kính nhờ mọi người xem cho cháu công danh sự nghiệp.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
mr_skull_226
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

kính nhờ mọi người xem cho cháu công danh sự nghiệp.

Gửi bài gửi bởi mr_skull_226 »

Kình nhờ mọi người trên diễn đàn xem hộ em cháu đường công danh việc làm trên tứ trụ sau này như thế nào ạ, hợp vào ngạch nghề gì không ạ, bản thân cháu thấy giỏi nói với giao tiếp hơn chứ không giỏi làm :( Và gần đây cháu vừa mới trục một vong tà ám cháu hơn chục năm xong ạ nên không biết công danh năng lực có gì tiến triển không.

Hình ảnh
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: kính nhờ mọi người xem cho cháu công danh sự nghiệp.

Gửi bài gửi bởi kuma »

mr_skull_226 đã viết: 16:08, 16/11/17 Và gần đây cháu vừa mới trục một vong tà ám cháu hơn chục năm xong ạ nên không biết công danh năng lực có gì tiến triển không.
Trục = cách nào vậy em.. :-O
Đầu trang

mr_skull_226
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

kuma đã viết: 16:16, 16/11/17
Trục = cách nào vậy em.. :-O
[/quote]
Thì đến gặp thầy, rồi trục thôi ạ, em cũng bị ốp 3 lần nhưng chưa lần nào bị vong điều khiển đầu óc hay nói như dạng clip trên mạng cả, chỉ bị ở mặt thân xác thôi ạ, còn tinh thần mình vẫn làm chủ được phần nào, kiểu cảm nhận được nỗi đau của họ khi họ chết vì gì ý ạ, ví dụ chết cháy hay chết sông nước, đau ở đâu v.v. . . .
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

mr_skull_226 đã viết: 16:25, 16/11/17
Thì đến gặp thầy, rồi trục thôi ạ, em cũng bị ốp 3 lần nhưng chưa lần nào bị vong điều khiển đầu óc hay nói như dạng clip trên mạng cả, chỉ bị ở mặt thân xác thôi ạ, còn tinh thần mình vẫn làm chủ được phần nào, kiểu cảm nhận được nỗi đau của họ khi họ chết vì gì ý ạ, ví dụ chết cháy hay chết sông nước, đau ở đâu v.v. . . .
:-SSS ghê quá ... mà em ổn với bình thường lại là phước lắm đây

Anh có xem 1 vài lá số = vong ám mà không biết sao giúp họ ... em muốn anh giới thiệu họ với em không?
Đầu trang

mr_skull_226
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

kuma đã viết: 16:36, 16/11/17 :-SSS ghê quá ... mà em ổn với bình thường lại là phước lắm đây

Anh có xem 1 vài lá số = vong ám mà không biết sao giúp họ ... em muốn anh giới thiệu họ với em không?

Em không hiểu ạ, Giới thiệu người bị vong ám hay người giải vong ám hả anh.
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

mr_skull_226 đã viết: 16:38, 16/11/17
kuma đã viết: 16:36, 16/11/17 :-SSS ghê quá ... mà em ổn với bình thường lại là phước lắm đây

Em không hiểu ạ, Giới thiệu người bị vong ám hay người giải vong ám hả anh.
Giới thiệu người bị vong ám cho em ... hoặc em giởi thiêu cho anh địa chi để trị vong ám rồi anh kể cho người nào cần cũng được.

Coi như giúp người em ạ
Đầu trang

mr_skull_226
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

kuma đã viết: 16:41, 16/11/17 Giới thiệu người bị vong ám cho em ... hoặc em giởi thiêu cho anh địa chi để trị vong ám rồi anh kể cho người nào cần cũng được.

Coi như giúp người em ạ
Không được anh à, không phải tự nhiên họ theo mình hay ám mình đâu, tất cả đều có lý do, ân oán tương báo đều do cái nghiệp và duyên . Em đi trục là cũng do duyên liên quan đến gia tiên và thần linh chỉ lối cho ạ, Đến người trục giải cho em họ còn phải xin phép thần linh đàng hoàng.
Hơn nữa bị bệnh phải gặp đúng thầy mới chữa khỏi, nên dù thầy có giỏi mà chưa chắc hợp để chỉ điểm thì có giải xong cũng bị cái khác thôi anh ạ. Do mình nữa : (
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

mr_skull_226 đã viết: 16:48, 16/11/17 Hơn nữa bị bệnh phải gặp đúng thầy mới chữa khỏi, nên dù thầy có giỏi mà chưa chắc hợp để chỉ điểm thì có giải xong cũng bị cái khác thôi anh ạ. Do mình nữa : (
Vậy thầy đó ở đâu vậy em... thì anh giới thiệu người ta xong rồi mấy người này nói chuyện với thầy đó thôi..

Hay là em muốn làm trung gian?
Đầu trang

mr_skull_226
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

kuma đã viết: 16:55, 16/11/17 Vậy thầy đó ở đâu vậy em... thì anh giới thiệu người ta xong rồi mấy người này nói chuyện với thầy đó thôi..

Anh không hiểu rồi, Thầy em có thể giới thiệu không vấn đề, cũng không cần trung gian, nhưng chuyện đó không quan trọng, vấn đề vong tà ám đi theo để giúp hay phá đều là do nghiệp và duyên của chính mình, Nếu họ theo giúp thì không sao nhưng đeo bám theo yêu mình đòi bắt mình xuống dưới đó hay hại mình là do nghiệp chính mình, mình phải tu tập tốt, sau đó mới nói đến chuyện giải hoặc trục được anh ạ không rất dễ bị loạn tâm hoặc lại bị người khác theo ám.
Cái này cần vào chữ duyên chứ không thể giới thiệu giải trục theo kiểu quảng cáo thương mại hóa như xem bói được.
Đầu trang

kuma
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kuma »

mr_skull_226 đã viết: 17:03, 16/11/17
kuma đã viết: 16:55, 16/11/17 Vậy thầy đó ở đâu vậy em... thì anh giới thiệu người ta xong rồi mấy người này nói chuyện với thầy đó thôi..

Nếu họ theo giúp thì không sao nhưng đeo bám theo yêu mình đòi bắt mình xuống dưới đó hay hại mình là do nghiệp chính mình, mình phải tu tập tốt, sau đó mới nói đến chuyện giải hoặc trục được anh ạ không rất dễ bị loạn tâm hoặc lại bị người khác theo ám.
Cái này cần vào chữ duyên chứ không thể giới thiệu giải trục theo kiểu quảng cáo thương mại hóa như xem bói được.
Em à êm đi vòng vòng làm gì? Anh giới thiệu người ta đến đó để người ta thuyết giảng những gì cần tránh cho người ta bớt khổ thôi! Người ta nhờ mình nghĩa là người ta thấy khổ rồi người ta mới nhờ

Em không TRẢ LỜI vào vấn đề chính cũng được thì anh NHỜ người khác!

Cảm ơn em nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”