Đây có phải lá số của Thầy Quách Xão Què?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
asensiblegirl
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Đây có phải lá số của Thầy Quách Xão Què?

Gửi bài gửi bởi asensiblegirl »

Ôi mẹ ôi, đọc cái top này hài quá cơ. Toàn các anh không mà chửi nhau như hát hay thôi ròi , e thấy ai trong đây cũng chửi nhau kiểu tức tửi hậm hực. Muốn giằn mặt nhau hết , chớ ko ai vừa đâu " Đá xoáy"" chuyền bóng " kinh dị lun ,
E nhìu chiện dô diên dị thoai , e out top nài , mất công nói tầm bậy bị chúm chụm dô chửi e con nít nôi dô diên thì chít e
Ha ha ha , nhưng e nhấn mạnh là top này cực kì hài ,các anh đàn ông mà cũng chửi nhau chua ko khác gì con gái tụi e hết
Thâu rầu , e out đây. Ka ka ka
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

asensiblegirl đã viết: 21:29, 12/05/17 Ôi mẹ ôi, đọc cái top này hài quá cơ. Toàn các anh không mà chửi nhau như hát hay thôi ròi , e thấy ai trong đây cũng chửi nhau kiểu tức tửi hậm hực. Muốn giằn mặt nhau hết , chớ ko ai vừa đâu " Đá xoáy"" chuyền bóng " kinh dị lun ,
E nhìu chiện dô diên dị thoai , e out top nài , mất công nói tầm bậy bị chúm chụm dô chửi e con nít nôi dô diên thì chít e
Ha ha ha , nhưng e nhấn mạnh là top này cực kì hài ,các anh đàn ông mà cũng chửi nhau chua ko khác gì con gái tụi e hết
Âý chết, em đừng nói vậy, em nói vậy khác nào em nói mấy bác ấy tính đàn bà.
Anh thì từ đầu top tới giờ anh chưa chửi câu nào cả, toàn mấy bác ấy chửi anh, anh biết mấy bác ấy cũng có ý tốt thôi, anh cũng tiếp thu và lắng nghe, em thấy anh có chửi mấy bác ấy câu nào đâu, mà em vô đã nói mấy bác ấy là đàn bà rồi, rồi mấy bác ấy lại tiếp tục chửi anh vì anh mà mấy bác ấy làm đàn bà, cứ cái vòng lặp lại n lần như thế thì mấy bác ấy lại là đàn bà. Em ơi lần sau đừng nói vậy, không tội nghiệp anh lắm.
Đầu trang

Cận
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Cận »

quách xảo què đã viết: 21:35, 12/05/17
asensiblegirl đã viết: 21:29, 12/05/17 Ôi mẹ ôi, đọc cái top này hài quá cơ. Toàn các anh không mà chửi nhau như hát hay thôi ròi , e thấy ai trong đây cũng chửi nhau kiểu tức tửi hậm hực. Muốn giằn mặt nhau hết , chớ ko ai vừa đâu " Đá xoáy"" chuyền bóng " kinh dị lun ,
Âý chết, em đừng nói vậy, em nói vậy khác nào em nói mấy bác ấy tính đàn bà.
Anh thì từ đầu top tới giờ anh chưa chửi câu nào cả, toàn mấy bác ấy chửi anh, anh biết mấy bác ấy cũng có ý tốt thôi, anh cũng tiếp thu và lắng nghe, em thấy anh có chửi mấy bác ấy câu nào đâu, mà em vô đã nói mấy bác ấy là đàn bà rồi, rồi mấy bác ấy lại tiếp tục chửi anh vì anh mà mấy bác ấy làm đàn bà, cứ cái vòng lặp lại n lần như thế thì mấy bác ấy lại là đàn bà. Em ơi lần sau đừng nói vậy, không tội nghiệp anh lắm.
Ôi anh què. Em cảm kích a què
Đầu trang

oak
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi oak »

Ha ha, thấy topic hot quá vào xem, lúc đầu suýt tưởng bị a Què gạt rồi đó a Què:).
Qua đọc vài post và qua trực giác, mình nghĩ anh Què không quá trẻ, cũng chưa quá già, trong tầm 100 tuoi nên là mình vẫn tin anh Què khoảng 102 tuổi đó.

Thật ra mình thấy tuổi tác nhiều khi cũng không thể là cái để phán xét nếu mình chưa biết rõ người đó. Có người trẻ mà rất giỏi, cũng có người lớn tuổi mà vẫn ngây ngô mà.

Nhân có bạn nói chửi nhau như con gái. Mình không biết tại sao con gái lại mang tiếng như vậy? :). Đâu phải phụ nữ nào cũng chửi giống như thế đâu -_-
Đầu trang

ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

oak đã viết: 01:02, 13/05/17 Ha ha, thấy topic hot quá vào xem, lúc đầu suýt tưởng bị a Què gạt rồi đó a Què:).
Qua đọc vài post và qua trực giác, mình nghĩ anh Què không quá trẻ, cũng chưa quá già, trong tầm 100 tuoi nên là mình vẫn tin anh Què khoảng 102 tuổi đó.
Thật ra mình thấy tuổi tác nhiều khi cũng không thể là cái để phán xét nếu mình chưa biết rõ người đó. Có người trẻ mà rất giỏi, cũng có người lớn tuổi mà vẫn ngây ngô mà.
Nhân có bạn nói chửi nhau như con gái. Mình không biết tại sao con gái lại mang tiếng như vậy? :).

