Nhận giải đáp về số mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhận giải đáp về số mệnh

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

T79 đã viết: 23:25, 29/03/20
Dokhoavan đã viết: 23:18, 29/03/20
T79 đã viết: 22:10, 29/03/20
Dạ cháu cảm ơn chú, chú bảo lá số này phu xướng phụ tùy vậy về phu thê của cháu có phải số dễ 2 lần đò không ạ
Bởi vì mệnh này là vợ chồng đều bảo thủ ý kiến của riêng mình, mạnh ai nấy lo nên dẫn đến bất hoà
Dễ hai lần hôn nhân. Đạo xu cát tị hung là nên lấy chồng chênh lệch nhiều tuổi, hơn 1 giáp cũng dc
Vâng ạ, cháu thấy phu khá đào hoa nữa, tuy nhiên dễ chứ không phải rõ ràng đúng không ạ
Đúng rồi em! Vậy nên ở trên mình khuyên nên phu xướng phụ tuỳ để tránh xảy ra mâu thuẫn
Được cảm ơn bởi: T79
Đầu trang

LiRuan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi LiRuan »

Mời bạn nghiệm lý lá số này nhé. Hi vọng được bạn chọn để xem giúp! Cám ơn bạn nhiều nhé!
Hình ảnh
Đầu trang

tung180894
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tung180894 »

honda_toan1985 đã viết: 22:08, 29/03/20
tung180894 đã viết: 15:57, 27/03/20 Anh xem giúp em lá số ạ.
Em cao 1m58, người nhỏ nhắn, mặt dài bầu, da ngăm ngăm, hơi ngả vàng.
Bố mẹ ở nhà làm ruộng, chăn nuôi, đồi nương. Trên có 01 chị gái, dưới có 1 em gái
Học đh Công nghệ giao thông vận tải nhưng về lbảo hiểm. Thu nhập đủ sống. Đợt này đang khó khăn về công việc
Anh xem giúp e sắp tới có khá hơn ko, về sau chồng con và kinh tế có khá được không ạ
Em cảm ơn MG]
Nhà ban hay bị cháy không?
Dạ chưa bao giờ anh ạ.
Đầu trang

Vitamin0607019
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vitamin0607019 »

Dokhoavan đã viết: 23:34, 29/03/20
Vitamin0607019 đã viết: 22:28, 29/03/20
Dokhoavan đã viết: 21:48, 29/03/20

Dạ, không giàu lớn được thì thôi chú. Dù sao mục tiêu cuối cùng của cháu cũng phải là tẻo trên đống tiền. Nhưng mà công việc của cháu, cứ hễ cần gì toàn gặp người khác giới là nhiều, chán lắm chú ạ. Mà vẫn chưa thấy có người theo đuổi nên vẫn vô tư lắm chú ;;)
À, đủ ăn là ok rồi, k bị chết đói. hí hí. Vâng cháu sẽ đã và đang cố gắng hết sức có thể để được ra trường đúng hạn. :)
Dạo gần đây, cháu hay nhìn hình mình của nhiều năm trước, thấy diện mạo bản thân có thay đổi đôi chút. hì, cân nặng thì không nói, nhưng có một vài điểm thấy tướng mình khác trước quá. Đúng là tâm sinh tướng chú ạ. Cháu k rành về tướng số lắm, nhưng gương mặt của bản thân có thể cảm. nhận chút chút. hì
“Tóp” đi hả cháu? Cũng bình thường mà!
"Phình" ra chứ k "tóp" được đó chú. Bữa nào cháu có gì băn khoăn, lên hỏi chú tiếp, lần sau cháu sẽ đổi tên thành quả dứa ạ =))
" Đầu đội vương miện, dáng đứng hiên ngang, bên ngoài gai góc, bên trong ngọt ngào " .hehe
:D
Đầu trang

Tuvien130289
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tuvien130289 »

Dokhoavan đã viết: 11:34, 07/02/20
ruakon đã viết: 10:37, 07/02/20 Cảm ơn bác. Nhờ bác xem giùm chuyện công việc và cuộc đời cháu ạ
Cháu xin cung cấp một số thông tin:
- Cháu cao 1m70 80kg, da trắng, người đậm, mắt cận, mũi bình thường, hơi tẹt
- Tính tình: khá khép kín, ít nói, ít chia sẻ, khá hiền nhưng cũng có lúc cục tính.
- Cháu lấy vợ tháng 11 năm 2018. Hiện giờ 2vc ở cùng bố mẹ cháu dự định cũng xây nhà riêng, hiện tại có 1 cháu gái sinh cuối năm 2019.
- Trước cháu học y nhưng ko thành giờ đang làm nhà nước ạ. cháu học hành thì ko được mấy nhưng ra ngoài cũng có gặp may mắn ạ
- Gia đình cháu thì cũng gọi là tầm trung ạ.ko giàu ko nghèo ạ.
Hình ảnh
Bạn này ưa yên tĩnh và khá bảo thủ, thích hưởng thụ nhưng khó an định hoặc có hiện tượng “không việc gì đáng mà cứ phải bận rộn”
Giỏi dùng thủ đoạn, ưa cạnh tranh, điều tiếng thị phi sau lưng những nguoi thành tựu hơn mình. Nhưng dù đạt địa vị cao cũng có cuoc sống cô lập

Sự nghiệp lên xuong vô thường. Nên làm chuyên môn hơn là theo nghiệp chính trị.
Đầu trang

huypro0908
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huypro0908 »

Dokhoavan đã viết: 10:15, 07/02/20 Thưa Quý vị

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
em chào a ạ, e mong a xem giúp e với ạ năm nay e 24 tuổi học điện bách khoa kì này tốt nghiệp người cao nhưng hơi gầy ngày nhỏ hay bị ốm mong a xem giúp lá số này em với ạ Hình ảnh
Đầu trang

Meodangyeu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Meodangyeu »

Sao không xem cho mình thế :((
Đầu trang

luuhien76
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luuhien76 »

Kính nhờ bác xem giúp cung phu thê trong năm nay giúp cháu được không ạ! Mong hữu duyên ạ, chúc bác sức khỏe và an lành
Hình ảnh
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

luuhien76 đã viết: 21:09, 05/04/20 Kính nhờ bác xem giúp cung phu thê trong năm nay giúp cháu được không ạ! Mong hữu duyên ạ, chúc bác sức khỏe và an lành
Hình ảnh
Quý cô này cung Phu vất vả đó! Dễ hai, ba lần đò. Còn có thể làm lẻ hoặc kế thất. Cô đã từng kết hôn hay vẫn độc thân?
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, luuhien76
Đầu trang

luuhien76
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luuhien76 »

Dokhoavan đã viết: 22:07, 05/04/20
luuhien76 đã viết: 21:09, 05/04/20 Kính nhờ bác xem giúp cung phu thê trong năm nay giúp cháu được không ạ! Mong hữu duyên ạ, chúc bác sức khỏe và an lành
Hình ảnh
Quý cô này cung Phu vất vả đó! Dễ hai, ba lần đò. Còn có thể làm lẻ hoặc kế thất. Cô đã từng kết hôn hay vẫn độc thân?
Dạ hiện tại cháu vẫn độc thân ạ. Cháu cứ quen ai là một thời gian lại chia tay, buồn lắm ạ. Bác xem giúp năm nay có khởi sắc gì không
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”