Mình năm nay 38t, nhưng vẫn chưa lấy chồng, đường tình duyên và sự nghiệp còn mơ hồ, nhờ các bác anh chị em xem giùm e ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thuyhanh999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình năm nay 38t, nhưng vẫn chưa lấy chồng, đường tình duyên và sự nghiệp còn mơ hồ, nhờ các bác anh chị em xem giùm e ạ

Gửi bài gửi bởi thuyhanh999 »

các anh chị em cao tay giúp đỡ gỡ bỏ mối lo giúp em ah, đường tình cảm duyên vợ chồng e còn mơ hồ quá, nghe bảo quý Hợi rất tốt. Sao mình chắc lọt sổ rồi
Tập tin đính kèm
Th
Th
0DD9A5C8-F006-4FA5-A42E-DF2C89172214.jpeg (308.47 KiB) Đã xem 1295 lần
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Mình năm nay 38t, nhưng vẫn chưa lấy chồng, đường tình duyên và sự nghiệp còn mơ hồ, nhờ các bác anh chị em xem giùm

Gửi bài gửi bởi hysshu »

thuyhanh999 đã viết: 14:37, 22/07/21 các anh chị em cao tay giúp đỡ gỡ bỏ mối lo giúp em ah, đường tình cảm duyên vợ chồng e còn mơ hồ quá, nghe bảo quý Hợi rất tốt. Sao mình chắc lọt sổ rồi
Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Nghề nghiệp hay có sự dịch chuyển, đi xa không?
Đầu trang

thuyhanh999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mình năm nay 38t, nhưng vẫn chưa lấy chồng, đường tình duyên và sự nghiệp còn mơ hồ, nhờ các bác anh chị em xem giùm

Gửi bài gửi bởi thuyhanh999 »

hysshu đã viết: 18:05, 22/07/21
thuyhanh999 đã viết: 14:37, 22/07/21 các anh chị em cao tay giúp đỡ gỡ bỏ mối lo giúp em ah, đường tình cảm duyên vợ chồng e còn mơ hồ quá, nghe bảo quý Hợi rất tốt. Sao mình chắc lọt sổ rồi
Bạn đang làm nghề gì? Trình độ? Nghề nghiệp hay có sự dịch chuyển, đi xa không?
Mình làm công việc văn phòng, nên cũng không dịch chuyển nhiều.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Up up up up up len nao
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Tuổi Quý Hợi tình duyên lận đận lắm. Em biết nhiều người tuổi Quý Hợi cả nam lẫn nữ tới giờ vẫn chưa kết hôn. Ai kết hôn sớm thì li dị.

Bát tự chị Thuỷ Hoả đánh nhau quá. Từ 50 tuổi đổ đi thì công danh sự nghiệp mới hạnh thông.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, nguyendieu, Vân Quý
Đầu trang

cindy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi cindy »

Tình duyên còn mơ hồ thì mình nghĩ bạn cứ gác nó qua một bên đã, nghĩ về nó hoài cũng không có đáp án nào đâu. Bạn vẫn còn độc thân thì dành nhiều thời gian chăm sóc mình, chăm sóc người thân, môi trường xung quanh, đầu tư phát triển bản thân, theo đuổi các sở thích, tham gia vào các hội nhóm với tất cả đam mê và nghiêm túc. Rồi tình duyên và sự nghiệp sẽ đến bạn ah :)
Thời đại này, tình duyên muộn không thành vấn đề, vấn đề là tìm đúng người, đợi được đúng người thì muộn một chút cũng ko sao bạn ạ, nhưng bạn cần chuẩn bị mình sẵn sàng để người đó tới thì bạn nhận biết được và không bỏ lỡ
Chúc bạn may mắn :)
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, Vân Quý, nguyendieu, ntpt879, chieclaxanh
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

cindy đã viết: 08:48, 23/07/21 cần chuẩn bị mình sẵn sàng để người đó tới thì bạn nhận biết được và không bỏ lỡ
:)) gặp phải đứa "máu lên não chậm" như em thì chắc ế dài chị ạ.

Đọc câu này của chị làm em buồn hết nấc.
Có mấy anh đi lấy vợ hết rồi quay lại trách em ngày xưa ko yêu người ta. Em bảo có tán đâu mà yêu? Thì người ta bảo là người ta tỏ tình mà em ko nhận ra. =)) Xong được các chị vợ của các anh ý ghen tới số với em.

