Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Gửi bài gửi bởi Tocotoco »

Kính nhờ cao nhân xem hộ lá số này. Em cảm ơn ạ ^:)^ ^:)^
Hình ảnh
Đầu trang

cohoinew
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Nữ 33 tuổi chưa một lần yêu ai. Kính nhờ cao nhân hữu duyên xem hộ

Gửi bài gửi bởi cohoinew »

Tocotoco đã viết: 23:10, 06/05/17 Kính nhờ cao nhân xem hộ lá số này. Em cảm ơn ạ ^:)^ ^:)^
Hình ảnh
Vũ khúc cung phu thì chậm thôi... mà cũng nên chậm thì tốt hơn. Ban khá to béo đúng ko?

Mà lá số này thấy lưu niên và triệu hạn cú trùng nhau mà đi.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Tocotoco đã viết: 23:10, 06/05/17 Kính nhờ cao nhân xem hộ lá số này. Em cảm ơn ạ ^:)^ ^:)^
Hình ảnh
Năm nay chỗ ở của bạn dễ có vấn đề, có thể có người tự dưng gây chuyện, hoặc bạn cảm thấy chỗ đó không an toàn nên buộc phải di rời đi chỗ khác.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
oak
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi oak »

Anh Què đẹp trai có thể xem cho Oak xem khi nào mới có chồng được không a
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

oak đã viết: 01:29, 07/05/17 Anh Què đẹp trai có thể xem cho Oak xem khi nào mới có chồng được không a
Thôi lên 1 quẻ dịch theo giờ em hỏi vậy chứ xem tử vi hoài ngán quá, dù không biết em là ai, nhưng hỏi lấy chồng thì là nữ rồi, bạn năm nay chắc cũng ngoài 30t rồi, theo như minh lên cái quẻ thì năm mão 2011 hoặc 2012 có cơ hội rồi sao không lấy đi, bây giờ hỏi thì khả năng là năm kỷ hợi 2019.
Năm ngoái 2016 có nhờ ai giúp việc gì đó mà phải chi tiền phải không bạn, hoặc năm ngoái bạn có mua nhà đất hay gì gì đó chăng, ây da lang mang gieo 1 quẻ dịch, chửa biết đúng sai, có gì bạn cứ phản hồi nhé.
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

quách xảo què đã viết: 02:08, 07/05/17
oak đã viết: 01:29, 07/05/17 Anh Què đẹp trai có thể xem cho Oak xem khi nào mới có chồng được không a
Thôi lên 1 quẻ dịch theo giờ em hỏi vậy chứ xem tử vi hoài ngán quá, dù không biết em là ai, nhưng hỏi lấy chồng thì là nữ rồi, bạn năm nay chắc cũng ngoài 30t rồi, theo như minh lên cái quẻ thì năm mão 2011 hoặc 2012 có cơ hội rồi sao không lấy đi, bây giờ hỏi thì khả năng là năm kỷ hợi 2019.
Năm ngoái 2016 có nhờ ai giúp việc gì đó mà phải chi tiền phải không bạn, hoặc năm ngoái bạn có mua nhà đất hay gì gì đó chăng, ây da lang mang gieo 1 quẻ dịch, chửa biết đúng sai, có gì bạn cứ phản hồi nhé.
Híc híc, em cũng không biết làm sao ý ạ. Em cũng đc nhiều người giới thiệu, cơ mà chả hiểu sao cứ đc mấy hôm gặp gỡ là em lại thấy chán 😭 Dáng em thì thấp, với cả hơi mập một chút thôi, k phải béo quá ạ. Năm ngoái, em có mất một khoản tiền để chạy việc anh ạ. 33 tuổi mà em chả có gì, công việc thì bập bõm, lại phải làm xa nhà, núi non hoang vu 😥😥, người yêu thì chưa có, cuối tuần, lễ tết có nhà mà em cũng k dám về ạ😑 Nhà em ở Hà Nội, năm ngoái em mất tiền chạy việc lên núi, để mn khỏi bàn tán chuyện em chưa lấy chồng. Cơ mà lên đấy, cơ hội chống lầy của em lại càng ít hơn ạ. Nên cũng đang nhờ người chạy cho em về lại Hà Nội. Nói chung nhiều lúc tủi thân lắm ạ 😰😰 may quá, các bác còn phán e lấy chồng đc, chứ em đang tính nước làm single mom, mà chả biết có đẻ được không nữa đây 😤
Đầu trang

rhxhieu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi rhxhieu »

