Nhờ bạn NGOCHOANGDAIDE xem dùm lá số.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đoàn Vũ
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ bạn NGOCHOANGDAIDE xem dùm lá số.

Gửi bài gửi bởi Đoàn Vũ »

Ls miss vcd có truyền tinh với bạn vũ phá 2 tuổi này cũng khá hợp nhau đấy
Đầu trang

langthang051
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi langthang051 »

Xin lỗi bạn giờ mình mới vô mạng.
Mệnh VCD đã viết:
Mệnh Âm dương thuận lý, mệnh cục tị hòa là nhất bạn rồi, ra ngoài đời hay gặp hoàn cảnh thuận lợi, ít gặp trắc trở từ tình duyên tới công danh, nếu có chậm thì chẳng qua là do bạn kén chọn thôi.
Không được thuận lợi lắm đâu bạn. Tiền bạc hết rồi có, sức khỏe tôt. Công danh lận đận theo kiểu kén chọn.
Mệnh VCD đã viết:
Mệnh bạn là Đại Hải Thủy (nước biển lớn) bản thân lại là âm nam, mệnh đóng ngay tại cung âm Thủy, thủy nhị cục, sao cư mệnh cũng là âm Kim và âm Thủy nên bạn ăn mạnh hai sao này và vì vũ khúc có tính chất cô độc nên thời niên thiếu thường sống xa gia đình. Mệnh bạn thiên về âm, lại có tử tham hoa cái chiếu về nên bạn có tâm linh tín ngưỡng mạnh.
Mình sống cùng với gia đình, ông già đi bộ đội quanh năm suốt tháng. Mình rất khắc với cha mình đó.
Mệnh VCD đã viết:
Mệnh Vũ Phá hãm nhưng gặp hóa lộc lại thành hay, tính can đảm, đường hoàng đứng đắn, lì lợm, không chịu khuất phục, tạo bạo, tướng mạo cao ráo, sang quý (khá đẹp trai).
Cái này thì rất đúng luôn.
Mệnh VCD đã viết: Mệnh có Thái Tuế đứng đầu vòng Tuế hổ phù, thêm xương khúc tấu thơ là ăn nói hay, có sức thuyết phục người khác, nói năng gãy gọn. Mệnh có Phá Quân thêm Tuế Phá chiếu về thì trong lòng có sự bất mãn, có lúc muốn đi xuất ngoại mà ko đi dc.
Trong lòng nhiều bất mãn nhưng giờ thì không muốn xuất ngoại.
Mệnh VCD đã viết:
Hồi nhỏ (12-21 tuổi) học dốt, ham ăn ham chơi, dễ tin người, hay gặp nhiều chuyện đưa tới khiến bản thân phải chịu thua thiệt người khác, tính cách kén cá chọn canh, thay đổi thất thường, đôi lúc thích ăn thích chơi, đôi lúc lại thích úp mặt vào tường tự kỷ
Cái này đúng luôn nè.
Mệnh VCD đã viết: Mệnh nhiều thủy, quan có long trì nên bạn làm nghề liên quan tới nước là phải cách, cũng hợp với nghề thủ công, nếu làm thợ thủ công thì sẽ là thợ giỏi, có Thiên Khôi thì trong công việc cũng là người có tiếng nói, có uy tín, công việc hay được tiếp xúc với người có học thức.
Tiếp xúc với người tài giỏi thì ít chứ có học thức thì bình thường mà bạn.
Mệnh VCD đã viết:
Số bạn khó lấy vợ, cao số do cung Thê có Thiên Hình, hóa kỵ, nên tính bạn kén chọn, có yêu cầu cao với người bạn đời, trong cuộc sống vợ chồng sau này thì cũng dễ xảy ra cãi vã do những bất đồng trong đời sống vợ chồng. Thêm nữa cung Quan của bạn có Tử Tham song hao, cung Nô có Cự Môn, Đào Hồng thì dễ có bồ, mà cô bồ này cũng ghê lắm chứ chả vừa đâu, thích ra sáng chứ ko thích trong tối, trong khi bạn thì muốn giấu, còn cô ý thích phơi ra. Và vợ bạn phải lo nghĩ nhiều về cô bồ này của bạn lắm.
Với mình vợ và bồ ai đẹp là mình nghiêng về bên đó à. Khoảng khi nào mình có vợ và khi nào mình có bồ vậy bạn?
Mệnh VCD đã viết:
Thân cư Di thì ngoài 30 hay phải di chuyển, thích ra ngoài hơn ở nhà, hay phải lo nghĩ nhiều, hay gặp nhiều sự bất mãn. Là mẫu người ngoài cứng, trong mềm, nhanh nhẹn, bản chất sâu thẳm thì hiền lành, đôi lúc nóng tính, lười làm việc nhà, thích đi đây đi đó.
Mình không thích làm công việc ngồi yên một chỗ. Thích tiếp xúc với mọi người.
Mệnh VCD đã viết: Đây là mẫu người có tính tự lập cao, bản thân kiếm ra tiền, không được nhờ vả bố mẹ, có nhiều con, ít nhà đất, nhà đất khó bán, nhà đất dễ có vong.
Mình mong muốn có 3-4 đứa con. Còn chuyện nhờ vả ba mẹ thì ít. Chuyện nhà đất chưa biết.

