Diễn đàn này đang đến ngày tàn?

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Thanh_Long233
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Diễn đàn này đang đến ngày tàn?

Gửi bài gửi bởi Thanh_Long233 »

lâu lắm rồi chẳng có một bài nào về học thuật, mỗi ngày chỉ vài bài nhảm thì diễn đàn còn tồn tại làm gì nữa?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Diễn đàn này đang đến ngày tàn?

Gửi bài gửi bởi Thi An »

Thanh_Long233 đã viết: 19:21, 30/05/17 lâu lắm rồi chẳng có một bài nào về học thuật, mỗi ngày chỉ vài bài nhảm thì diễn đàn còn tồn tại làm gì nữa?
Oh come on, Dien dan la cho de ban luan mah, ai co van de gi thi dua ra chu dau nhat thiet ai cung phai hoc thuat + bac hoc!!!!
Đầu trang

Thanh_Long233
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bàn cái con khỉ khô, ba cái vớ vẩn cũng bàn làm tắc nghẽn giao thông mạng, làm mất việc mấy ông cảnh sát giao thông mạng phải phân luồng cho ba cái chuyện linh tinh.
Đầu trang

Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

Thanh_Long233 đã viết: 19:52, 30/05/17 Bàn cái con khỉ khô, ba cái vớ vẩn cũng bàn làm tắc nghẽn giao thông mạng, làm mất việc mấy ông cảnh sát giao thông mạng phải phân luồng cho ba cái chuyện linh tinh.
[-O< oh cool, cái này hay nè bác cảnh sát. Bác rảnh đi chặn giùm mấy cái thứ độc hại đi kà.
Còn đã là kiến thức thì ko phải ai cũng ngang bằng ai, ko phải ai cái gì cũng biết.
Đầu trang

Thanh_Long233
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cái này còn độc hại hơn nhiều thứ khác, mấy mụ lên mạng thấy mấy thằng xui dại cho nên về nhà vác dao chém chồng mong kiếm chồng khác ngon hơn hoặc bán con cho Trung Quốc vì sợ đứa con này là nghịch tử vì mấy lời của các thầy cao tay?.v.v...
Đầu trang

Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

Tui ko noi o day tat ca deu la nguoi tot, tui cung thay co nhieu ng phan anh co ng xem ko dung roi doi tien cac ban tren dien dan nay no, cai nay tui duong nhien ko ung ho.

Con nhu ban noi, co nhiu chi len day nghe phan nay no roi ve giet chong, ban con thi - hoi qua!!!
Ban than toi ko tin vao dieu huyen bi, nhung toi tin vao nhung dieu ky dieu, Chang ai anh huong duoc toi. Cho nao vui, thi toi toi.
Đầu trang

Thanh_Long233
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thi An đã viết: 20:21, 30/05/17 Tui ko noi o day tat ca deu la nguoi tot, tui cung thay co nhieu ng phan anh co ng xem ko dung roi doi tien cac ban tren dien dan nay no, cai nay tui duong nhien ko ung ho.

Con nhu ban noi, co nhiu chi len day nghe phan nay no roi ve giet chong, ban con thi - hoi qua!!!
Ban than toi ko tin vao dieu huyen bi, nhung toi tin vao nhung dieu ky dieu, Chang ai anh huong duoc toi. Cho nao vui, thi toi toi.
Tôi hỏi bạn là ai cũng có trình độ như ai không? ví dụ: mấy anh đẹp trai, mấy chị đẹp gái người Tràng An mà gặp mấy người ở quê thì có bàn cả ngày không hết chuyện xấu của mấy người quê? Nói như bạn thì ai làm người ấy chịu k ai thèm quan tâm? Đúng là xã hội Tư bản?
Đầu trang

Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

Thanh_Long233 đã viết: 20:28, 30/05/17
Thi An đã viết: 20:21, 30/05/17 Tui ko noi o day tat ca deu la nguoi tot, tui cung thay co nhieu ng phan anh co ng xem ko dung roi doi tien cac ban tren dien dan nay no, cai nay tui duong nhien ko ung ho.

Tôi hỏi bạn là ai cũng có trình độ như ai không? ví dụ: mấy anh đẹp trai, mấy chị đẹp gái người Tràng An mà gặp mấy người ở quê thì có bàn cả ngày không hết chuyện xấu của mấy người quê? Nói như bạn thì ai làm người ấy chịu k ai thèm quan tâm? Đúng là xã hội Tư bản?
Hey, sorry! Tôi là người nhà quê chính gốc nhé, nhưng tôi khẳng định tôi hơn nhiều, rất nhiều người Tràng An của bạn (à tôi ko nói đến Tử Vi, tôi nói đến nghiă đen trong câu viết của bạn).
Tôi nghĩ bạn vẫn chưa thoát được ý của từ "diễn đàn". Vấn đề học thuật chuyên sâu bạn có thể xem ở mục khác.
Chắc bạn biết rõ là trong một bệnh viện, bác sỹ luôn ít mà bệnh nhân thì nhiều, à đương nhiên trong số bác sỹ cũng có lang băm (ko thể tránh khỏi) và bệnh nhân thì đa phần ko biết chữa bệnh. Ý của tôi ko phải đề cao Tử vi hay web này, tôi chỉ ví dụ minh hoạ!

Ai làm người ấy phải chịu là đương nhiên, tuy nhiên trong khuôn khổ pháp luật. Và tôi khẳng định với bạn xã hội TB ở nước tôi đang sống còn tốt hơn XHCN ở VN bây giờ!

Tôi không muốn mãi tranh luận.
Đầu trang

thamlang_man
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Tôi đã nói không với bọn ngu, nhưng tụi nó không chịu nghe

Gửi bài gửi bởi thamlang_man »

Trả lời: Diễn đàn tồn tại để mỗi ngày có đất cho mấy topic kêu gào như nài đấy :D

Diễn đàn tàn đâu kg thấy, nhưng cứ lâu lâu lại xuất hiện mấy cái topic gào thét nài nọ :))

Chung quy lại, thích thì sinh hoạt, kg thích thì next diễn đàn khác thôu :-?

Sự thật mất cmn lòng, Vắng mợ chợ vưỡn đông :((
Đầu trang

Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

thamlang_man đã viết: 21:13, 30/05/17 Trả lời: Diễn đàn tồn tại để mỗi ngày có đất cho mấy topic kêu gào như nài đấy :D

Diễn đàn tàn đâu kg thấy, nhưng cứ lâu lâu lại xuất hiện mấy cái topic gào thét nài nọ :))

Chung quy lại, thích thì sinh hoạt, kg thích thì next diễn đàn khác thôu :-?

Sự thật mất cmn lòng, Vắng mợ chợ vưỡn đông :((
Oui, iem đang cần chỗ xả stress (từ h đến hết nă, nay), tha thiết yêu cầu duy trì chỗ gào thét này nha!!! =))))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”