KHÔNG KIẾP HỘI TỤ PHẢI LÀM SAO

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vo thanh binh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

KHÔNG KIẾP HỘI TỤ PHẢI LÀM SAO

Gửi bài gửi bởi vo thanh binh »

Em bị không kiếp hội tụ tại THÂN CƯ - Mệnh luôn mới ghê chứ, kiểu này chắc làm việc gì cũng đại bại.
Em có thắc mắc xin hỏi ý kiến mọi người là :
* có cách nào khắc chế được 2 hung tinh này không ạ.
* trường hợp của em bị không kiếp hội tụ tại THÂN cƯ - Mệnh đại cung tỵ , mà em sinh tháng 10 có đc xem là không kiếp vô luận không ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: KHÔNG KIẾP HỘI TỤ PHẢI LÀM SAO

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Đắc khác hãm em... đắc là tánh tính khôn ngoan thâm trầm... hãm thì khôn vặt... Hơi giang... tánh tình làm chuyện ngc với thiên hạ...
Mệnh dính song hao là chắc ko ngồi yên 1 chỗ đc... số này thích sài sang... đc là tới bên luôn... người nóng nhưng ko châp nhất... giận đó mai quên
Đầu trang

vo thanh binh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

panda83 đã viết:Đắc khác hãm em... đắc là tánh tính khôn ngoan thâm trầm... hãm thì khôn vặt... Hơi giang... tánh tình làm chuyện ngc với thiên hạ...
Mệnh dính song hao là chắc ko ngồi yên 1 chỗ đc... số này thích sài sang... đc là tới bên luôn... người nóng nhưng ko châp nhất... giận đó mai quên
đúng quá a ơi, đặc biệt là " ko ngồi yên 1 chỗ ", em công nhận tính e hay bay nhảy, được chỗ này nhưng lại bay sang chỗ khác, khiến em phải lao đao, cảm giác đôi khi mình không muốn, nhưng lại có gì đó khiến mình như vây ko khống chế đc..phải chăng có liên có liên quan đến cung thiên di không a.
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

khng lien quan den di... nhung cong viec lam se mang tinh dich chuyen nhieu... thich cai gi thich nhieu lam nhung chong chan...ngay ca vo chong...
so nay zai theo tan nhieu... duoi chac dai may met...may anh nay lon tuoi hon ban nhieu...

So nay tai san tuong doi on nhe... nhung cung phai phan dau nhieu vao moi co... chu khong ngoi mat an bat vang dau...
Đầu trang

vo thanh binh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

panda83 đã viết:khng lien quan den di... nhung cong viec lam se mang tinh dich chuyen nhieu... thich cai gi thich nhieu lam nhung chong chan...ngay ca vo chong...
so nay zai theo tan nhieu... duoi chac dai may met...may anh nay lon tuoi hon ban nhieu...
anh vui tính quá, làm gì có ai theo tán đâu a, e nói thiệt ak. :)
sẵn anh coi giúp em thiên di được không ạ, e xin cảm ơn nhiều nhiều luôn.
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

vo thanh binh đã viết:
panda83 đã viết:khng lien quan den di... nhung cong viec lam se mang tinh dich chuyen nhieu... thich cai gi thich nhieu lam nhung chong chan...ngay ca vo chong...
anh dang ban khogn coi nhieu duoc...
Ban be em ... nhat la nam...may anh lon tuoi thich em lam... rang giu khoang cach nhat dinh nhe... chuc em vui & an toan...
Đầu trang

vo thanh binh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

panda83 đã viết:
vo thanh binh đã viết:
anh dang ban khogn coi nhieu duoc...
Ban be em ... nhat la nam...may anh lon tuoi thich em lam... rang giu khoang cach nhat dinh nhe... chuc em vui & an toan...
cảm ơn a nhiều .
Đầu trang

vo thanh binh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

có cao nhân nào rảnh rang, ghé qua phán cho em lá số này đi ạ
Đầu trang

Stranger0127
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Stranger0127 »

vo thanh binh đã viết: 09:05, 26/10/16 Em bị không kiếp hội tụ tại THÂN CƯ - Mệnh luôn mới ghê chứ, kiểu này chắc làm việc gì cũng đại bại.
Em có thắc mắc xin hỏi ý kiến mọi người là :
* có cách nào khắc chế được 2 hung tinh này không ạ.
* trường hợp của em bị không kiếp hội tụ tại THÂN cƯ - Mệnh đại cung tỵ , mà em sinh tháng 10 có đc xem là không kiếp vô luận không ạ.
Chị cũng không kiếp đắc địa tại mệnh, thân cư mệnh cũng tại Tị luôn nà, cv không có gì lao đao cả, nhưng hay cãi nhau với các phòng ban. Mí năm qua chị dĩ hòa vi quý, ko cự cãi với mọi người nữa thì thấy không khí vui vẻ hơn, nhưng cv không có nhiều hứng thứ, nhưng lại ko muốn thay đổi chỗ làm :(. Chị không nhảy việc nhiều nhưng mang danh sát sếp :)) , chỗ chị làm thay đổi giám đốc liên tục :(
Chị vẫn chưa rõ lắm về sự ảnh hưởng của không kiếp trên ls của mình, nên cũng hóng các cao nhân luận ls của em để hiểu thêm thôi :)
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

vo thanh binh đã viết: 09:05, 26/10/16 * có cách nào khắc chế được 2 hung tinh này không ạ.
Có.
Binh hình tướng ấn (kiếm pháp)
Hoá kỵ (vận khí)
Tuần trung không vong (nơi thi triển)
... Mấy cái hoá khoa, thiên giải, nọ kia đừng có tin nhé. Hoá khoa mà dính không kiếp thì mất sạch tính chất tốt đẹp.
Ngoài ra, sinh vào mùa đông hoặc tháng tứ quý thì KK cũng đỡ hơn vì nguyệt lệnh là linh hồn lá số.
Được cảm ơn bởi: tranminhngoctk28
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”