Cao nhân xem giúp em ls này có bỏ vk không

Các bài viết trao đổi học thuật về môn tử vi
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Trả lời bài viết
tya1
Tam đẳng
Tam đẳng

Cao nhân xem giúp em ls này có bỏ vk không

Gửi bài gửi bởi tya1 »

Hình ảnh
Vk ck em không có chuyện gì,mà bố mẹ ck đang góp phần để chúng em bỏ nhau,mệt mỏi lắm rồi xem giúp em với,em cám ơn
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Cao nhân xem giúp em ls này có bỏ vk không

Gửi bài gửi bởi larsion »

tya1 đã viết: 16:03, 30/08/19
Vk ck em không có chuyện gì,mà bố mẹ ck đang góp phần để chúng em bỏ nhau,mệt mỏi lắm rồi xem giúp em với,em cám ơn
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Đầu trang

ngohuytiep1954
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngohuytiep1954 »

Nhìn chung năm nay hạn rơi vào cung thân, tài và thê thiếp nên nguy cơ chia tay là cao bạn nhé. Bên cạnh đó năm nay kỷ hợi văn khúc hóa kỵ cung thê thiếp nên có những việc không hay giữa hai vợ chồng. Tuy nhiên nhìn lá số của bạn thì cung vợ cũng rất tốt, là người lương thiện nên cố gắng hòa giải cho qua năm nay. Mà tốt nhất năm nay báo có em bé, nên hai vợ chồng có thêm đứa con là có thể hòa giải được việc này nhé.
Đầu trang

tya1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tya1 »

ngohuytiep1954 đã viết: 22:17, 01/10/19 Nhìn chung năm nay hạn rơi vào cung thân, tài và thê thiếp nên nguy cơ chia tay là cao bạn nhé. Bên cạnh đó năm nay kỷ hợi văn khúc hóa kỵ cung thê thiếp nên có những việc không hay giữa hai vợ chồng. Tuy nhiên nhìn lá số của bạn thì cung vợ cũng rất tốt, là người lương thiện nên cố gắng hòa giải cho qua năm nay. Mà tốt nhất năm nay báo có em bé, nên hai vợ chồng có thêm đứa con là có thể hòa giải được việc này nhé.
Cháu cám ơn bác,vk ck cháu vừa sinh 1 bé vào tháng 7 al này,có bé rồi thấy vk ck cũng đỡ đi nhiều,nhưng nhà ck vẫn vô cùng khó ở
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

ngohuytiep1954
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ngohuytiep1954 »

Việc hòa giải mối quan hệ giữa nhà chồng và nàng dâu thì hai vợ chồng phải tự điều chỉnh thôi. Tuy nhiên người chồng là người trụ cột trong gia đình nên cũng phải bảo vệ người vợ của mình nữa. Bởi người vợ mình đã sẵn sàng hy sinh, chịu cực khổ, sinh con cho mình mà mình còn không bênh vực được thì còn làm được chuyện gì lớn ngoài xã hội được đây. Hoặc nếu mâu thuẫn không thể giải quyết thì xin ra ở riêng thôi, chỉ như vậy mới giữ được tình cảm bố mẹ gia đình và vợ chồng. Đã là vợ chồng, sướng khổ cùng phải chịu đựng gánh vác. Không nên vì một chút khó khăn mà buông tay. Hy vọng bạn có thêm ý chí và nghị lực để vượt qua, miễn là hai vợ chồng còn thương yêu nhau thì ko gì là không thể làm được. Kể cả có rau ăn rau, có cháo ăn cháo cũng được mà. Hãy luôn nhớ lấy câu nói khi không có gì chúng ta có nhau, chỉ sợ khi có tất cả lại không còn có nhau thôi.
Được cảm ơn bởi: zangvoi, songvuisongkhoe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Nghiên cứu tử vi”