Nhật cự xung chiếu mệnh vô chính diệu, kính nhờ các tiền bối

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huongmya
Chính thức
Chính thức

Re: Nhật cự xung chiếu mệnh vô chính diệu, kính nhờ các tiền bối

Gửi bài gửi bởi huongmya »

Tree_leafandwind đã viết: 23:17, 22/05/17
huongmya đã viết: 16:29, 21/05/17 Chị ơi chị làm bộ đội mà cũng có nguy cơ thất nghiệp a. Em cũng đang thất nghiệp:), em làm giáo viên đang xin mà chưa được chị ạ. Cũng quan của chị đẹp thế cơ mà biết đâu cánh cửa này đóng lại thì cánh cửa khác mở ra:)). Chị sinh luôn đứa nữa cũng dc chị ạ, theo em đoán đứa thứ hai là trai đấy chị. Với ls của chị em nghĩ sẽ tốt đẹp thôi mặc dù buổi đầu gặp khó khăn. Bản thân e cũng vậy:))
Có chứ em, biến lớn là đằng khác, đang có kế hoạch cố phần hóa CNQP mà. Vì hơi đặc biệt nên c ko tiền viết rõ hơn. Nghe 2 từ quan lộc có vẻ xa xôi, công việc của c lẹt đẹt lắm em ạ 😌😌😌
đường công danh lẫn tình duyên của e cũng lận đận ko biết đến khi nào e mới ổn định được nữa :-S :-S :-S
Đầu trang

mijinngocnguyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi mijinngocnguyen »

Tree_leafandwind đã viết: 09:31, 06/11/16
nhaque1123 đã viết:Bố bạn sức khỏe thế nào vậy?
Cảm ơn bạn đã xem giúp, ko biết tuổi tác thế nào nên tạm gọi như thế, có j bạn thông cảm nha.
Bố mình sức khỏe tốt, nhưng bị bệnh nên mất sớm, từ lúc phát bệnh đến khi mất chỉ vài tháng, ai cũng bất ngờ...
Chị ơi, cho em hỏi bố chị bị bệnh gì mà mất và mất năm nào ạ. Em có ls giống chị và bố em dạo này cũng bị nhìu bệnh :((
Đầu trang

Tree_leafandwind
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Tree_leafandwind »

mijinngocnguyen đã viết: 15:57, 23/05/17
Tree_leafandwind đã viết: 09:31, 06/11/16
nhaque1123 đã viết:Bố bạn sức khỏe thế nào vậy?
Cảm ơn bạn đã xem giúp, ko biết tuổi tác thế nào nên tạm gọi như thế, có j bạn thông cảm nha.
Bố mình sức khỏe tốt, nhưng bị bệnh nên mất sớm, từ lúc phát bệnh đến khi mất chỉ vài tháng, ai cũng bất ngờ...
Chị ơi, cho em hỏi bố chị bị bệnh gì mà mất và mất năm nào ạ. Em có ls giống chị và bố em dạo này cũng bị nhìu bệnh :((
Năm 1988 em ạ, bố chị bị ung thư phổi, phát bệnh và mất rất nhanh trong khi bt bố c to cao khỏe mạnh. Chị nghĩ lá số để tham khảo, e đừng nhìn c mà bi quan hay lo lắng quá, jo khoa học hiện đại, có bệnh thì mình chữa em ạ.
P/s: ko biết e có giống c ko, chị hay đc cho tiền lắm em ạ, của người khác giới, ông bà, chú bác. Hnay c vừa đc cho tiền, đúng lúc c sắp hết 😂😂😂
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”