Nhận giải đáp về số mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhphan269
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận giải đáp về số mệnh

Gửi bài gửi bởi Linhphan269 »

Nếu hữu duyên nhờ bác xem giúp.
Cháu cao 1m70. Ngoại hình cũng ưa nhìn một chút. Hiện tại cháu đang làm bên hàng không. Cháu đã lấy chồng năm 2018 và có 1 bé trai năm 2020.
Tuy nhiên cháu và chồng có chút bất đồng nên cũng k hẳn hợp nhau lắm. Nhờ bác xem giúp cháu xem vợ chồng cháu liệu có ổn định. Đường con cái có tốt không ạ. Vì bé nhà cháu tuổi hợi lại sinh vào tháng sửu/ ngày tỵ/ giờ dần (3:25p). Sinh vào giờ này liệu có phải là giờ xấu
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

luuhien76 đã viết: 00:37, 06/04/20
Dokhoavan đã viết: 22:07, 05/04/20
luuhien76 đã viết: 21:09, 05/04/20 Kính nhờ bác xem giúp cung phu thê trong năm nay giúp cháu được không ạ! Mong hữu duyên ạ, chúc bác sức khỏe và an lành
Hình ảnh
Quý cô này cung Phu vất vả đó! Dễ hai, ba lần đò. Còn có thể làm lẻ hoặc kế thất. Cô đã từng kết hôn hay vẫn độc thân?
Dạ hiện tại cháu vẫn độc thân ạ. Cháu cứ quen ai là một thời gian lại chia tay, buồn lắm ạ. Bác xem giúp năm nay có khởi sắc gì không
Sang năm hạn hỉ. Nên tìm chồng lớn hơn nhiều tuổi thì có thể tránh phải hai lần đò
Đầu trang

Nguyên123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyên123 »

Dokhoavan đã viết: 10:15, 07/02/20 Thưa Quý vị

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Hình ảnhXin luận giải giúp em vợ chồng em năm nay có phải ly hôn không ạ😭
Đầu trang

luuhien76
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luuhien76 »

Dokhoavan đã viết: 07:44, 06/04/20
luuhien76 đã viết: 00:37, 06/04/20
Dokhoavan đã viết: 22:07, 05/04/20

Quý cô này cung Phu vất vả đó! Dễ hai, ba lần đò. Còn có thể làm lẻ hoặc kế thất. Cô đã từng kết hôn hay vẫn độc thân?
Dạ hiện tại cháu vẫn độc thân ạ. Cháu cứ quen ai là một thời gian lại chia tay, buồn lắm ạ. Bác xem giúp năm nay có khởi sắc gì không
Sang năm hạn hỉ. Nên tìm chồng lớn hơn nhiều tuổi thì có thể tránh phải hai lần đò
Dạ, cảm ơn bác đã xem giúp. Chúc bác thật nhiều sức khỏe
Đầu trang

HaiMinh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HaiMinh123 »

Bác cho em xin đôi lời luận giải Quan Lộc và Phu Thê ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Linhphan269 đã viết: 01:02, 06/04/20 Nếu hữu duyên nhờ bác xem giúp.
Cháu cao 1m70. Ngoại hình cũng ưa nhìn một chút. Hiện tại cháu đang làm bên hàng không. Cháu đã lấy chồng năm 2018 và có 1 bé trai năm 2020.
Tuy nhiên cháu và chồng có chút bất đồng nên cũng k hẳn hợp nhau lắm. Nhờ bác xem giúp cháu xem vợ chồng cháu liệu có ổn định. Đường con cái có tốt không ạ. Vì bé nhà cháu tuổi hợi lại sinh vào tháng sửu/ ngày tỵ/ giờ dần (3:25p). Sinh vào giờ này liệu có phải là giờ xấu
Hình ảnh
Chào cháu!
Mệnh cháu là người thẳng tính, hào sảng, có tài nghệ. Đời nguoi trãi qua một ít khó khăn rồi cũng sẽ thuận lợi, tài năng dễ dc trọng dụng nên sự nghiệp sẽ có thành tựu

Tuy nhiên về phương diện tình cảm vợ chồng thiếu đầm ấm. Chồng phát tài ở phương xa, nhưng cũng dễ nửa đường chia tay, chồng nhiều bệnh, có bệnh về thần kinh
Sinh con trai đầu thì con dễ bị bệnh tật hình khắc
Đầu trang

Tradao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tradao »

Hình ảnh bác xem giúp cháu số cháu có 2 vợ không ạ. Cháu thấy nh người nói phối đi phúc của cháu xấu. Cháu thì thấy mình yêu vợ. Lấy 2vc hợp nhau ạ. Cháu cảm ơn
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

Bác cứ chém mạnh tay về cung thê giúp em với
Hình ảnh
Đầu trang

hoangkim9xpl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkim9xpl »

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Xin chào bạn, mong được hữu duyên ạ.
Nhờ bạn xem giúp về cung thê và cung tử tức với ạ, mình nghe mọi người nói chán lắm nên cũng ko biết thế nào nữa :(((
Hiện giờ công việc mình ổn định, chưa kết hôn nhưng mình thấy mọi người nói hai cung này xấu quá nên mong được bạn chỉ điểm giúp với ạ.
Mình xin chân thành cảm ơn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Nguyên123 đã viết: 13:13, 06/04/20

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Hình ảnhXin luận giải giúp em vợ chồng em năm nay có phải ly hôn không ạ😭
Mệnh này chủ lấy chồng mà vợ chồng ở hai nơi, hoặc có sở thích rất khác nhau. Đại vận này không lợi cho hôn nhân, vợ chồng dễ hữu danh vô thực, hoặc thiếu tình cảm thú vị. Năm nay dễ xảy ra sự cố bất ngờ cho hôn nhân!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”