Bạn coi tiếp cho mình đi ha.
Đầu trang

langthang051
Tam đẳng
Tam đẳng

Đoàn Vũ đã viết:Ls miss vcd có truyền tinh với bạn vũ phá 2 tuổi này cũng khá hợp nhau đấy
Hy vọng ls miss vcd là vợ của mình.
Đầu trang

Đoàn Vũ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Đoàn Vũ »

langthang051 đã viết:
Đoàn Vũ đã viết:Ls miss vcd có truyền tinh với bạn vũ phá 2 tuổi này cũng khá hợp nhau đấy
Hy vọng ls miss vcd là vợ của mình.
Tán đê có vẻ xứng đôi đó, miss rất xinh
Đầu trang

liemthamki
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi liemthamki »

Cảnh báo: NGOCHOANGDAIDE là tên lừa đảo, không biết gì về tử vi đâu, chuyên đi dụ dỗ xem kiếm tiền. Đã không biết còn đi xem tử vi kiếm tiền ý.

Chuyên gia đi nói linh tinh gây hoang mang dư luận rồi dụ dỗ kiếm tiền. Ví dụ: hắn không biết tử vi nhưng phán người khác số khó sinh con, con muộn, kém cỏi,... Rồi dụ dỗ xem kiếm tiền.
Bản chất tất cả đều vớ vẩn cả vì hắn không biết xem tử vi.

Link: hoi-tu-vi/ngochoangdaide-dot-khong-biet ... 89623.html
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Mệnh VCD
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Mệnh VCD »

nhiều người có truyền tinh với mình lắm ^^
Đầu trang

langthang051
Tam đẳng
Tam đẳng

liemthamki đã viết:Cảnh báo: NGOCHOANGDAIDE là tên lừa đảo, không biết gì về tử vi đâu, chuyên đi dụ dỗ xem kiếm tiền. Đã không biết còn đi xem tử vi kiếm tiền ý.

Chuyên gia đi nói linh tinh gây hoang mang dư luận rồi dụ dỗ kiếm tiền. Ví dụ: hắn không biết tử vi nhưng phán người khác số khó sinh con, con muộn, kém cỏi,... Rồi dụ dỗ xem kiếm tiền.
Bản chất tất cả đều vớ vẩn cả vì hắn không biết xem tử vi.

Link: hoi-tu-vi/ngochoangdaide-dot-khong-biet ... 89623.html
Cám ơn bạn. Vậy bạn có thể xem dùm mình với ha.
Đầu trang

hahien1101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hahien1101 »

bạn ơi xem giúp m về vấn đề công việc năm nay với nhé,cảm ơn bạn nhiều Hình ảnh
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Menh va no boc cua ban lang thang nay kha giong minh ^_^ hoi khac nhau vi tri Nhat Nguyet...
Đầu trang

langthang051
Tam đẳng
Tam đẳng

Up lên xem có bạn nào xem dùm tôi với.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”