Nhờ mọi người xem giúp lá số chồng e: mệnh Tham Lang gặp Tuần, hạn gia đình, tiền bạc liên tiếp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
tuelam510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người xem giúp lá số chồng e: mệnh Tham Lang gặp Tuần, hạn gia đình, tiền bạc liên tiếp

Gửi bài gửi bởi tuelam510 »

Nhờ các bác xem giúp tiền bạc và công danh cho chồng e. Có hạn về tiền 3,4 năm nay từ khi chưa cưới đến giờ vẫn rất mệt mỏi. Công việc thì lông bông, 2 vợ ck yêu nhau 7 năm rất hp mà cưới về xung đột liên tiếp giờ không thể nói chuyện được với nhau, cuộc sống rất ngột ngạt.
Mong các cao nhân đi qua bỏ chút thời gian cho e xin vài lời.
Hình ảnh
Đầu trang

monbb
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ mọi người xem giúp lá số chồng e: mệnh Tham Lang gặp Tuần, hạn gia đình, tiền bạc liên tiếp

Gửi bài gửi bởi monbb »

Kết hôn nam 2014 ? Giờ sinh chính xác k c ?
Đầu trang

tuelam510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người xem giúp lá số chồng e: mệnh Tham Lang gặp Tuần, hạn gia đình, tiền bạc liên tiếp

monbb đã viết: 15:03, 04/06/17 Kết hôn nam 2014 ? Giờ sinh chính xác k c ?
giờ sinh mẹ ck mình k nhớ cxac chỉ nhớ khoảng 5,6h chiều thôi. Ck mình ng vừa phải, mắt sâu, mũi cao, ít nói. Vc mình đúng là kêt hôn 12/2014 âm.
Đầu trang

tuelam510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cao nhân nào đi qua xin để lại vài lời ạ
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

tuelam510 đã viết: 13:45, 04/06/17 Nhờ các bác xem giúp tiền bạc và công danh cho chồng e. Có hạn về tiền 3,4 năm nay từ khi chưa cưới đến giờ vẫn rất mệt mỏi. Công việc thì lông bông, 2 vợ ck yêu nhau 7 năm rất hp mà cưới về xung đột liên tiếp giờ không thể nói chuyện được với nhau, cuộc sống rất ngột ngạt.
Hình ảnh
hạn 25-34 tuổi thiên thời địa lợi đều không ủng hộ

cung quan và phu the người đàn ông này có không kiếp thiên hình vào đại hạn này lại chiếu theo tam hợp nên xoay chuyển khó khăn nhất là về công việc và tiền bạc

chờ đai hạn 35 tuổi sẽ êm xuôi
Đầu trang

tuelam510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thachcamdang đã viết: 08:52, 06/06/17
tuelam510 đã viết: 13:45, 04/06/17 Nhờ các bác xem giúp tiền bạc và công danh cho chồng e. Có hạn về tiền 3,4 năm nay từ khi chưa cưới đến giờ vẫn rất mệt mỏi. Công việc thì lông bông, 2 vợ ck yêu nhau 7 năm rất hp mà cưới về xung đột liên tiếp giờ không thể nói chuyện được với nhau, cuộc sống rất ngột ngạt.
Hình ảnh
hạn 25-34 tuổi thiên thời địa lợi đều không ủng hộ

cung quan và phu the người đàn ông này có không kiếp thiên hình vào đại hạn này lại chiếu theo tam hợp nên xoay chuyển khó khăn nhất là về công việc và tiền bạc

chờ đai hạn 35 tuổi sẽ êm xuôi
Vâng, e cũng nghĩ là sang đại vận 35 sẽ đỡ nhưng không biết e có chờ nổi không :) mấy năm nay đã thấy thấm rồi mà còn dài quá. Dù sao cũng cám ơn bác nhiều ạ.
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

Nếu là lá số này thì chồng bạn là người thích 1 mình,cô độc,tính hơi lập dị,ko thích náo nhiệt,ko thích đám đông.
Mệnh thì đẹp nhưng cung tài Phá quân gặp triệt nên tiền bạc rất không ổn định.
Đầu trang

tuelam510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

xulaplen đã viết: 09:37, 06/06/17 Nếu là lá số này thì chồng bạn là người thích 1 mình,cô độc,tính hơi lập dị,ko thích náo nhiệt,ko thích đám đông.
Mệnh thì đẹp nhưng cung tài Phá quân gặp triệt nên tiền bạc rất không ổn định.
Thế chắc chuẩn lá số rồi vì b tả tính cách vs tiền bạc chuẩn ck mình đấy. Mình cũng chưa gặp ai tính quái như ck mình cả :D Hồi đầu ghét lắm nhưng lâu lâu lại yêu rồi quyết cưới dù cũng gặp trắc trở.
Đầu trang

xulaplen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xulaplen »

Mình thi không biết xem tử vi,chỉ đoán bừa thôi.nếu đúng thì coi như may,sai bạn bỏ qua.
Chồng bạn thì tính cách như mình tả còn ngoại hình thì chắc cũng ưa nhìn,sáng sủa,chắc cũng khá nóng tính.
Mình nghĩ số này sẽ giàu nhưng ít nhất phải đợi ngoài 30 thì tiền bạc mới ổn định hơn.
Còn bạn là vợ thì nếu nhịn dc thì nhịn,đừng có ăn thua làm gì cả.chỉ thiệt bạn thôi.chồng nó ko cặp bồ hay lô đề cờ bạc bê tha là được.
đại vận này có lẽ 5 năm 25-30 sẽ vât vả.sau đó 30 trở đi mình nghĩ sẽ tốt hơn.ko cần đợi đến 35 đâu.
Đầu trang

tuelam510
Mới gia nhập
Mới gia nhập

xulaplen đã viết: 17:23, 06/06/17 Mình thi không biết xem tử vi,chỉ đoán bừa thôi.nếu đúng thì coi như may,sai bạn bỏ qua.
Chồng bạn thì tính cách như mình tả còn ngoại hình thì chắc cũng ưa nhìn,sáng sủa,chắc cũng khá nóng tính.
Mình nghĩ số này sẽ giàu nhưng ít nhất phải đợi ngoài 30 thì tiền bạc mới ổn định hơn.
Còn bạn là vợ thì nếu nhịn dc thì nhịn,đừng có ăn thua làm gì cả.chỉ thiệt bạn thôi.chồng nó ko cặp bồ hay lô đề cờ bạc bê tha là được.
đại vận này có lẽ 5 năm 25-30 sẽ vât vả.sau đó 30 trở đi mình nghĩ sẽ tốt hơn.ko cần đợi đến 35 đâu.
Cũng mong sớm qua vận này. Cám ơn b nhé.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”