KÍNH MONG MỌI NGƯỜI XEM GIÚP LÁ SỐ VCD.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Sakuraaa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

KÍNH MONG MỌI NGƯỜI XEM GIÚP LÁ SỐ VCD.

Gửi bài gửi bởi Sakuraaa »

Hình ảnh
Chào mọi người,
Rất mong mọi người bỏ chút thời gian nói đôi điều về đường sự nghiệp của em.
Nhỏ tới lớn giờ lận đận quá.
Em cảm ơn !
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: KÍNH MONG MỌI NGƯỜI XEM GIÚP LÁ SỐ VCD.

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

Ls này cha mẹ bỏ nhau hay sao vậy ?. Qua hạn 33 tướng phủ nên tạm thời sẽ ổn định hơn . Ls anh 43t trở ra mới ổn . Anh treo 1 bức tranh phong thủy đàn ngựa ở hướng Nam trong phòng ngủ , cong việc Tiền bạc sẽ ổn hơn .
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Lá số này cha mẹ thường trục trặc tình duyên hoặc có người mất sớm. Bản thân đương số tình duyên cũng rắc rối, nhưng nếu như cha mẹ đã gãy đổ thì gánh họa cho đương số 1 phần nào.
Về câu hỏi của bạn, nếu bạn làm nghề gì mà nói nhiều chút thì còn đỡ. Nghề gì mà cầm bút như nhà văn, nhà báo và đặc biệt nếu được làm nghề giáo viên, giảng dạy, hướng dẫn thì là nhất cách. Nếu không lá số này có thể theo nghề binh nghiệp cũng tạm. Những nghề trên thì có thể làm Nhà nước được, còn ngoài những nghề trên ra thì không nên làm Nhà nước, nếu làm Nhà nước sẽ bất mãn công danh cả đời. Tự mình chọn nghề thì thường không được như ý, nếu có cơ duyên nào đến hoặc do mọi người xin việc, tìm việc cho thì còn được. Không lên làm lĩnh vực tài chính vì không khéo có phen nhầm lẫn, bị phản bội, đồng nghiệp bạn bè chơi xấu. thường khó bền chí với công việc (ham mê thời gian đầu về sau giữa chừng hay chán), có cách làm 1 thời điểm nhiều nghề, nhiều lĩnh vực hay nói cách khác là có nhiều nguồn thu.
Vài dòng viết vội bạn tham khảo nhé
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Số này cung phúc Đức hơi kém. Lại ơn trên đất dữ .
Đầu trang

Sakuraaa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Người Lữ Khách đã viết: 12:33, 14/11/17 Ls này cha mẹ bỏ nhau hay sao vậy ?. Qua hạn 33 tướng phủ nên tạm thời sẽ ổn định hơn . Ls anh 43t trở ra mới ổn . Anh treo 1 bức tranh phong thủy đàn ngựa ở hướng Nam trong phòng ngủ , cong việc Tiền bạc sẽ ổn hơn .
Chào bạn.
Ba mình mất từ khi mình đang đi học.
Quả thực mọi thứ đều khá vất vả. Năm nay mới có chút khởi sắc.
Mình cảm ơn
Đầu trang

Sakuraaa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

sonqhkt đã viết: 15:00, 14/11/17 Lá số này cha mẹ thường trục trặc tình duyên hoặc có người mất sớm. Bản thân đương số tình duyên cũng rắc rối, nhưng nếu như cha mẹ đã gãy đổ thì gánh họa cho đương số 1 phần nào.
Về câu hỏi của bạn, nếu bạn làm nghề gì mà nói nhiều chút thì còn đỡ. Nghề gì mà cầm bút như nhà văn, nhà báo và đặc biệt nếu được làm nghề giáo viên, giảng dạy, hướng dẫn thì là nhất cách. Nếu không lá số này có thể theo nghề binh nghiệp cũng tạm. Những nghề trên thì có thể làm Nhà nước được, còn ngoài những nghề trên ra thì không nên làm Nhà nước, nếu làm Nhà nước sẽ bất mãn công danh cả đời. Tự mình chọn nghề thì thường không được như ý, nếu có cơ duyên nào đến hoặc do mọi người xin việc, tìm việc cho thì còn được. Không lên làm lĩnh vực tài chính vì không khéo có phen nhầm lẫn, bị phản bội, đồng nghiệp bạn bè chơi xấu. thường khó bền chí với công việc (ham mê thời gian đầu về sau giữa chừng hay chán), có cách làm 1 thời điểm nhiều nghề, nhiều lĩnh vực hay nói cách khác là có nhiều nguồn thu.
Vài dòng viết vội bạn tham khảo nhé
Chào bạn
Mình rất cảm ơn bạn đã có đôi điều xem giúp mình.
Đúng là cha mẹ có người mất sớm, anh chị em cũng có người mất sớm. Tình duyên của mình khá trắc trở, đến giờ vẫn chưa lập gia đình.
Mình từng làm giáo viên, giờ không còn là giáo viên, nhưng vẫn làm công việc liên quan đến ngành giáo dục. Công việc cũng đòi hỏi phải nói nhiều, và trước đám đông.
Bạn có thể xem giúp mình đến tầm bao tuổi mọi việc thuận lợi và tiến triển tốt hơn không?
Đầu trang

Sakuraaa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thợ mộc đã viết: 20:30, 14/11/17 Số này cung phúc Đức hơi kém. Lại ơn trên đất dữ .
Mình không hiểu lắm.
bạn có thể xem và nói cụ thể giúp mình không?
Nếu được bạn có thể xem giúp mình cả đường công việc chứ?
Cảm ơn bạn!
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

manh đất gia đình bạn đang hướng đông nam có miếu, đình , chùa .. không?. Có hỏa riêu cô thần ắt có vong hoặc âm binh ?
Đầu trang

Sakuraaa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thợ mộc đã viết: 22:42, 15/11/17 manh đất gia đình bạn đang hướng đông nam có miếu, đình , chùa .. không?. Có hỏa riêu cô thần ắt có vong hoặc âm binh ?
Mình cũng không rõ có vong hay âm binh hay không bạn à :(
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Sakuraaa đã viết: 11:50, 14/11/17 Hình ảnh
Chào mọi người,
Rất mong mọi người bỏ chút thời gian nói đôi điều về đường sự nghiệp của em.
Nhỏ tới lớn giờ lận đận quá.
Em cảm ơn !
số này phai di chuyển đi xa rồi

đi ra ngoài có bị thi phi nói xấu không , có duyên làm việc chung với phụ nữ hay đươc phu nữ giup đỡ :-O
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”