Review tử vi của LQL

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Review tử vi của LQL

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

anhthu5993 đã viết:
12:59, 27/03/20
4pillar đã viết:
12:48, 27/03/20
Ôi cái đ** M* tao lên tivi này chúng mày
https://tuvilyso.org/forum/topic/43203- ... ntry707869
" biểu hiện điên điên khùng khùng, tẩu hỏa nhập ma, bế tắc tiêu cực như 4pillar ". Hài,
=)) =)) :))
Có khi anh điên điên khùng khùng thật mà không biết, đọc xong cái cũng điên luôn với độ phiêu của mấy em tử vi lý số
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Hungternopil
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

NCTien đã viết:
12:51, 27/03/20
nếu ai xem giỏi thì nên xem giúp bác HungTon đi, năm Canh Tý xung trụ tháng và hạn trên ls Tử Vi cũng không đẹp mấy.
giỏi xem hạn xem ls bác HungTon đi rồi phán, bản thân tôi chả dám nói gì chỉ biết năm xấu, còn kết quả ra sao do bản thân mình.
Bạn NCTiên mến ,
Sau nhiều năm ở DĐLý số này đã được nhiều danh thủ phán qua lá số . Nay rất vui mừng là có thêm Bạn phán giúp , tôi rất vui mừng .
Theo nhiều thầy nổi danh đã xem số tôi , kết quả là đạt 40/ 100 vì Mệnh VCD , Phúc VCD khó xem lắm . Mong chờ Bạn xem giúp . Sẽ hậ̣u tạ̣.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Toru Watanabe 8888
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Toru Watanabe 8888 »

NCTien đã viết:
13:16, 27/03/20
MarkHolland đã viết:
13:14, 27/03/20
Huyenhoclyso756 đã viết:
13:08, 27/03/20
Thì cũng giống cái thằng NCTien ngộ chữ ở trên kia.
Bạn hỏi: "Em dồn tiền đầu tư năm nay được không ạ?"
NCTien: "Vận hạn ko quan trọng, phẩm chất tốt sẽ vượt qua hết. Có dc cũng là tiểu nhân đắc chí. Bạn hãy về rèn luyện phẩm chất ...."
=)) =)) =))
nếu giỏi xem giúp hạn bác hungton năm 2020 đi
Chỉ cần 1 ý khen LQL giỏi vì kiếm ra nhiều tiền từ xem tử vi là đã không đủ tư cách rao giảng về phẩm chất tốt này kia rồi . Nào thì phẩm chất tốt thì mọi việc sẽ qua hết , vận hạn không quan trọng đồ . 1 Nhạc Bất Quần đích thực .
Được cảm ơn bởi: nhockhd22, Hungternopil
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Nghe bảo buôn ma tuý cũng ra nhiều tiền lắm nhưng nhiều người không làm. Không biết sao?
Được cảm ơn bởi: Nhung Hua, Hungternopil
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

4pillar đã viết:
13:31, 27/03/20
Nghe bảo buôn ma tuý cũng ra nhiều tiền lắm nhưng nhiều người không làm. Không biết sao?
Tôi cũng có chung thắc mắc: nghề đấy phục vụ nhiều người mà? Mục đích ban đầu của nó là dược phẩm giúp giảm đau, rất tốt. =))
Đầu trang

Bò cạp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bò cạp »

4pillar đã viết:
13:31, 27/03/20
Nghề đó khó làm hơn , nhu cầu xã hội cũng ít hơn . Chắc vậy quá =)) =))
Đầu trang