Buồn vãi chưởng! Nghĩ nó cayyyyyyy !!!
Chị chủ topic nhớ chú ý các tín hiệu đèn xanh của đối phương nhé. Đừng như em :((
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, nguyenhuong52, mymmym
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

Vân Quý đã viết: 10:27, 23/07/21
cindy đã viết: 08:48, 23/07/21 cần chuẩn bị mình sẵn sàng để người đó tới thì bạn nhận biết được và không bỏ lỡ
:)) gặp phải đứa "máu lên não chậm" như em thì chắc ế dài chị ạ.

Đọc câu này của chị làm em buồn hết nấc.
Có mấy anh đi lấy vợ hết rồi quay lại trách em ngày xưa ko yêu người ta. Em bảo có tán đâu mà yêu? Thì người ta bảo là người ta tỏ tình mà em ko nhận ra. =)) Xong được các chị vợ của các anh ý ghen tới số với em.

Buồn vãi chưởng! Nghĩ nó cayyyyyyy !!!
Chị chủ topic nhớ chú ý các tín hiệu đèn xanh của đối phương nhé. Đừng như em :((
Đùa vụ máu lên não chậm thì em cũng giống chị :)))
Tính em lại ghét cái kiểu mập mờ, tán ko ra tán Gặp kiểu hiền hiền xong quan tâm và ko nói năng gì .
Làm mình cũng chả biết là họ thả thính hàng loạt hay ntn mà tiếp . Cảm xúc nó ko lên nổi xong các bác đi lấy vợ rồi lại quay sang bảo xưa tán mãi ko đổ
Đúng là có tiếng mà ko được miếng nào :(((
Chắc là do mình thiếu nhạy cảm hay sao ý chị !
Được cảm ơn bởi: Vân Quý
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

mymmym đã viết: 10:47, 23/07/21 Đùa vụ máu lên não chậm thì em cũng giống chị :)))
Tính em lại ghét cái kiểu mập mờ, tán ko ra tán Gặp kiểu hiền hiền xong quan tâm và ko nói năng gì .
Làm mình cũng chả biết là họ thả thính hàng loạt hay ntn mà tiếp . Cảm xúc nó ko lên nổi xong các bác đi lấy vợ rồi lại quay sang bảo xưa tán mãi ko đổ
Bây giờ máu lên não chậm của chị nó còn tăng level cơ em ơi.
Xem phim 8 tập, thì đến tận tập 7 hai đứa nó yêu nhau, xong mình lại phải đi hỏi mấy đứa khác là: Ơ mày ơi, 2 đứa nó thích nhau như nào, sao tao xem phim ko nhận ra? :((
Quả này ế dài cmnr :((

Nhưng mà nghĩ kỹ, thì kể ra nhờ mình mà tận mấy anh thoát ế còn gì em ơi? Vậy là mình có công trong việc giúp các anh ý lấy được vợ đấy. :))

Huhu mình còn 4 năm nữa để bằng tuổi chị chủ topic.
Đầu trang

mymmym
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mymmym »

Vân Quý đã viết: 11:07, 23/07/21
mymmym đã viết: 10:47, 23/07/21 Đùa vụ máu lên não chậm thì em cũng giống chị :)))
Bây giờ máu lên não chậm của chị nó còn tăng level cơ em ơi.
Xem phim 8 tập, thì đến tận tập 7 hai đứa nó yêu nhau, xong mình lại phải đi hỏi mấy đứa khác là: Ơ mày ơi, 2 đứa nó thích nhau như nào, sao tao xem phim ko nhận ra? :((
Quả này ế dài cmnr :((

Nhưng mà nghĩ kỹ, thì kể ra nhờ mình mà tận mấy anh thoát ế còn gì em ơi? Vậy là mình có công trong việc giúp các anh ý lấy được vợ đấy. :))

Huhu mình còn 4 năm nữa để bằng tuổi chị chủ topic.
Giờ phải biến bị động thành chủ động chị ơi :)))
Có lúc e nghĩ e gặp ai mà e mê e còn định đi cầm cưa 1 lần trong đời xem ntn Mà chả gặp ai để thử :(
Đúng là ứng số haha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”