Lần đầu đăng lá số tứ trụ - nhờ mọi người luận giải !

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lần đầu đăng lá số tứ trụ - nhờ mọi người luận giải !

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

Xin chào mọi người ,

Cũng nằm vùng trong diễn đàn từ lâu, nay up lá số tứ trụ nhờ mọi người luận giải.

Nói sơ về bản thân thì hiện tại em chưa tốt nghiệp, với tính em thì cũng không lo ổn định công việc, có việc được trải nghiệm là em thấy ok, thu nhập thì trước giờ cũng lên xuống, cũng ko thấy dư dả nhưng em cũng ko bất mãn gì lắm. Có thể cho là em kém cầu tiến nhưng em tự biết an phận với cuộc sống của mình.

Gia đình thì không giàu không sang bình dân, hiện tại em chưa có dự định gì về kinh doanh, chỉ muốn đi làm để học hỏi thêm.

Về tình duyên thì em không quan tâm lắm, trước giờ em cũng không quen ai, bạn bè thì cũng khá ít mà giờ cũng ở xa nhau nên ít gặp mặt, chỉ 8 với nhau qua mạng

Dịch Covid đa phần mọi người đều khó khăn, em mới chuyển qua công việc mới trái ngành (trước e làm bên du lịch ) , mọi người xem giúp công việc mới ( bảo hiểm) có được thuận lợi không ạ ?

Cảm ơn mọi người !

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Terranguyen, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lần đầu đăng lá số tứ trụ - nhờ mọi người luận giải !

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cứ làm như hiện nay, không cầu danh, cầu lợi nhưng tự nhiên lại có . Cư ngụ ở gần nơi tổ tiên ông bà (số vậy) , không nên đi làm ăn xa .
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, Terranguyen
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lần đầu đăng lá số tứ trụ - nhờ mọi người luận giải !

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

CHUONGZKHUE đã viết: 07:56, 23/05/20 Cứ làm như hiện nay, không cầu danh, cầu lợi nhưng tự nhiên lại có . Cư ngụ ở gần nơi tổ tiên ông bà (số vậy) , không nên đi làm ăn xa .
Vâng em xin cảm ơn,

Đúng là nơi em ở là gần ông bà và dòng họ cả nội ngoại luôn, gần trong một khu phố.

Em sẽ tiếp tục như hiện nay vì em cảm thấy rất tốt , hằng ngày đi làm rồi về đến chỗ làm lương tuy không cao nhưng lại thoải mái.

Không nên đi làm ăn xa là ko nên đi phương khác hoặc xuất ngoại để làm ăn ạ? Vì em có chị và cậu mợ bên ngoại cũng muốn giúp em qua định cư nước ngoài nhưng có vẻ khó, em thì 50/50 vừa muốn đi vừa muốn ở lại Vn.
Được cảm ơn bởi: Terranguyen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”