AI TỰ NHẬN MÌNH LÀ NGƯỜI ĐÀO HOA THÌ VÀO ĐÂY NGHIỆM LÝ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: AI TỰ NHẬN MÌNH LÀ NGƯỜI ĐÀO HOA THÌ VÀO ĐÂY NGHIỆM LÝ

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

quencachyeu290791 đã viết:Nhờ bác xem giúp khi nào mình mới kết hôn và hình dáng người ấy ntn. Chứ như giờ cứ quen rồi chia tay mãi. Khổ lắm bác ơi
Hình ảnh

nữ này kết hôn trễ lắm phải 42 tuổi mới có tin mừng

đai hạn giờ thi có thiên lương mà còn găp hóa kỵ thì khó cho tình duyên rồi

chồng cũng từ bạn trai mà ra nhìn cung nô không sao chỉ huy ở vị trí mão dậu dưới có chữ mộc dục , mệnh có hoa loc thì biết cũng có nhiều mối tình với 1-3 anh nhưng cũng chả đau vào với đâu

nhìn cũng phu thì thấy chồng tuy có nhẹ nhàng thư sinh nhưng tư chất không được thong tuệ , lười suy nghĩ , lại là người có máu trăng hoa ngấm ngầm , thiên cơ thái âm hãm thì tính tốt bị ám đi mà tính xấu thì lại lộ ra , nhưng cung này không có sát tinh nên chồng cũng thuộc dạng dễ bảo dễ nghe , thuộc dạng nhát gan chứ không phải dạng liều lĩnh hung bạo giang hồ
Đầu trang

0982132
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 0982132 »

thachcamdang đã viết:
0982132 đã viết:
0982132 đã viết:Nhờ bác xem em có còn đào hoa nữa không chứ trước khi lấy chồng, đặc biệt là hồi đi học có rất nhiều ng thích ạ.
Hình ảnh
Nhờ bác xem giúp e ạ!

em này có đao hoa ở mênh nên đẹp nhưng vấn đề là sao thiên lương là sao cô đơn lại có thêm 2 sao cô thần quả tú chiếu về ,

thân lại ở thái dương hóa quyền nên bạn luôn có ở tư thế cô đơn dù có nhiều người để ý nhưng luôn cảm thấy cô độc , cung nô bị triệt phu bị tuần thì đúng kiểu cô độc ít bạn lắm , mà ít bạn thì khó có bạn trai mà khó có bạn trai thì láy đâu ra ý trung nhân
E lấy chồng cũng đc 4 tháng rồi bác ạ. Bác có cách nào hoá giải sự cô đơn này k ạ chứ đúng là e hay cảm thấy buồn lắm ạ.
Đầu trang

quencachyeu290791
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi quencachyeu290791 »

thachcamdang đã viết:
quencachyeu290791 đã viết:Nhờ bác xem giúp khi nào mình mới kết hôn và hình dáng người ấy ntn. Chứ như giờ cứ quen rồi chia tay mãi. Khổ lắm bác ơi
Hình ảnh

nữ này kết hôn trễ lắm phải 42 tuổi mới có tin mừng

đai hạn giờ thi có thiên lương mà còn găp hóa kỵ thì khó cho tình duyên rồi

chồng cũng từ bạn trai mà ra nhìn cung nô không sao chỉ huy ở vị trí mão dậu dưới có chữ mộc dục , mệnh có hoa loc thì biết cũng có nhiều mối tình với 1-3 anh nhưng cũng chả đau vào với đâu

nhìn cũng phu thì thấy chồng tuy có nhẹ nhàng thư sinh nhưng tư chất không được thong tuệ , lười suy nghĩ , lại là người có máu trăng hoa ngấm ngầm , thiên cơ thái âm hãm thì tính tốt bị ám đi mà tính xấu thì lại lộ ra , nhưng cung này không có sát tinh nên chồng cũng thuộc dạng dễ bảo dễ nghe , thuộc dạng nhát gan chứ không phải dạng liều lĩnh hung bạo giang hồ
zậy chẳng lẽ tới 42t e mới kết hôn hả bác? Hixhix
Đầu trang

viianhbaby
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi viianhbaby »

cháu khổ vì tình duyên quá ạ :(( :(( cháu biết tất cả là do bản thân cháu :((
Tập tin đính kèm
vân anh (2).jpg
vân anh (2).jpg (435.61 KiB) Đã xem 1412 lần
Đầu trang

viianhbaby
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi viianhbaby »

ngta bảo vũ khúc cô quả thì khó tính lạnh lùng. đúng là từ hồi cấp 2 cháu có như thế thật, ngta thích cháu nhưng chẳng ai cưa đc cháu, vì cháu k có hứng thú vs họ. nhưng càng lớn thì cháu càng bị cảm động trc tình yêu của ng khác chú ạ, cơ mà tình duyên của cháu vẫn lận đận lắm :(( :(( chú xem hộ cháu với
Đầu trang

