Đầu năm mong anh chị luận giải cho em lá số của mình để em tiếp tục hoàn thiện bản thân với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Lê Thành Long
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đầu năm mong anh chị luận giải cho em lá số của mình để em tiếp tục hoàn thiện bản thân với ạ

Gửi bài gửi bởi Lê Thành Long »

Đầu năm mới rồi mà em cứ có cảm giác lạc lối, bất tài quá ạ, kính mong anh chị tư vấn giúp em lá số của em có gì cần lưu tâm để sửa đổi với ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ :( :x
63743E84-3B58-40B5-91F7-3425BEE2EA92.jpeg (307.71 KiB) Đã xem 508 lần
:x
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Đầu năm mong anh chị luận giải cho em lá số của mình để em tiếp tục hoàn thiện bản thân với ạ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Em đang làm nghề gì hay đang học đại học?Tính cách em nóng nảy,trực tính,cô độc,thích làm việc đơn độc,không thích làm việc theo nhóm?Ra ngoài xã hội cũng hay gặp nhiều người giúp đỡ?
Đầu trang

Lê Thành Long
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đầu năm mong anh chị luận giải cho em lá số của mình để em tiếp tục hoàn thiện bản thân với ạ

Gửi bài gửi bởi Lê Thành Long »

hysshu đã viết: 10:51, 23/02/21 Em đang làm nghề gì hay đang học đại học?Tính cách em nóng nảy,trực tính,cô độc,thích làm việc đơn độc,không thích làm việc theo nhóm?Ra ngoài xã hội cũng hay gặp nhiều người giúp đỡ?
Dạ em hiện đang làm chuyên viên thực tập cho một công ty tài chính ạ. Mọi thứ anh nói đúng gần hết nhưng em lại thấy mình như ở giữa hai thái cực vậy: nóng nảy/điềm tĩnh, có nhiều bạn bè nhưng nhiều lúc lại muốn một mình...Nhiều lúc em cũng muốn ôm hết việc vào cho hợp ý mình ạ. Ra ngoài xã hội cũng nhiều người giúp đỡ em ạ nhưng lại sợ do em luôn nghĩ là không có gì là dễ dàng ạ.
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Tốt là: Thông minh, cơ mưu, hợp làm trợ lý, cố vấn tham mưu. Có tính tự ái và chất sĩ diện cao.
Xấu: Gia trưởng, bất mãn công danh, tình duyên.
Quan trọng lưu ý với lá số này là: Họa đường tài chính, tiền bạc. Cẩn thận có phen thăng trầm trắng tay (thắng to và thua lớn) có khi còn liên lụy đến pháp luật. Cho nên với lá số này để GIẢM bớt họa tiền bạc, tài chính thì cần: Không thờ Thần Tài, không làm quá sức của mình (có 10 đồng thì làm việc 8, 9 đồng thôi đừng có vay mượn mà làm việc 10, 11 đồng là đổ bể) và quan trọng là chú ý làm việc gì cũng phải cẩn thận không bị luật pháp sở gáy. Có tí tài chính thì mua nhà, đất được lại là hay.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”