PHÒNG MẠCH DR THACH CHẨN ĐOÁN TÂM SINH LÝ CHO LÁ SỐ ?????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
suonbonuong
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: PHÒNG MẠCH DR THACH CHẨN ĐOÁN TÂM SINH LÝ CHO LÁ SỐ ?????

Gửi bài gửi bởi suonbonuong »

thachcamdang đã viết: 16:26, 27/10/17
suonbonuong đã viết: 00:59, 26/10/17 Xin chào anh thachcamdang ạ.
Topic rôm rả quá, nhờ anh xem giúp em tình duyên năm nay ạ. Hạn năm nay có đào hoa thì phải ạ. Tiện thể nếu rảnh rỗi, nhờ anh xem luôn đại hạn kế cho em với ạ. Thanks anh trước.

Hình ảnh
ha ha ha , nếu có đào hoa nam nay là phải ứng vào giữa năm rồi , tiểu han đúng là mão cung nhưng có kình dương , sao này sát tinh hãm hành kim chém vào đào hoa hành mộc ...thế là hết dào với hoa rồi , năm nay cũng có người giúp đỡ thì phải

có găp tai nạn truc trac năm nay không
Năm nay có trục trặc về cảm xúc nội tâm ạ. Bất ổn, và bị người khác giới ảnh hưởng không nhỏ tới tâm trí. Tâm trí bị xao động, vô cung vô cùng, rất rất nặng. Bị enchante rồi anh ạ.
Đầu trang

bienxanh191
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bienxanh191 »

bienxanh191 đã viết: 11:30, 26/10/17 Chào anh thachcamdang, nhờ anh xem qua giúp em.
Hình ảnh
Hình ảnh
Up mong được anh xem qua ạ
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

Anh ơi xem giúp em với ạ
Tập tin đính kèm
22-38-51-pham thi lan anh.jpg
22-38-51-pham thi lan anh.jpg (436.97 KiB) Đã xem 1136 lần
FB_IMG_1509114904097.jpg (41.15 KiB) Đã xem 1136 lần
Đầu trang

chopchopa13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chopchopa13 »

thachcamdang đã viết: 20:00, 21/10/17 chào quý khách phòng mạch chúng tôi chuyên nghiệm lý vấn đề sức khỏe tâm sinh lý của những lá số tử vi

quý khách nào có dũng khí thì mời vào

nguyên tắc nghề nghiệp : trao đổi thẳng thắn không giấu diếm , quý khách có the up ảnh chân dung kèm theo lá số để có thể nghiệm lý thần khí tướng mạo kết hợp lá số ...qua đó tăng cường chẩn đoán tâm lý sinh lý và bệnh lý của quý khách

trân trọng kính mời , DORTOR thach :-&
Bác ơi.Nhờ bác xem hộ lá số và ảnh kèm theo, đoán bệnh kê đơn hộ cháu đi ạ. B-) B-)
Cảm ơn bác trước ạ .
Hình ảnh
Tập tin đính kèm
aha.jpg (64.39 KiB) Đã xem 1126 lần
Đầu trang

Phuonglily164
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phuonglily164 »

thachcamdang đã viết: 09:13, 27/10/17
Phuonglily164 đã viết: 22:17, 26/10/17 A Thach xem dùm em ck em là ng dư nào ạ? Mà e có lấy đc ck ko ý :)) :)) Trần Thị Yến Phương.jpgIMG_20170904_014337_204.jpg
nhìn cung phu phải xem cung nô và cung phu

chồng có 2 kiểu

kiểu 1 : người phương xa nhưng tướng ta ngon lành đủ sức thỏa mãn nhu cầu tình dục cao ngất của nữ , tướng hơi hung , mẫu người này tới 3-4 người tha hồ lựa chọn trai xứ lạ