NCTien
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

hungton đã viết:
13:27, 27/03/20
NCTien đã viết:
nếu ai xem giỏi thì nên xem giúp bác HungTon đi, năm Canh Tý xung trụ tháng và hạn trên ls Tử Vi cũng không đẹp mấy.
giỏi xem hạn xem ls bác HungTon đi rồi phán, bản thân tôi chả dám nói gì chỉ biết năm xấu, còn kết quả ra sao do bản thân mình.
Bạn NCTiên mến ,
Sau nhiều năm ở DĐLý số này đã được nhiều danh thủ phán qua lá số . Nay rất vui mừng là có thêm Bạn phán giúp , tôi rất vui mừng .
Theo nhiều thầy nổi danh đã xem số tôi , kết quả là đạt 40/ 100 vì Mệnh VCD , Phúc VCD khó xem lắm . Mong chờ Bạn xem giúp . Sẽ hậ̣u tạ̣.
Mến ,
không dám nói, gì năm 2018 xấu bị xung 1 lần, năm 2020 xấu xung thêm lần nữa, số phận bác có mình bác biết, đại vận bác năm 13-22t là vận chơi phá phách mà người khác đại vận như bác cũng Liêm Phá hãm phục binh không kiếp hoá kỵ cũng ăn chơi phá phách nhưng người đó bị đụng xe gần chết để lại di chứng, bác vẫn sống khoẻ.
còn ai tự nhận mình cao thủ xem hạn thôi lên phán, còn tôi chẳng dám nói gì chỉ biết hạn 2020 xấu, còn như thế nào do bản thân bác thôi.
còn ai nói gì thì nói, ls Tử Vi hay Tứ trụ đều thể hiện ra phẩm chất tính cách người đó, hạn xấu hay đẹp tuỳ thuộc bản thân mình đủ bản lĩnh vượt qua

còn đạo bất đồng thôi bàn nữa, ai thấy hạn quan trọng xem hạn,
ai thấy tính cách mình, khả năng còn kém cái gì tự xem tự sửa, còn tôi xem theo cách LQL xem trọng tính cách 1 người thể hiện trên lá số hơn cái hạn người đó, tại sao đi xem LQL bỏ 15-20ph để nói mỗi cung mệnh do cách xem người ta.
Sửa lần cuối bởi NCTien vào lúc 13:52, 27/03/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: hungton
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Cáo tuyết
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cáo tuyết »

4pillar đã viết:
12:48, 27/03/20
Ôi cái đ** M* tao lên tivi này chúng mày
https://tuvilyso . org/forum/topic/43203-nhung-suy-nghiem-ve-menh-ly-hoc-phuong-dong/page__pid__707869#entry707869
lieutrai đã viết:
20:34, 01/01/20

Hình ảnh
Cái thằng lieutrai này nó chơi ông này. Ông xem lá số nó, tui tìm được trên đây này. Xem xem nó là loại nào, có phải dạng khủng bố nhất vịn bắc bộ không.
Đầu trang

Cáo tuyết
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NCTien đã viết:
13:45, 27/03/20
hungton đã viết:
13:27, 27/03/20
NCTien đã viết:
Bạn NCTiên mến ,
Mến ,
không dám nói, gì năm 2018 xấu bị xung 1 lần, năm 2020 xấu xung thêm lần nữa, số phận bác có mình bác biết, đại vận bác năm 13-22t là vận chơi phá phách mà người khác đại vận như bác cũng Liêm Phá hãm phục binh không kiếp hoá kỵ cũng ăn chơi phá phách nhưng người đó bị đụng xe gần chết để lại di chứng, bác vẫn sống khoẻ.
còn ai tự nhận mình cao thủ xem hạn thôi lên phán, còn tôi chẳng dám nói gì chỉ biết hạn 2020 xấu, còn như thế nào do bản thân bác thôi.
còn ai nói gì thì nói, ls Tử Vi hay Tứ trụ đều thể hiện ra phẩm chất tính cách người đó, hạn xấu hay đẹp tuỳ thuộc bản thân mình đủ bản lĩnh vượt qua

còn đạo bất đồng thôi bàn nữa, ai thấy hạn quan trọng xem hạn,
ai thấy tính cách mình, khả năng còn kém cái gì tự xem tự sửa, còn tôi xem theo cách LQL xem trọng tính cách 1 người thể hiện trên lá số hơn cái hạn người đó.
lăng xem trọng tính cách 1 người thể hiện trên lá số đó hơn cái hạn người đó.

