Nhận giải đáp về số mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Re: Nhận giải đáp về số mệnh

Gửi bài gửi bởi TalaDanlat »

Dokhoavan đã viết: 22:27, 25/03/20
TalaDanlat đã viết: 22:08, 25/03/20
Dokhoavan đã viết: 10:15, 07/02/20 Thưa Quý vị

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Đang làm luận văn mà bí bách quá nên ghé lyso, mong hữu duyên được anh xem giúp lá số. Em xin gửi một số thông tin về bản thân:
Về ngoại hình: cao 1m66, mặt hơi góc cạnh
Về gia đình: là con út, có 1 anh trai. Gd bình thường, trước khá nghèo, giờ có khá hơn chút
Về bản thân: sau khi đi làm một thời gian đi làm, quay lại đi học vào năm 2018, ko biết là sai hay đúng mà đến lúc làm luận văn như muốn bùng cháy :))
Hiện tại chưa kết hôn.
Hình ảnh
Em xin cảm ơn anh, chúc anh nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống!
Mệnh ông xấu mà Thân rất tốt, chủ về thanh danh địa vị nên đi học mà làm công chức, viên chức, nghề nghiệp chuyên môn có tính phục vụ xã hội là hợp. Nên phát huy tài ăn nói sẽ có kết quả tốt. Nhưng cũng phải trãi qua một thời kỳ khó khăn, tay trắng lập nghiệp, vãn niên mới khá!
Anh ơi, em là nữ ạ :). Dạ, phiền anh xem giúp em về cung Phu và chuyện tình cảm với ạ, tại cứ loanh quanh mãi cũng gần 30 rồi ý ạ. Mà trước giờ em cũng chưa yêu ai, thích thì có nhưng yêu thì ko ạ!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

TalaDanlat đã viết: 23:08, 25/03/20
TalaDanlat đã viết: 22:08, 25/03/20

Đang làm luận văn mà bí bách quá nên ghé lyso, mong hữu duyên được anh xem giúp lá số. Em xin gửi một số thông tin về bản thân:
Về ngoại hình: cao 1m66, mặt hơi góc cạnh
Về gia đình: là con út, có 1 anh trai. Gd bình thường, trước khá nghèo, giờ có khá hơn chút
Về bản thân: sau khi đi làm một thời gian đi làm, quay lại đi học vào năm 2018, ko biết là sai hay đúng mà đến lúc làm luận văn như muốn bùng cháy :))
Hiện tại chưa kết hôn.
Hình ảnh
Em xin cảm ơn anh, chúc anh nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống!
Mệnh ông xấu mà Thân rất tốt, chủ về thanh danh địa vị nên đi học mà làm công chức, viên chức, nghề nghiệp chuyên môn có tính phục vụ xã hội là hợp. Nên phát huy tài ăn nói sẽ có kết quả tốt. Nhưng cũng phải trãi qua một thời kỳ khó khăn, tay trắng lập nghiệp, vãn niên mới khá!
Anh ơi, em là nữ ạ :). Dạ, phiền anh xem giúp em về cung Phu và chuyện tình cảm với ạ, tại cứ loanh quanh mãi cũng gần 30 rồi ý ạ. Mà trước giờ em cũng chưa yêu ai, thích thì có nhưng yêu thì ko ạ!
Nhầm lẫn ngộ quá nhỉ! :))
Mà em đúng là phải “loanh quanh cho đời mỏi mệt” trước thì hậu vận mới khá!
Số khổ từ nhỏ đến giờ, vì phải xa gia đình từ nhỏ, hoặc
mồ côi bố hoặc mẹ, hoặc bản thân do người bên ngoài sinh ra. Đại vận thứ hai lại đến cung phụ mẫu không cát tường nên lúc trẻ vất vả em ạ!
Hôn nhân dễ có nguoi thứ ba xen vào. Hai năm nữa mới đến hạn hỉ!
Được cảm ơn bởi: TalaDanlat
Đầu trang

TalaDanlat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi TalaDanlat »

