mọi ng ơi,cho ý kiến về lá số của mình với,sao đường tình duyên & công danh,vận mệnh lại gian truân,vất vả thế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
doikhongnhumo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: mọi ng ơi,cho ý kiến về lá số của mình với,sao đường tình duyên & công danh,vận mệnh lại gian truân,vất vả thế

Gửi bài gửi bởi doikhongnhumo »

Mít mít đã viết: 07:20, 31/05/17 Lá số của bạn chính tinh sắp xếp giống của mình này, nói chung là vất vả tình duyên...
Hình ảnh
lá số của bann giống mình thiệt 😔 buồn thiệt . tình yêu thì trắc trở , chẳng đc gi ra hồn
Đầu trang

Mít mít
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: mọi ng ơi,cho ý kiến về lá số của mình với,sao đường tình duyên & công danh,vận mệnh lại gian truân,vất vả thế

Gửi bài gửi bởi Mít mít »

Mình còn dễ bị ng khác phái lừa, rồi ng yêu dễ phản cơ, buồn lắm, mình trải qua 2 mối tình và bị phản cả 2 rồi
Đầu trang

doikhongnhumo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mít mít đã viết: 23:39, 31/05/17 Mình còn dễ bị ng khác phái lừa, rồi ng yêu dễ phản cơ, buồn lắm, mình trải qua 2 mối tình và bị phản cả 2 rồi
=> bạn giống mình dã man luôn , mình cũng trải qua 2 mối tình và đều bị lừa và phản cả 2 😔😔😭. nhưng mối tình thứ 2 còn nhục nhã hơn cơ bạn ah . 2 bên bme gặp nhau , gặp tất cả họ hàng rồi , yêu nhau 2 năm rồi ,h nó chia tay mình nó nói vs mình đúng câu : nó xin lỗi vì làm mình ngộ nhận . nghe có đau không bạn . mình thực sự sốc rất nặng , gần như đột quỵ . mình bảo nó nói thế mà nghe được , vậy tại sao nó còn để 2 bên gia đình gặp nhau , gặp họ hàng thì nó kêu vì coi như để người lớn thêm bạn . bạn thấy đấy . không ai là có thể biết trước một con người như thế nào chỉ nhìn qua bề ngoài . mình đang trong tình trạng rất mệt mỏi và gần như kiệt quệ rồi . chuyện này khôg biét như nào nữa đây và thật sự mình không biếtu giải quyết và nói vs gia đình mình như thế nào cả .thật sự quá khó đối mặt bạn ah . 😔
Đầu trang

Mít mít
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mít mít »

doikhongnhumo đã viết: 17:28, 01/06/17
Mít mít đã viết: 23:39, 31/05/17 Mình còn dễ bị ng khác phái lừa, rồi ng yêu dễ phản cơ, buồn lắm, mình trải qua 2 mối tình và bị phản cả 2 rồi
=> bạn giống mình dã man luôn , mình cũng trải qua 2 mối tình và đều bị lừa và phản cả 2 😔😔😭. nhưng mối tình thứ 2 còn nhục nhã hơn cơ bạn ah . 2 bên bme gặp nhau , gặp tất cả họ hàng rồi , yêu nhau 2 năm rồi ,h nó chia tay mình nó nói vs mình đúng câu : nó xin lỗi vì làm mình ngộ nhận . nghe có đau không bạn . mình thực sự sốc rất nặng , gần như đột quỵ . mình bảo nó nói thế mà nghe được , vậy tại sao nó còn để 2 bên gia đình gặp nhau , gặp họ hàng thì nó kêu vì coi như để người lớn thêm bạn . bạn thấy đấy . không ai là có thể biết trước một con người như thế nào chỉ nhìn qua bề ngoài . mình đang trong tình trạng rất mệt mỏi và gần như kiệt quệ rồi . chuyện này khôg biét như nào nữa đây và thật sự mình không biếtu giải quyết và nói vs gia đình mình như thế nào cả .thật sự quá khó đối mặt bạn ah . 😔
Khác gì mình đâu, mình còn yêu 4 năm, cũng đã từng suýt cưới, 2 bên cũng biết nhau hết rùi, rồi họ đi làm xa , chia tay ko lý do, chưa đầy mấy tuần sau họ lấy vk.
Người thứ 2 thì hôm trc còn yêu đương đi chơi vui vẻ, tuần sau cũng cưới, chỉ nói e cứ mắng chửi anh đi, lỗi hoàn toàn do anh.
Mình cũng buồn mà giờ quen rồi, sau này lấy ck, ck cũng dễ ngoại tình cơ, chán lắm bạn ạ
Đầu trang

doikhongnhumo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mình và bạn giống nhau nhỉ . chán quá không biết có cách nào giải không nữa . mình thì đang cảm thấy thật sự mệt mỏi không biết tâm sự với ai . mình thật sự bế tắc lắm rồi bạn ah . h mình không biết mói sao vs bme mình . mình sợ mẹ mình khóc rồi lăn ra ốm mất . đã thông báo hết mọi ng là cuối năm cưới xong đùng cái h mình hok dám đối diện vs mọi mg . mình h thất bại thảm hại luôn bạn ah . mình tđã từng trải qua nên bạn cũng biết . mình khóc suốt bao nhiêu đêm mà hok hok thoát khỏi bạn ah . mà số mình đen lắm . lá số đã đen thui lại còn bị ngừoi âm theo nữa , người âm nam này theo mình mấy năm nay rồi mà toàn cản mình thôi . mình làm gì cũng cản , mà mình có khấn có cúng bái kêu cũng không thoát đc . h mình không thể về vn làm lễ cúng đc nên chẳng biết sao nữa .😭😔
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”