VCD ĐẮC TAM KHÔNG, CÓ TỨ QUÝ TỴ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vunguyen2404
Mới gia nhập
Mới gia nhập

VCD ĐẮC TAM KHÔNG, CÓ TỨ QUÝ TỴ

Gửi bài gửi bởi Vunguyen2404 »

Xin chào mn, xin phép được xưng hô là em vì còn nhỏ tuổi so với mn tro g group ạ. Em hiện mới tốt nghiệp và đang xin việc trong lĩnh vực cố vấn nhưng khá đen đủi vì luôn đên vòng cuối cùng thì bị loại. Mong mọi người cho em xin nhận xét về lá số và cho em xin hỏi nên theo lĩnh vực gì thì hợp vs bản thân nhất ạ? Em cảm ơn mọi người nhiều! Em buồn lắm rồi
Tập tin đính kèm
IMG_2369.jpeg (314.13 KiB) Đã xem 129 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: VCD ĐẮC TAM KHÔNG, CÓ TỨ QUÝ TỴ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Vunguyen2404 đã viết: 02:47, 19/07/24 Xin chào mn, xin phép được xưng hô là em vì còn nhỏ tuổi so với mn tro g group ạ. Em hiện mới tốt nghiệp và đang xin việc trong lĩnh vực cố vấn nhưng khá đen đủi vì luôn đên vòng cuối cùng thì bị loại. Mong mọi người cho em xin nhận xét về lá số và cho em xin hỏi nên theo lĩnh vực gì thì hợp vs bản thân nhất ạ? Em cảm ơn mọi người nhiều! Em buồn lắm rồi
Số này chu kỳ biến động xưa rơi vào 2017-2020 .
Sang năm 2025 bạn phải trải qua vất vả , mệt mỏi thêm 1 lần nữa , vì 2025 tới ko phải năm tốt với bạn , phòng khẩu thiệt thị phi không đáng có .
Số này sau đi xa tạo dựng , hoặc có các mối quan hệ là ng nơi xa , nên nhớ cái lợi cái hay chỉ là cái bề ngoài , thực chất tiềm ẩn nhiều nguy cơ . Chớ nên tin ng , đặt hy vong vào ng khác , nên tự chủ , tự mở , tự làm chủ thì hơn .
Tình duyên rất bất ổn .
Nợ nhân quả điền tật , đời biết an gốc này đi xa mà nên cơ đồ , ko thì ngoài trở ngại công danh , thì tình duyên , sức khoẻ , mệt mỏi , nạn tai cũng rất phức tạp , chúc may mắn ,
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”