Tử Tham Mão Dậu - Bọn chúng đều mê gái từ sớm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trieuhai19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Tử Tham Mão Dậu - Bọn chúng đều mê gái từ sớm!

Gửi bài gửi bởi trieuhai19 »

Đây là lời lão thầy nói với Gấu nhà em. Và nó cứ đeo đẳng mãi trong cuộc sống vợ chồng em. E ko phủ nhận mình yêu sớm, mối tình đầu của e từ năm học lớp 10 nay đã thành Gấu. Nhưng cuộc sống tụi e lúc nào cũng căng thẳng bởi vợ em nó ghen kinh khủng. Trong giao tiếp và công việc, gặp ai, làm gì Gấu đều liên tưởng đến lời Lão thầy bói. X( :(( :((

Gần đây e gặp lại cô bạn cũ hồi đại học nay đã có gia đình, rất thành đạt và đang làm đại diện cho một tập đoàn lớn của nước ngoài. Tụi em thỉnh thoảng cũng cà phê, trao đổi công việc. Cô bạn thì đang muốn rủ em cùng làm một start up riêng của cô mà theo em đánh giá là rất triển vọng. Tuy nhiên em vẫn chưa qua được vòng phê duyệt của Gấu vì còn đang thẩm định kỹ ý định của đối tác.

E quyết định up lá số của e lên đây trăm sự nhờ các bác, anh chị em diễn đàn cho em một vài lời xem đường công danh sự nghiệp, cuộc sống gia đình sắp tới như thế nào ạ? Liệu e có nên thay đổi công việc ko? Có nên mạo hiểm thay đổi một công việc hiện cũng khá ổn định và thu nhập bình bình ko?

E cũng mới nghiên cứu tử vi nên rất mong nhận được một vài luận giải của mọi người. Thanks all

Hình ảnh
Đầu trang

ĐỗVạnThông
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Tử Tham Mão Dậu - Bọn chúng đều mê gái từ sớm!

Gửi bài gửi bởi ĐỗVạnThông »

Vào vận Thai Phục Vượng Tướng rồi - e là chạy trời không khỏi nắng :D
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

trời cung di thế kia sao mà ko thế.
Đầu trang

trieuhai19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trieuhai19 »

Cám ơn 2 bác nhiều.

@Bác Thông: ý bác có phải năm 2014 em sẽ bước vào giai đoạn khó tránh say nắng ko ạ?
Bác xem giúp e công danh và sự nghiệp xem thế nào? E rất quan tâm đến dự án này và thực tế ko muốn mấy chuyện thị phi làm cản trở.

@Bác Dung1: Bác xem cung di chi tiết giùm e nhé; Có phải e có số đi tu ko ạ? Tử Tham Đào lại gặp Thiên Không?

Rất mong các cao nhân xem giúp ạ! Thanks all
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Tu gì mà tu có mà tu hú.Tham lang gặp đào hoa, mộc dục, kình dương+ thiên diêu= toàn sao lả lướt dâm dục sao mà tu nổi.
Đầu trang

daohoanu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi daohoanu »

Trông thế thôi chứ bác này có đào hoa thì cũng chỉ là đào hoa ngó, iu ai thì iu say đắm, nhưng cứ như chim trời gãy cánh.
Đầu trang

daohoanu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi daohoanu »

trieuhai19 đã viết:
@Bác Dung1: Bác xem cung di chi tiết giùm e nhé; Có phải e có số đi tu ko ạ? Tử Tham Đào lại gặp Thiên Không?
Mệnh VCD gia tứ sát thì trong cuộc sống lắm thăng trầm, nhưng bản thân bạn là người rất thông minh, sống vị tha luôn chịu thiệt về mình. Điểm yếu của lá số này là sống nặng về tình cảm :)
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Dù có đào hoa đi với thiên không đi nữa thì cũng không có sao nào kìm hãm được nhiều sao dâm tinh đóng tại bản cung nên nhu cầu yêu là cao nhưng khả năng thực chất lại yếu( kình dương hãm) nên việc mê gái bằng mắt là không tránh khỏi. Mộ đạo mà khai sáng chỉ khi thiên không đi với hồng loan hay tham lang cư dậu đi cùng đại không mới đúng. Lá này có khả năng kinh doanh và đời sống cũng khá giả không lo gì cả.Đang trong đại vận rất tốt cố mà tận dụng(25-34).Đại vận này hay quyết tâm thật mạnh. 35-44 có lộc nhưng giảm. 45-54 xuống. Đại vận 25-34 sát phá tham hợp mệnh vcd, về cục tị dậu sửu thuộc kinh sinh cho cục mệnh thân tý thìn, mệnh mộc nên ăn tham hỏa đưa lên vậy rõ ràng là ngon.Cái thiếu ở đây là lộc tồn đưa sang thế ngược nên hưởng ít.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cuondajde16
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi cuondajde16 »

Không phải là đúng mà là quá đúng.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nganvintage
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nganvintage »

Nói chung bác cần vợ quản không sểnh ra lại dính hậu quả như thường

Vợ bác làm thế là đúng

Gửi chị nhà : chị cứ tiếp tục cho em , chú nhà bức bối 1 thời gian rồi sẽ quen thôi . Chúc chị nhà vui vẻ
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”