Nốt ruồi ở ngón tay út !

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
blackchickenguy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nốt ruồi ở ngón tay út !

Gửi bài gửi bởi blackchickenguy »

Mình có 1 nốt ruồi ở phía bên ngoài của ngón tay út gần móng tay út ở bàn tay bên phải, nhờ các bác chỉ giáo với.
Đầu trang

hana_yuki1909
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Nốt ruồi ở ngón tay út !

Gửi bài gửi bởi hana_yuki1909 »

mình cũng có 1 nốt ruồi ở phía bên trong ngón tay út, tay phải, giáp với ngón đeo nhẫn ấy. Nó nằm luôn ở vạch đốt đầu tiên. Ko biết là sao mnhỉ .Hihihi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tjtj
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tjtj »

hjhj em cũg có nốt rùi nhưg hok fải tay mùh là chân , dưới pàn chân trái nhưg ko nằm trong lòng chính giữa, mà ở gần gần rìa :D .. hog biết là gì ^^
Đầu trang

tinhyeu_cuagio
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhyeu_cuagio »

tjtj đã viết:hjhj em cũg có nốt rùi nhưg hok fải tay mùh là chân , dưới pàn chân trái nhưg ko nằm trong lòng chính giữa, mà ở gần gần rìa :D .. hog biết là gì ^^

Hj,thế thì chuẩn bị dăm bảy năm nữa đi xa mà lập nghiệp em gái 9X nhá!Sau này không được ở gần mama,papa đâu.Lúc còn trẻ ở với gia đình chắc là cũng không chịu ngồi yên một chỗ,toàn thích đi chỗ này chỗ nọ, đúng không?

Nói chung ngoài một số vị trí quan trọng thì những chỗ khác nốt ruồi không mang nhiều ý nghĩa lắm.Tất nhiên phải là nốt ruồi sống chứ còn chết hoặc nhỏ quá thì không nên tính.Bản thân mình coi tất cả nốt ruồi ở tay dù đỏ hay đen đều là tốt.Khi bạn nắm bàn tay lại,nốt ruồi nằm gọn trong nắm đấm.Tức là sau này bạn sẽ là người quyết định về một vấn đề nào đó.Ví dụ như quyết định tăng lương cho nhân viên (giám đốc)......Và đỉnh cao là quyết định sự sống chết của kẻ khác.Thành Cát Tư Hãn khi đẻ ra trong lòng bàn tay có nắm một cục máu.Ông là một huyền thoại,đánh trăm trận trăm thắng.
Đầu trang

pandy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi pandy »

Hj ^^ xem giùm em với,em có 1 nốt ruồi đen ở ngón chân trỏ bên phải
Đầu trang

tranvietlai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tranvietlai »

còn mình thì có nốt ruồi to đùng ở đúng "cái ấy- của nam", các bạn đừng cười vì đây là ánn đề khoa học. Mình tìm nhiều tài liệu xem mà không thấy nói đến bao giờ. Có bạn nào biết về vấn đề này không, chỉ giáo cho chút nha. Nhưng mình thấy có một điều là hình như có nốt ruồi ấy "khả năng đàn ông" cũng tàm tạm. Bạn nữ nào mà có bạn trai giống mình chắc là sẽ có trải nghiệm rùi...xin chia sẻ để mọi người cùng tìm lời giải đáp cho loại nốt rùi này nha.
Ngoài ý nghĩa tàm tạm như mình nói, thì không biết còn ý nghĩa gì nữa không nhỉ???
Đầu trang

tjtj
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tjtj »

@ tinhyeu_cuagio : hihi hiện thì em cũg chưa có điều kiện và khã năg để đi nhìu nhưg mà bản tính thì cũg thjx đi chơi chỗ này chỗ nọ lém :D .. cái nốt rùi của em thì dòm cũg dễ thấy lém , rõ . Nhưg sao nó lại nằm ngoài rìa lận, mép rìa chân đó anh , ko biết là đi nhiều hay là cái j nhìu nữa hihi .. thanx anh đã luân giải cho em :D
Đầu trang

blackchickenguy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi blackchickenguy »

À đấy tiện nói thêm, mình cũng có 1 nốt ruồi ở bọng của cái ấy, nó nằm ở giữa 2 quả cơ. Ko biết liệu có vấn đề gì ko nhỉ, bác nào biết chỉ dùm nhá.
Đầu trang

nmdung
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nmdung »

Mình có cái nốt ruồi màu đen ở ngón chân bên phải, ngón trỏ... thì nó nghĩa là gì ?
Đầu trang

tranthuongthuong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tranthuongthuong »

mình có 2 nốt ruồi son trên cổ tay phải ( ở mặt ngoài nhá, kg phải phía lòng bàn tay) kg hiểu nó co ý nghĩa gì kg nhỉ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”