Dokhoavan đã viết: 10:51, 26/03/20

Nhầm lẫn ngộ quá nhỉ! :))
Mà em đúng là phải “loanh quanh cho đời mỏi mệt” trước thì hậu vận mới khá!
Số khổ từ nhỏ đến giờ, vì phải xa gia đình từ nhỏ, hoặc
mồ côi bố hoặc mẹ, hoặc bản thân do người bên ngoài sinh ra. Đại vận thứ hai lại đến cung phụ mẫu không cát tường nên lúc trẻ vất vả em ạ!
Hôn nhân dễ có nguoi thứ ba xen vào. Hai năm nữa mới đến hạn hỉ!
Dạ, em còn đầy đủ bố mẹ chỉ là sống xa bố từ nhỏ, đến khi trưởng thành mới lại gần cả bố lẫn mẹ ạ.
Về đặc điểm tính cách người em sẽ kết hôn thì thế nào ạ?
Em cảm ơn ạ!
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

TalaDanlat đã viết: 11:36, 26/03/20
Dokhoavan đã viết: 10:51, 26/03/20

Dạ, em còn đầy đủ bố mẹ chỉ là sống xa bố từ nhỏ, đến khi trưởng thành mới lại gần cả bố lẫn mẹ ạ.
Về đặc điểm tính cách người em sẽ kết hôn thì thế nào ạ?
Em cảm ơn ạ!
Chồng cơ trí, thích đầu cơ, dễ thích ứng. Hôn nhân dễ xảy ra sóng gió
Được cảm ơn bởi: TalaDanlat
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Chào anh dokhoavan , nghe danh anh đã lâu , nay có lá số của bản thân mong được anh xem giúp về đại hạn cung thê và tương lai
Sơ chút về em . Ngoại hình : cao ráo trắng trẻo
Đk kinh tế : bình thường , được bố mẹ giúp đỡ nhiều trong sự nghiệp , bản thân em năm ngoái làm việc ở ngân hàng , năm nay nghỉ việc ra kinh doanh riêng nhưng đang thấm đòn dịch bệnh . Hiện tại mỗi ngày đều trôi qua trong lo lắng
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 13:25, 26/03/20

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Chào anh dokhoavan , nghe danh anh đã lâu , nay có lá số của bản thân mong được anh xem giúp về đại hạn cung thê và tương lai
Đk kinh tế : bình thường , được bố mẹ giúp đỡ nhiều trong sự nghiệp , bản thân em năm ngoái làm việc ở ngân hàng , năm nay nghỉ việc ra kinh doanh riêng nhưng đang thấm đòn dịch bệnh . Hiện tại mỗi ngày đều trôi qua trong lo lắng
Hình ảnh
Ông này mệnh không có Hoá kị Cự môn mà xạo ghê! Mình mới tham gia diễn đàn chừng 2 tháng thì làm gì mà nghe danh đã lâu! :))
Đầu trang

EricTran208
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi EricTran208 »

Nhờ bác xem cho cháu xem trung và hậu vận có tốt hay hoạ gì ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

EricTran208 đã viết: 13:38, 26/03/20 Nhờ bác xem cho cháu xem trung và hậu vận có tốt hay hoạ gì ạ
Hình ảnh
Cậu này chưa đến 20 tuổi mà như ông cụ non vậy! Lo học đi đã, sau đó kiếm công ăn việc làm rồi cưới viwj sinh con. Giờ mà lo trung vận hậu vận làm gì sớm quá vậy!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Dokhoavan đã viết: 13:37, 26/03/20

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Hình ảnh
Ông này mệnh không có Hoá kị Cự môn mà xạo ghê! Mình mới tham gia diễn đàn chừng 2 tháng thì làm gì mà nghe danh đã lâu! :))
À , em có chat trong group vs các bác cũng sinh hoạt trên diễn đàn đã lâu , họ có kể về bác ấy mà :)) . Với câu nghe danh đã lâu nó là mở bài , bác nói vậy thì về sau e bổ sung bằng câu khác :))
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 13:49, 26/03/20
Dokhoavan đã viết: 13:37, 26/03/20

Hình ảnh
À , em có chat trong group vs các bác cũng sinh hoạt trên diễn đàn đã lâu , họ có kể về bác ấy mà :)) . Với câu nghe danh đã lâu nó là mở bài , bác nói vậy thì về sau e bổ sung bằng câu khác :))
Mệnh ông đi làm kinh doanh là hợp, kinh doanh về nhiều thể loại, nhiều đầu mối. Có thể hoạnh phát, thường lấy thủ làm công. Đề phòng hoả tai hoặc chiến hoạ làm ảnh hưởng đến kd
Mệnh nên kết hôn muộn, phải đến đại vận 36 kết hôn mới tốt. Đại vận này mà kết hôn thì xảy ra hình khắc thương hại
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”