kiểu 2: là kiểu chồng thiên về trí tuệ đầu óc , cơ mưu , rất biết kết giao bạn bè , làm ăn giỏi biết kiếm tiền , rộng rãi hào phóng ...có tiền sẽ san sẽ cho nữ giúp đỡ trong việc làm ăn

kiểu 3 : tướng lạnh tuy đàng hoàng nhưng khô khan , bảo thủ , không biết chiều chuộng khong hiểu tâm lý phu nữ , tướng ông già

nữ này từ 25 tuổi trở đi là hoc môn sinh dục tăng đột biến , người tối nào cũng ngứa ngáy không yên .... không có đàn ông không xong ....nhiều khí phải lấy cây cà tím để xả stress nếu không tìm thấy đối tượng ngon ăn :-bd

25-35 tuôi kết hon ok lựa chọn trong 3 dạng người trên kiểu người hợp với mình nhé
Hơi bị sốc cơ mà cảm ơn a =))
Còn cv thì sao ạ? E từ bé số long đong hay phải suy nghĩ nhiều. Hiện e đnag có cv ổn trên HN nhưng bme muốn về quê ổn định. Liệu e nên chuyển việc ko ạ?
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

DRLANANH đã viết: 22:50, 27/10/17 Anh ơi xem giúp em với ạ
nữ này hạn 22-31 tuổi thì cong viec lam ăn tốt

hạn 32-43 tuổi thì kết hôn tốt nhưng công việc và làm ăn sẽ găp truc trăc

phá toái kỵ làm cho răng không được đều , mẹ của bạn có vấn đề về sức khỏe hoặc đã qua đời , cha thì còn khỏe

lá này đi xa rất tốt làm nghề thiết kế vi tính đồ họa , thủ công sẽ tốt hơn là làm kinh doanh hay đụng tới tiền

lá này sức khỏe tốt , cũng cho thấy cái tâm bên trong bên ngoài thì hiền diệu kín đáo nhưng bên trong thì dục vọng khát khao tình dục rất cao , ngực thì kích cỡ nhỏ lép nhưng phần mông thì lại rất to săn chắc , bộ phận dưới hoành tráng hooc mon tiết ra rất nhiều , cho nên nữ này nhiều khi nằm mơi không phải được nhiều nam nhân tuấn tú phục vụ , ai không biết cữ nghĩ nữ là người ăn chay niệm phận kỳ thực ben trong là quỷ dục vọng ....yêu thích những đẹp đẻ , kiểu này phải mua 1 trái cà tím dài 20 cm mới đủ xả stress chứ không là không ngủ được

kiểu này doctor đề nghị kết bạn với nữ qua face để xem cách ăn nói có đúng như dự đoán khong , dưới là link facebook

https://www.facebook.com/cuong.nguyenhung.146612
Đầu trang

camellia.19
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi camellia.19 »

Chào anh thachcamdang,

Nhờ anh xem giúp tình duyên của e với ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

DRLANANH
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DRLANANH »

thachcamdang đã viết: 08:28, 28/10/17
DRLANANH đã viết: 22:50, 27/10/17 Anh ơi xem giúp em với ạ
nữ này hạn 22-31 tuổi thì cong viec lam ăn tốt

hạn 32-43 tuổi thì kết hôn tốt nhưng công việc và làm ăn sẽ găp truc trăc

phá toái kỵ làm cho răng không được đều , mẹ của bạn có vấn đề về sức khỏe hoặc đã qua đời , cha thì còn khỏe

lá này đi xa rất tốt làm nghề thiết kế vi tính đồ họa , thủ công sẽ tốt hơn là làm kinh doanh hay đụng tới tiền