Tradao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tradao »

Thiên tướng đào hoa thiên riêu thủ mệnh mà thấy lận đận và vô duyên. Đào riêu dâm đây mà chưa thấy đâu.
Tập tin đính kèm
IMG_20170424_225726.jpg (200.89 KiB) Đã xem 1374 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Tradao đã viết: 13:13, 24/05/17 Thiên tướng đào hoa thiên riêu thủ mệnh mà thấy lận đận và vô duyên. Đào riêu dâm đây mà chưa thấy đâu.
nữ này mà thien tuong nam o cho cung hợi hay tị thì chắc phải cao 1 mét 75 trở lên , nhưng không sao nhìn tướng tá vẫn đẹp khiêu gợi lắm

tình duyên chắc cũng nhiều anh từ lúc trung học tới giờ rồi , hạn 25-34 tuổi thích hợp lên xe bông đó

vấn đề đường con cái có vấn đề nên đi khám
Đầu trang

Tradao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tradao »

thachcamdang đã viết: 16:29, 24/05/17
Tradao đã viết: 13:13, 24/05/17 Thiên tướng đào hoa thiên riêu thủ mệnh mà thấy lận đận và vô duyên. Đào riêu dâm đây mà chưa thấy đâu.
nữ này mà thien tuong nam o cho cung hợi hay tị thì chắc phải cao 1 mét 75 trở lên , nhưng không sao nhìn tướng tá vẫn đẹp khiêu gợi lắm

tình duyên chắc cũng nhiều anh từ lúc trung học tới giờ rồi , hạn 25-34 tuổi thích hợp lên xe bông đó

vấn đề đường con cái có vấn đề nên đi khám
Mình cảm ơn. À cũng có nhiều lắm. Một anh khoảng 8;9 năm rồi a đá bay trong sự ngỡ ngàng của bao nhiêu người. Cũng hết duyên rồi. Tướng tá không kiêu gợi đâu trông kiểu lôi thôi ấy. Vô duyên lắm bác ạ.
Đầu trang

Hoanghien603
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoanghien603 »

thachcamdang đã viết: 16:47, 05/02/17 - đào hoa là sao ???? :(

là có nhiều đối tượng khác giới để ý , có nhiều bạn trai có nhiều bạn gái có nhiều người tình ;;)

- cua ai là dính người đó

- đào hoa không nhất thiết phải có các sao dâm tinh bay bướm mà nó còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác

- bạn nào thấy ngoài đời mình là người đào hoa thì vào đây up lá số và up luôn ảnh chụp khuôn mặt để nghiệm coi có giống lá số không :P
Từ khi biết yêu đã biết bắt cá. Ls này hiện tại 1 tay 3 cá. Có phải đào hoa k ạ
Tập tin đính kèm
received_1230901943690503.jpeg (99.4 KiB) Đã xem 1352 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Hoanghien603 đã viết: 17:40, 24/05/17
thachcamdang đã viết: 16:47, 05/02/17 - đào hoa là sao ???? :(

là có nhiều đối tượng khác giới để ý , có nhiều bạn trai có nhiều bạn gái có nhiều người tình ;;)

- cua ai là dính người đó

- đào hoa không nhất thiết phải có các sao dâm tinh bay bướm mà nó còn phụ thuộc nhiều yếu tố khác

- bạn nào thấy ngoài đời mình là người đào hoa thì vào đây up lá số và up luôn ảnh chụp khuôn mặt để nghiệm coi có giống lá số không :P
Từ khi biết yêu đã biết bắt cá. Ls này hiện tại 1 tay 3 cá. Có phải đào hoa k ạ
phá đai diện cho phu thê lại bị tuần rồi nên cử hết người này tới người khác mà chưa tìm được ai ưng ý , tính chất lại rất bí mật dấu diếm và cả thèm chóng chán
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”