Đâu phải phụ nữ nào cũng chửi giống như thế đâu -_-
Câu kết đắng lòng cho những trung niên trâu :)) :))
Đầu trang

Mẹ của xú lắp lên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mẹ của xú lắp lên »

xulaplen đã viết: 15:56, 11/05/17
phungvantuan đã viết: 14:18, 11/05/17 Ta đã từng bố thí cho cả thảy chục đại ca sư tỷ trên đây. Tất nhiên là không bao giờ kể tên và cũng ko ai biết ta dùng tên nào. Nhưng mỗi người mỗi phách. Kết luận là ta tự đi tìm câu trả lời vẫn chuẩn nhất. Nên với việc Què ko hiểu là chuyện thường tình. Ta vẫn nghĩ Què nhiều tuổi mà như vậy đúng là khẩu thiệt. Nhưng thiết nghĩ Què dẫu sao trẻ người non dạ thì nên chú tâm tu dưỡng trước. Chứ lá số của Què họa phúc cũng từ cái miệng mà ra ... chứ Què đã ăn nhằm gì với trái ngang cuộc sống hằng ngày.
Nối thật thì m nên hỏi lại bố mẹ m về ngày giờ sinh đi.Theo lá số m post t thấy lẽ ra cũng là người thông minh mưới đúng.Nhưng t lại thấy m ngu vcl,chả giống tý nào vs lá số cả.nói thật đó.
Để t nói rõ cho m hiểu vì sao t lại nói như vậy nhé.Nói trước là đây là t nói thật,không phải kích bác hay hạ nhục m hay gì cả.
+Đầu tiên phải kể đến việc m khoe là m học tử vi 2 tháng và đã nắm được khá rõ về tử vi,tự tin đi xem lá số cho người khác.Cái này thì thực sự ai đọc đến cũng buồn cười,ko tiện nói lại m để cho m tự sướng.điểm này có lẽ m là truyền nhân của thánh hotra29 lần trước cũng nổ như vậy.ở đây t không tiện kể thêm mấy vụ m xem lá số rõ ràng trên lá số ghi cục sinh mệnh thì m lại phán là cục khắc mệnh,lá số rõ ràng cung đó có chính tinh tọa thủ thì m nói là mệnh vô chính diệu...
+Thứ 2 là việc trước m có nổ là học tử vi 2 tháng biết xem,đi phán cho bao nhiêu người.t mới bảo nếu đoán dc hạn lá số t post chính xác được 50-60% thì t công nhận m giỏi và t có nói t post lá số người khác.T nói rõ ràng thế mà m cứ cho là lá số đó của t.t buồn cười quá mà ko buồn nói.
Thứ 3 là việc m chả hiểu gì,biết gì mà cứ đi phán như thánh.Ví dụ như bài viết này,mày chắc chắn đó là lá số anh quách xảo què không mà m đã phán như thật?Mấy người mà cứ đổ xô vào chê bai lá số,đả kích lá số này.Thự sự mấy người đó y hệt m.Đầu óc quá ư kém cỏi khi không biết gì mà cứ tỏ vẻ biết rõ mọi chuyện.Cái này m có thể hỏi chú vio kiểm chứng t nói đúng hay sai.-
Còn một số điều nữa nhưng thôi ko kể thêm.
Nếu m thấy t nói sai điều gì thì m cứ việc reply phản bác.
Thằng ranh con ngu dốt này. Đây có phải lá số của loại mày ko.
post1325159.html#p1325159
28 tuổi đầu thất học thất nghiệp lên mạng đi theo làm con nhang đệ tử lừa lọc. ko lo về giúp mẹ mày ở nhà nuôi lợn, cho lợn ăn, dọn phân lợn. mày suốt ngày lên mạng ảo tưởng chém gió chửi nhau à. mày mở mồm câu nào ra câu đó cũng ngu dốt như con mẹ mày ở nhà.
Đầu trang

chịcago Mafia
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi chịcago Mafia »

Thôi, đến đây kết thúc, chứ đừng để giống 2014 suýt bị ca túm.....? Chơi một bản thành phố buồn nhớ về quãng ngã đâyi!!!! :-bd
Tập tin đính kèm
Đàn.jpg (15.61 KiB) Đã xem 1253 lần
Ai.jpg (18.75 KiB) Đã xem 1253 lần
Đầu trang

Mẹ của xú lắp lên
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mẹ của xú lắp lên »

chịcago Mafia đã viết: 07:30, 13/05/17 Thôi, đến đây kết thúc, chứ đừng để giống 2014 suýt bị ca túm.....? Chơi một bản thành phố buồn nhớ về quãng ngã đâyi!!!! :-bd
Hình trên là thầy quách xảo què đấy phỏng. Hình dưới là thằng xú lắp lên đi ăn trộm nên núp lùm trong bụi rậm đấy hả =))
Đầu trang

ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

Vãi cả Xu Lắp Lên :)) :)) :))
Đầu trang

vợ của què
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vợ của què »

Anh Què ơi, đừng cãi nhau trên này nữa, về nhà em bảo cái này nè.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”