lá này sức khỏe tốt , cũng cho thấy cái tâm bên trong bên ngoài thì hiền diệu kín đáo nhưng bên trong thì dục vọng khát khao tình dục rất cao , ngực thì kích cỡ nhỏ lép nhưng phần mông thì lại rất to săn chắc , bộ phận dưới hoành tráng hooc mon tiết ra rất nhiều , cho nên nữ này nhiều khi nằm mơi không phải được nhiều nam nhân tuấn tú phục vụ , ai không biết cữ nghĩ nữ là người ăn chay niệm phận kỳ thực ben trong là quỷ dục vọng ....yêu thích những đẹp đẻ , kiểu này phải mua 1 trái cà tím dài 20 cm mới đủ xả stress chứ không là không ngủ được

kiểu này doctor đề nghị kết bạn với nữ qua face để xem cách ăn nói có đúng như dự đoán khong , dưới là link facebook

https://www.facebook.com/cuong.nguyenhung.146612
Bố mẹ em vẫn khoẻ chỉ là em đi học xa nhà suốt ở nhà với bố mẹ rất ít 1 năm về ít lắm ngoại hình thì ngực k nhỏ ạ 86 ạ mông và đùi nhỏ ạ .em đang học bác sỹ chứ k liên quan gì về máy tính đồ hoạ hiện tại thì em chưa có ny chỉ tập trung học nhu cầu cao như vậy có gì đó sai sai ạ 😂😂😂
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

chopchopa13 đã viết: 01:11, 28/10/17
thachcamdang đã viết: 20:00, 21/10/17 chào quý khách phòng mạch chúng tôi chuyên nghiệm lý vấn đề sức khỏe tâm sinh lý của những lá số tử vi

nguyên tắc nghề nghiệp : trao đổi thẳng thắn không giấu diếm , quý khách có the up ảnh chân dung kèm theo lá số để có thể nghiệm lý thần khí tướng mạo kết hợp lá số ...qua đó tăng cường chẩn đoán tâm lý sinh lý và bệnh lý của quý khách

Bác ơi.Nhờ bác xem hộ lá số và ảnh kèm theo, đoán bệnh kê đơn hộ cháu đi ạ. B-) B-)
Cảm ơn bác trước ạ .
Hình ảnh

lá này thì biết khó giàu rồi , số lá này nhờ chồng thôi , người chồng lý tưởng giống như sao tử vi cung ngọ , uy nghi giàu có quyền lực , có tài ba hơn người , lấy chồng như vậy thì đời mới khá được

nóng tính lắm hên có vòng thái tuế nên vẫn còn cân nhắn nặng nhẹ

nhìn tướng là đúng bộ sát phát tham rồi , nhưng do chính tinh hãm thân có nhiều sát tinh hãm nên thần khí có vẻ thăng trầm
Đầu trang

chopchopa13
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi chopchopa13 »

thachcamdang đã viết: 10:45, 28/10/17
chopchopa13 đã viết: 01:11, 28/10/17

Cảm ơn bác trước ạ .
Hình ảnh

lá này thì biết khó giàu rồi , số lá này nhờ chồng thôi , người chồng lý tưởng giống như sao tử vi cung ngọ , uy nghi giàu có quyền lực , có tài ba hơn người , lấy chồng như vậy thì đời mới khá được

nóng tính lắm hên có vòng thái tuế nên vẫn còn cân nhắn nặng nhẹ

nhìn tướng là đúng bộ sát phát tham rồi , nhưng do chính tinh hãm thân có nhiều sát tinh hãm nên thần khí có vẻ thăng trầm
Dạ vâng cảm ơn bác. Phần nóng tính thì chuẩn lun bác ạ. Cháu cũng mong kiếm dc ông chồng lí tưởng như bác nói lắm. Mà sao mong manh quá bác ơi. Đến giờ vẫn ế bền bỉ:)) Với cả mấy ông chồng lí tưởng này chắc có chủ hết rồi. :P
Nghe bác nói sao mà cháu nao lòng quá. Cháu học kĩ sư 2 năm nữa ra rồi. Không biết ngành này hợp cháu ko bác? Nghe qua, hình như cháu lận đận công danh phải ko bác?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”