Nhận giải đáp về số mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhận giải đáp về số mệnh

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Dokhoavan đã viết: 15:30, 26/03/20
Phuc8569 đã viết: 13:49, 26/03/20
Dokhoavan đã viết: 13:37, 26/03/20

Ông này mệnh không có Hoá kị Cự môn mà xạo ghê! Mình mới tham gia diễn đàn chừng 2 tháng thì làm gì mà nghe danh đã lâu! :))
À , em có chat trong group vs các bác cũng sinh hoạt trên diễn đàn đã lâu , họ có kể về bác ấy mà :)) . Với câu nghe danh đã lâu nó là mở bài , bác nói vậy thì về sau e bổ sung bằng câu khác :))
Mệnh ông đi làm kinh doanh là hợp, kinh doanh về nhiều thể loại, nhiều đầu mối. Có thể hoạnh phát, thường lấy thủ làm công. Đề phòng hoả tai hoặc chiến hoạ làm ảnh hưởng đến kd
Mệnh nên kết hôn muộn, phải đến đại vận 36 kết hôn mới tốt. Đại vận này mà kết hôn thì xảy ra hình khắc thương hại
Em cũng ko dám lấy vợ thời điểm này , kể cả ko có dịch thì cũng ko dư dả để nghĩ đến chuyện lập gia đình . Bác coi giúp em năm nay hay đại hạn này có vụt sáng nổi ko chứ hôm giờ em stress kinh khủng
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Phuc8569 đã viết: 15:46, 26/03/20
Phuc8569 đã viết: 13:49, 26/03/20

À , em có chat trong group vs các bác cũng sinh hoạt trên diễn đàn đã lâu , họ có kể về bác ấy mà :)) . Với câu nghe danh đã lâu nó là mở bài , bác nói vậy thì về sau e bổ sung bằng câu khác :))
Mệnh ông đi làm kinh doanh là hợp, kinh doanh về nhiều thể loại, nhiều đầu mối. Có thể hoạnh phát, thường lấy thủ làm công. Đề phòng hoả tai hoặc chiến hoạ làm ảnh hưởng đến kd
Mệnh nên kết hôn muộn, phải đến đại vận 36 kết hôn mới tốt. Đại vận này mà kết hôn thì xảy ra hình khắc thương hại
Em cũng ko dám lấy vợ thời điểm này , kể cả ko có dịch thì cũng ko dư dả để nghĩ đến chuyện lập gia đình . Bác coi giúp em năm nay hay đại hạn này có vụt sáng nổi ko chứ hôm giờ em stress kinh khủng
Chưa vụt sáng dc đâu em, mà còn dễ phản ứng sai lầm dẫn đến tổn thất. Hơn nữa, việc kiếm tiền rất gian nan, còn có thể bị kiện tụng, vì tiền mà mất nghĩa, bị người ta gây luỵ, bị trộm cướp
Được cảm ơn bởi: Phuc8569
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Dokhoavan đã viết: 16:03, 26/03/20

Chưa vụt sáng dc đâu em, mà còn dễ phản ứng sai lầm dẫn đến tổn thất. Hơn nữa, việc kiếm tiền rất gian nan, còn có thể bị kiện tụng, vì tiền mà mất nghĩa, bị người ta gây luỵ, bị trộm cướp
Vâng , cám ơn anh , nghe nan giải thật :( . Sẵn đây bác cho em hỏi em phù hợp với lĩnh vực nào đc ko ạ . Cám ơn bác lần nữa
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 16:10, 26/03/20
Dokhoavan đã viết: 16:03, 26/03/20

Vâng , cám ơn anh , nghe nan giải thật :( . Sẵn đây bác cho em hỏi em phù hợp với lĩnh vực nào đc ko ạ . Cám ơn bác lần nữa
Ông thì có thể kinh doanh đủ thứ!
Được cảm ơn bởi: Phuc8569
Đầu trang

Bamiboo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bamiboo »