thế cái thằng mất tính cách con người lại đi xem trọng tính cách 1 người là sao. chơi đách gì mà có hẳn 1 fanpage thế này.

có ai có lá số của lăng thì post lên xem tính cách con người này như nào

facebook . com/Lê-Quang-Lăng-569309693527892/
Đầu trang

Cáo tuyết
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Huyenhoclyso756 đã viết:
13:08, 27/03/20
Chao bạn chủ top,
Mình đồng ý với m.n là bạn ko nên đi xem nhé , bạn xinh xắn sẽ bị hắn gạ tình đấy.
Mình đã xem rồi hồi tháng 2 âm, phải nói là mình bưcx xúc ghê gớm, không biết cái mệnh mình có gì đặc biệt mà ổng cứ nói hoài nói suốt 10 phút chỉ mỗi cái mệnh thôi , ( theo mình nhận thấy cũng éo đúng, vì như chú Vio nói bản tính mình mà mình còn ko bik chắc bị tâm thần rồi, cần éo gì cứ nói mệnh hoài trong khi mấy cung khác nói có 1 phút ko tới là chỉ vẻn vẹn 15' xem thôi )
Mình về nhà mà ngáo luôn ko biết ổng xem tử vi kiểu gì mà chỉ nói mỗi cái mệnh tính tình rồi khi nào chết thọ nhiêu tuổi
Còn về phần tuàn triệt ổng bảo là ai có triệt ở phu tử thì 1 mình nuôi con ( cái này mình ko rõ theo mình bik triệt là phá bỏ là chậm muộn ngăn chặn)
Ổng nói ai mệnh có thiên hình là mẫu người ơn trả oán để, ổng nói cách cục của những ai nhật xuất phù tang là bán cát bán hung ( mình ngồi gần đó nghe ổng luận thế ) là lên thì lên rực rỡ bại thì ko còn 1 cái gì ???? Mình đọc sách nói cách này tốt vì vòng vận đi rất thuận.
Lá số có 12 cung sau khi đi xem mình chỉ hiểu đc mỗi cung mệnh mà ổng luận , còn máy cung khác nói sơ xài qua loa, tiểu hạn từng năm éo luận thì vòng vận 10 năm của đương số khỏi bàn tới . Nói đi nói lại bực éo tả đc, mất 2tr mà ko biết lá số mình nó ra sao luôn mơ hồ vãi
Mình hỏi ổng khi nào lấy ck ổng éo thèm nhìn lá số nói đại năm nào đó cung mệnh mình khởi từ số 2 nên ổng phán đại 32 thế thoii mà theo mình bik xem tử vi cũng ko đến tuoii đó nghĩ có tức ko cơ chứ
Thật xem đéo có tâm thì ko nên xem và cũng đừng làm nghề này , đã là thầy tử vi ( có mở lớp dạy hơn 500 hs) thì nên nói chuyện đàng hoàng, có ý thức vào đếm phia livestreams nói chuyện toàn sex kinh vãi ra nào là tay nắm sốc óc tưởng tượng ... chán ko chịu đc
À còn về coi nhân tướng tớ nói thẳng luôn là cha này ko biết xem , tớ thấy hầu hết đẽn xem tử vi thôi chả nói gì về tướng , mấy clip chả toàn nói số phải đi kèm tướng ( xạo lồm đéo tưởng tượng đc ) chả nói người giàu phải nhìn mũi đúng nhưng đúng 1 phần có những người giàu nhưng còn ở những nét khác ko chỉ ở mũi không . Tóm lại tk cha này ÉO BIẾT GÌ VỀ TƯỚNG SỐ ... bốc phét là GIỎI....
lăng lừa lọc lòi lếu láo lòi lõm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”