan tâm lắm sau đó thì tim vô biên luôn.
Tử vi của mình thế nào cũng vẫn sẽ chạy theo những việc m làm hàng ngày, nên thôi nếu cuộc sống bế tắc, mọi chuyện kg như ý thì dành thời gian học 1 cái j đó có ích vậy, he he coi như 1 dạng đầu tư nhỏ bé cho tương lai.
Nhỡ mà có trót bị sống lâu trăm tuổi cũng đỡ cảm thấy bị sống mòn he he.
Xin chào bạn TLXD đáng yêu, hehe, đận này chắc thuyền theo sóng đi lang bang nên chả thấy vào đây lại :3
Mình thì học ở elsa speak thôi, sau đó vô tình thấy fone có cái doulingo nó.... dễ hơn (bên kia ép nói chuẩn quá, đọc mãi mí đúng nên oải :v), nên đu đeo, đang ở giải đấu kim cương (cuối cùng í) cả 6 7 tuần rồi, nhưng nghe nói sau 1 năm này sẽ ko có phần thưởng gì nữa nên ... hehe giờ học chơi bời cho vui thôi, về dùng lại elsa =))

Cứ tưởng 1 năm dc free nên nhiều hôm bận và lười cũng ráng cố gắng để ... đua top, ây dà, giờ biết sự thật rùi thì đua làm gì nữa.

@LadyR, bạn bobbysir ngoài kia có phải anh Hi Du hem nhỉ, hehe, sao đoán trúng cái cũ mà cái gì mới hơn lại ko đoán dc thế này, dm, nghi lắm nên ráng hỏi thêm 1 vài câu, hehe.

Tối qua lọc mã, chủ yếu là để buy hôm nay, hehe, nay hết giá trị, tối nay lại lọc cho ngày mai
ads
agm
bid 3 đay
bms đã break trendline 10.3
bwe hộp davas
ijc ctd hdc đường màu vàng
dig nhiều đáy
hut chuẩn bị break eo mây
kbc chuẩn bị break

ocb muốnvượt eo mây
pxl, sab test xong

than tvd muốn break
Địa không cung tài, phải làm cái gì đặc biệt mà khác mọi người mí giào dc hehe
Được cảm ơn bởi: LadyR, TLXD
Đầu trang

longnguyen_f1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi longnguyen_f1 »

fx6789 đã viết: 18:06, 28/05/24

@LadyR, bạn bobbysir ngoài kia có phải anh Hi Du hem nhỉ, hehe, sao đoán trúng cái cũ mà cái gì mới hơn lại ko đoán dc thế này, dm, nghi lắm nên ráng hỏi thêm 1 vài câu, hehe.

Đại ca xem cho e bao giờ lấy vợ với ạ
Tập tin đính kèm
YMD6RART.jpg (382.36 KiB) Đã xem 66 lần
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

longnguyen_f1 đã viết: 19:50, 28/05/24

lười, ko mở app nên ko xét dc :v Nhưng năm nay mài 38 đúng ko, vào vận mới, vận này ất tới hợp trói canh nhưng chi là tị hoả khắc kim nên không hợp hoá dc, năm nay giở đi yêu đương nhăng nhít. Dm, yêu thì nhắm mắt mà cưới đi chứ làm gì nữa, lại còn lựa chọn mệt lắm.
Được cảm ơn bởi: longnguyen_f1
Đầu trang

longnguyen_f1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi longnguyen_f1 »

fx6789 đã viết: 20:03, 28/05/24
longnguyen_f1 đã viết: 19:50, 28/05/24

lười, ko mở app nên ko xét dc :v Nhưng năm nay mài 38 đúng ko, vào vận mới, vận này ất tới hợp trói canh nhưng chi là tị hoả khắc kim nên không hợp hoá dc, năm nay giở đi yêu đương nhăng nhít. Dm, yêu thì nhắm mắt mà cưới đi chứ làm gì nữa, lại còn lựa chọn mệt lắm.
Trước cũng có người xem bảo e khó lấy vợ nhưng mà e có nhăng nhít đâu. Số cũng ko có tiền
Được cảm ơn bởi: fx6789
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”