Hạn hôn nhân - Thực nghiệm qua lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
motminh123
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Re: Hạn hôn nhân - Thực nghiệm qua lá số

Gửi bài gửi bởi motminh123 »

lexuananh đã viết:từ 20 đến 30 là hạn lấy vợ sợ chồng, ace nào chưa cưới thì ế, sale off, reduce ..hehe, xem làm gì cho mệt!!

Hahaaa Giờ cho không biếu không mà chưa ai nhận. Xem để biết khi nào hết tồn kho ^^
Đầu trang

motminh123
Lục đẳng
Lục đẳng

Kiều_phong đã viết:Chà hay quá, chị Muathu_80 xem hộ em phát, khi nào em có thể cưới được vợ, tìm mãi chả thấy ưa cô nào cả.
Hình ảnh

KieuPhong có Tử vi Thiên tướng thủ mệnh, thân cư quan mà cung quan toàn tài tinh nữa, chắc tại kén chọn đây :) Kieuphong hơi lạnh lùng? bên trong tình cảm thì nồng ấm nhưng cách biểu hiện khiến đối phương hay hiểu lầm là lạnh nhạt?

Muathu nói cưới chạy có phải vì bộ Diêu, phục binh và tấu thư ko Muathu?
Được cảm ơn bởi: Kiều_phong
Đầu trang

Kiều_phong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Kiều_phong »

motminh123 đã viết: KieuPhong có Tử vi Thiên tướng thủ mệnh, thân cư quan mà cung quan toàn tài tinh nữa, chắc tại kén chọn đây :) Kieuphong hơi lạnh lùng? bên trong tình cảm thì nồng ấm nhưng cách biểu hiện khiến đối phương hay hiểu lầm là lạnh nhạt?

Chà , đúng thế chị, lâu ngày không vào diễn đàn thấy có nhiều cao nhân xuất hiện!
@ Chị muathu_80 năm em 30 có tả hữu đào hoa song hao lại thêm song hỉ mà vẫn không có đám cưới hả chị?
Em nghĩ không 30 thì cũng là 32 chứ ạ? sao 33 được chị nhỉ?
Đầu trang

Muathu_80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Muathu_80 »

Kiều_phong đã viết:
motminh123 đã viết:
KieuPhong có Tử vi Thiên tướng thủ mệnh, thân cư quan mà cung quan toàn tài tinh nữa, chắc tại kén chọn đây :) Kieuphong hơi lạnh lùng? bên trong tình cảm thì nồng ấm nhưng cách biểu hiện khiến đối phương hay hiểu lầm là lạnh nhạt?

Chà , đúng thế chị, lâu ngày không vào diễn đàn thấy có nhiều cao nhân xuất hiện!
@ Chị muathu_80 năm em 30 có tả hữu đào hoa song hao lại thêm song hỉ mà vẫn không có đám cưới hả chị?
Em nghĩ không 30 thì cũng là 32 chứ ạ? sao 33 được chị nhỉ?

Em xem lại kỹ đi, chị có đề cập khả năng em cưới vào cuối năm nay hoặc đầu năm sau, và khả năng cưới bất ngờ. Nếu khả năng này ko xảy ra thì muộn nhất là 33 em cưới
Được cảm ơn bởi: Kiều_phong
Đầu trang

motminh123
Lục đẳng
Lục đẳng

little_star đã viết:em chưa biết coi đại, tiểu hạn, post lá số người em quen biết kết hôn vào năm nay, chị thử nghiệm lý xem nha! ^^
Hình ảnh

Mình ngó qua lá số bạn của Little, nói có gì sai bỏ qua nhé

Mệnh vô chính diệu, có hồng loan thiên không, thiên hỷ cô quả túhội chiếu thì đây là cách của người tu (tu tâm tu phật nhé, nhiều kiểu tu chứ ko phải chỉ các sư mới là tu): là ngườitư cách thanh cao, thích an nhàn, ẩn dật, và khuynh hướng xa lánh trần tục rất rõ ràng.

Là người có thân hình cao dài, hơi gầy, da xám, lông tóc rậm rạp, răng xấu, mắt kém

Thái âm,Thiên Cơ hãm đồng cung tại Dần hội chiếu Mệnh: Phúc đức không được tốt lắm, chịu cảnh mồ côi, hoặc phải ở nhờ nơi người thân, hoặc lúc bé đã phải xa nhà, ly hương?

Về hôn nhân, năm nay năm thìn đóng cung Tài, có Tam hợp Mệnh Tài Quan hội chiếu nhiều sao báo hỷ sự: Thiên đức - phúc đức - nguyệt đức, hồng loan - đào hoa, hao, hỉ, tả phụ - hữu bật, văn xương - văn khúc.

Mình muốn hỏi thêm là việc cưới hỏi gặp khó khăn gì không? khó khăn về tài chính hoặc bố mẹ gàn chẳng hạn?
Được cảm ơn bởi: little_star, xinqing
Đầu trang

Dia kiep
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Hạn hôn nhân - Thực nghiệm qua lá số

Gửi bài gửi bởi Dia kiep »

chị mùa thu xem giùm em hạn hôn nhân với. hic...hic. Liệu năm sau, nam sau nữa e có cơ hội không ạ? Chị đồng ý e mí dám post lá số ạ
Đầu trang

Muathu_80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Muathu_80 »

Dia kiep đã viết:chị mùa thu xem giùm em hạn hôn nhân với. hic...hic. Liệu năm sau, nam sau nữa e có cơ hội không ạ? Chị đồng ý e mí dám post lá số ạ
Em post link đi
Được cảm ơn bởi: Dia kiep
Đầu trang

Dia kiep
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dia kiep »

dạ. đây ạ chị
Hình ảnh
Đầu trang

nguyendieu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyendieu »

Muathu_80 đã viết:
Dia kiep đã viết:chị mùa thu xem giùm em hạn hôn nhân với. hic...hic. Liệu năm sau, nam sau nữa e có cơ hội không ạ? Chị đồng ý e mí dám post lá số ạ
Em post link đi
Chị Mt ơi, chị xem cho Địa Kiếp xong thì xem cho e luôn nhé! E cũng đang ế chỏng ế chơ ra đây, 30t rồi mà chưa ai tới rước hết. Ths chị nhiều nhé!
Link ls e:
https://lyso.vn/tuvi/laso.php?lid=1ERPK229
@ chủ top: cho N ké tí nhé! Ths chủ top nhiều.
Đầu trang

succinum
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi succinum »

Chị mùa thu ơi có phải cung phu của em xấu lắm không ạ? Chị xem hộ em cung phu với. Em rất cảm ơn.
https://lyso.vn/lasotuvi/MB1ZALOL.jpg" target="_blank
Chị motminh cho em ké với nhé! Em cảm ơn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”