Bác xem hộ em nữa với. Ko ai dòm ngó cả.
Em cao m76, mặt vuông hao hao Bùi Tiến Dũng
Bố mẹ làm ruộng, đồi nương. Trên có chị gái
Học đh ngành Việt Nam học nhưng về làm linh tinh.
Bác xem giúp e sắp tới có khá hơn ko
Vợ con thế nào. Mẹ em giục cần người
Em định đi Nhật mà dịch bệnh thế này chắc không đi được
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Bamiboo đã viết: 16:51, 26/03/20 Bác xem hộ em nữa với. Ko ai dòm ngó cả.
Em cao m76, mặt vuông hao hao Bùi Tiến Dũng
Bố mẹ làm ruộng, đồi nương. Trên có chị gái
Học đh ngành Việt Nam học nhưng về làm linh tinh.
Bác xem giúp e sắp tới có khá hơn ko
Vợ con thế nào. Mẹ em giục cần người
Em định đi Nhật mà dịch bệnh thế này chắc không đi được
Hình ảnh
Mệnh này nên rời xa quê hương để phát triển
Cẩn thận kẻo đau mắt
Năm nay công việc tiến triển tốt, có thể có công việc danh giá. Đề phòng mất tiền vì bị nguoi xung quanh đoạt mất
Vợ có danh chức. Vợ chồng chung sống đến bạc đầu
Đại vận này cưới vợ thì tốt. Sang năm hạn hỉ
Đầu trang

tung180894
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tung180894 »

Anh xem giúp em lá số ạ.
Em cao 1m58, người nhỏ nhắn, mặt dài bầu, da ngăm ngăm, hơi ngả vàng.
Bố mẹ ở nhà làm ruộng, chăn nuôi, đồi nương. Trên có 01 chị gái, dưới có 1 em gái
Học đh Công nghệ giao thông vận tải nhưng về lbảo hiểm. Thu nhập đủ sống. Đợt này đang khó khăn về công việc
Anh xem giúp e sắp tới có khá hơn ko, về sau chồng con và kinh tế có khá được không ạ
Em cảm ơn anh ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Dạ bác xem giúp em hạn hỷ với ạ. Hiện tại em là người cuối cùng độc thân ở quê nên ba mẹ e sốt quá.
Ngoại hình người cao lớn m65 nặng 58kg do em tập gym 4 năm Đh, tóc dày, da trắng khá ưu nhìn. Tính cách cũng hiền lành vui vẻ đôi lúc khá men, cũng khá ăn chơi bia rượu uống Tốt vì em ở Bắc Cạn.
Nhà em có 2 chị em, em là Cả. Ba mẹ thì lúc nhỏ cũng chăm chiều e, cho e đi học thêm dù gia đình gia cảnh trung bình, Năm e đỗ Dh thì cũng cho e đi học tới khi ra trường. Bên ngoại giàu có chuyên làm kinh doanh buôn bán còn bên họ nội thì ngèo nên đâm ra hay cãi cọ nhau.
E học Đh Sư Phạm và xuống Hà Nội làm năm 2017 làm sale BDS sau khi làm được hơn 2 năm thì cảm thấy môi trường này phụ thuộc nhiều vào CDT nên nhiều khi phải nói k đúng sự thực hoặc phải bán hàng k chuẩn dẫn tới sau khi bán khách hàng hay quay lại trách cứ khiến em rất buồn.
Tình cảm tháng 6/2018 e có ny quen trong sự kiện Bds
Người này lớn tuổi sinh năm 83 làm trong binh nghiệp
Em muốn hỏi năm nào em có hỷ ạ. Cảm ơn bác nhiều
Chúc bác nhiều sức khỏe.
Hình ảnh
Đầu trang

khanhvanpham2592
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi khanhvanpham2592 »

Hình ảnh
Bác xem con gái em sau này có theo được nghiệp chính trị không ạ, 2 vợ chồng em đều theo nghiệp kinh doanh ko ai làm nhà nước, nhà kinh tế cũng tạm ạ,muốn hướng nghiệp cho cháu từ nhỏ. Chúc bác nhiều sức khỏe
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

tung180894 đã viết: 15:57, 27/03/20 Anh xem giúp em lá số ạ.
Em cao 1m58, người nhỏ nhắn, mặt dài bầu, da ngăm ngăm, hơi ngả vàng.
Bố mẹ ở nhà làm ruộng, chăn nuôi, đồi nương. Trên có 01 chị gái, dưới có 1 em gái
Học đh Công nghệ giao thông vận tải nhưng về lbảo hiểm. Thu nhập đủ sống. Đợt này đang khó khăn về công việc
Anh xem giúp e sắp tới có khá hơn ko, về sau chồng con và kinh tế có khá được không ạ
Em cảm ơn anh ạ.
Hình ảnh
Đại vận này sẽ khấm khá, nhưng thời gian đầu cũng phải gặp khó khăn, có khi không còn một xu dính túi!
Hậu vận khá hơn, nhưng phải vất vả nói năng
Chồng cơ trí, nhanh nhẹn, nhưng sau hôn nhân tình cảm dễ thay đổi, có thể phải hai lần nhân duyên nhưng chia tay trong hoàn cảnh bình thường
Năm sau hạn hỉ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”