Hình ảnh
công việc hiện tại của chị ổn chứ ạ ? chị chắc cũng cô đơn trong cv nhiều ...
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Đúng rồi ạ. Mình làm kế toán. Số mình lận đận công việc lắm. 23 tuổi, mình đi lên Hà Giang, lủi thủi chôn 4 năm thanh xuân ở trên đấy. Xong mình về Hà Nội làm cho công ty của chú, thì được 3 năm hơn, công ty chú làm ăn không tốt, với cả hàng xóm xung quanh kì thị mình chưa chống lầy. Lận đận 1 thời gian, m xin lên Thái Nguyên làm, mình làm cho bên quân đội, nên giờ cũng ổn định rồi. Lên trên đấy làm tủi thân lắm, toàn các em trẻ hơn 9x có gia đình, với cả mình cũng không hợp đồng nghiệp lắm. Đôi lời chia sẻ cùng bạn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
oak
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi oak »

quách xảo què đã viết: 02:08, 07/05/17
Oak sorry bạn Tocotoco vì đã hỏi Què ở topic bạn, vì cùng chung cảnh ngộ Oak định pm trả lời cho Què nhưng mà account Què không hiển thị hộp thư hay email nên không biết làm sao . Toco cho Oak phản hồi lại ở đây nhé.

Què ơi cảm ơn bạn nhiều đã gieo quẻ cho Oak nhưng quẻ dịch sao lại có thể đúng như thế hả Què.
-Đúng là Oak ngoài 30
-Đúng chính xác là khoang 2011 2012 Oak có cơ hội, tình cảm đó 2 bên vun đắp từ trước đã khá lâu, cả 2 bên đều nắm chắc là không thể nào tình cảm này kết thúc được, đã bàn nhau nhiều dự định, tính toán đám cưới, con cái, kế hoạch v.v cho tương lai. Nhưng mà cuối cùng nó vẫn kế thúc theo mộ cách ngỡ ngàng nhất cho Oak. Thậm chí khi kết thúc rối người đốt lửa lên lại còn nói đã từng tin tin mọi thứ không thề nào lại xảy ra như vậy, nhưng không biết sao cuốn theo như vậy. Khi đó đã lỡ dỡ có thêm sự xuất hiện của ngừoi thứ 3 bên người đó thế là không còn gì nữa một cách bất ngờ, ngỡ ngàng nhất có thể cho Oak trong im lặng, và xa cách không nói được lời nào, cho dù tới bây giờ nói thật là cái gì cần qua đã cố cho qua mà cái gì đau thì nó vẫn còn sâu đâu đó. Khi què nhắc tới thời gian đó,tự nhiên hồi tưởng lại thấy có chút xúc động-_-.

Cảm thấy chút ngacnhiên vì quẻ sao lại đúng như thế. Nếu vậy hi vọng cái 2019 Què nói cũng chính xác. Nói thật là giờ Oak thấy tình yêu nó hơi xa xỉ, cái Oak quan tâm nhất là cong viec của mình. Qua 30 không bết có còn đàn ông nào yêu chân thành mà không tính toán hay đắn đo theo kiều tiêu chuẩn chọn vợ. Phụ nữ thì muôn đời vẫn thế, lạnh lùng thì thôi chứ đã yêu là lại hết lòng.

-Về năm ngoái ,về việc liên quan tới hơi nhiều tiền, theo trí nhớ Oak thì có một sự kiện này. Một người thân mua giúp mình món hàng, khi mình đi nhận hàng thì được tham gia quay số và thời gian sau họ báo trúng chuyến du lịch nước ngoài, giá trị cũng khá cao. Trong lòng Oak thì nghĩ nếu trúng tiền mặt cất ngân hàng thì thich hơn nhưng đó là vé du lịch nên là phải đi. Không biết cái đó có gọi là chi tiền và toàn bộ sự kiện có đúng với cách Què nói quẻ không, Què kiểm nghiệm nhé. Oak trúng đầu năm 2016, khoảng gần cuối năm Oak đi.

Thực lòng muốn hỏi thêm Què một số câu riêng quá mà không biết phải làm sao Què ơi.
Đầu trang

Tocotoco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Không sao đâu 😃😃 chung cảnh ngộ cả mà 😂 cứ vô tư nhá oak 💪💪 tiện bác Què, nếu bác có thời gian bác coi giúp em với nhé🙃
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”