Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
tieuthai247
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi tieuthai247 »

Cháu chào bác Thắng ạ, mong bác giải giúp cháu quẻ này.

Cháu là nữ, quẻ cháu gieo lúc 12h40 phút ngày 14/12/2017 DL, cháu xin hỏi liệu sang năm giấy tờ đi định cư nước ngoài của cháu có xong và cháu có đi được hay ko, giấy tờ của cháu kẹt đã lâu lắm rồi, cháu đi theo diện định cư do ba dượng bảo lãnh mẹ con cháu (ba dượng và mẹ cháu đã có con riêng với nhau nhưng ko hiểu sao giấy tờ lại cứ trục trặc), được kết quả là

Âm - âm - dương
Dương - dương - dương
Âm - âm - dương
Âm - âm - dương
Dương - dương - dương
Dương - dương - âm

Cháu cảm ơn bác trước ạ
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

tieuthai247 đã viết: 12:56, 14/12/17 Cháu chào bác Thắng ạ, mong bác giải giúp cháu quẻ này.

Cháu là nữ, quẻ cháu gieo lúc 12h40 phút ngày 14/12/2017 DL, cháu xin hỏi liệu sang năm giấy tờ đi định cư nước ngoài của cháu có xong và cháu có đi được hay ko, giấy tờ của cháu kẹt đã lâu lắm rồi, cháu đi theo diện định cư do ba dượng bảo lãnh mẹ con cháu (ba dượng và mẹ cháu đã có con riêng với nhau nhưng ko hiểu sao giấy tờ lại cứ trục trặc), được kết quả là

Âm - âm - dương
Dương - dương - dương
Âm - âm - dương
Âm - âm - dương
Dương - dương - dương
Dương - dương - âm

Cháu cảm ơn bác trước ạ
Cảm ơn bạn đã quan tâm.
Bạn cho tôi hỏi là lần một bắt đầu từ đâu cho đến lần 6 được không vậy? Để tôi ra quẻ tránh nhầm lẫn nhé bạn.
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Đầu trang

tieuthai247
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thắng2016 đã viết: 15:55, 14/12/17
tieuthai247 đã viết: 12:56, 14/12/17 Cháu chào bác Thắng ạ, mong bác giải giúp cháu quẻ này.

Cháu là nữ, quẻ cháu gieo lúc 12h40 phút trưa ngày 14/12/2017 DL, cháu xin hỏi liệu sang năm giấy tờ đi định cư nước ngoài của cháu có xong và cháu có đi được hay ko, giấy tờ của cháu kẹt đã lâu lắm rồi, cháu đi theo diện định cư do ba dượng bảo lãnh mẹ con cháu (ba dượng và mẹ cháu đã có con riêng với nhau nhưng ko hiểu sao giấy tờ lại cứ trục trặc).

Cháu cảm ơn bác trước ạ
Cảm ơn bạn đã quan tâm.
Bạn cho tôi hỏi là lần một bắt đầu từ đâu cho đến lần 6 được không vậy? Để tôi ra quẻ tránh nhầm lẫn nhé bạn.
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Cháu cảm ơn bác đã xem qua, cháu xin phép trình bày lại ạ

Gieo lần 1: Âm - âm - dương
Gieo lần 2: Dương - dương - dương
Gieo lần 3: Âm - âm - dương
Gieo lần 4: Âm - âm - dương
Gieo lần 5: Dương - dương - dương
Gieo lần 6: Dương - dương - âm
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tieuthai247 đã viết: 18:35, 14/12/17
thắng2016 đã viết: 15:55, 14/12/17

Cháu là nữ, quẻ cháu gieo lúc 12h40 phút trưa ngày 14/12/2017 DL, cháu xin hỏi liệu sang năm giấy tờ đi định cư nước ngoài của cháu có xong và cháu có đi được hay ko, giấy tờ của cháu kẹt đã lâu lắm rồi, cháu đi theo diện định cư do ba dượng bảo lãnh mẹ con cháu (ba dượng và mẹ cháu đã có con riêng với nhau nhưng ko hiểu sao giấy tờ lại cứ trục trặc).

Cháu cảm ơn bác trước ạ
Cảm ơn bạn đã quan tâm.
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Cháu cảm ơn bác đã xem qua, cháu xin phép trình bày lại ạ

Gieo lần 1: Âm - âm - dương
Gieo lần 2: Dương - dương - dương
Gieo lần 3: Âm - âm - dương
Gieo lần 4: Âm - âm - dương
Gieo lần 5: Dương - dương - dương
Gieo lần 6: Dương - dương - âm
Cảm ơn bạn đã chia sẻ chân thành.
Bạn gieo được quẻ sơn địa bác động 2,5 biến phong thủy hoán.
Ngày ất hợi: Tân, dậu lâm không.
Mã: Tỵ

Sơn địa bác: Núi trên ở trên đất là dương cực thịnh cùng cực là tiêu gọt.
Phong thủy hoán:gió đi trên nước là tan, biến.
Kl: Nơi bạn đến gây rất nhiều khó khăn về giấy tờ cho bạn làm bản cảm thấy rất mệt mỏi. Ở quẻ này cũng thấy điềm may mắn sắp đi. Cuối năm sau tức khoảng mùa đông năm sau là 10,11,12 âm lịch thủy vượng khả năng đi là rất cao. Nếu không sang năm 2019 năm hợi mới có thể đi được.
Luư ý: Cẩn thận về mặt giấy tờ nhờ người tin cậy không rắc rối đến bản thân. Cẩn thận về bệnh tật bạn nhé.
Mong bạn sớm hồi âm để nghiệm lý? Cảm ơn và chúc may mắn.
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0x00x1.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0x00x1.jpg (54.81 KiB) Đã xem 1766 lần
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tiểu thái thân mến!
Để được tâm an bạn có thể tham khảo thêm nhiều nguồn khác nữa? Hoặc hỏi các bậc cao nhân để cho mình yên tâm hơn trong cuộc sống nhé bạn.
Đầu trang

tieuthai247
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thắng2016 đã viết: 19:43, 14/12/17 Cảm ơn bạn đã chia sẻ chân thành.
Bạn gieo được quẻ sơn địa bác động 2,5 biến phong thủy hoán.
Ngày ất hợi: Tân, dậu lâm không.
Mã: Tỵ

Sơn địa bác: Núi trên ở trên đất là dương cực thịnh cùng cực là tiêu gọt.
Phong thủy hoán:gió đi trên nước là tan, biến.
Kl: Nơi bạn đến gây rất nhiều khó khăn về giấy tờ cho bạn làm bản cảm thấy rất mệt mỏi. Ở quẻ này cũng thấy điềm may mắn sắp đi. Cuối năm sau tức khoảng mùa đông năm sau là 10,11,12 âm lịch thủy vượng khả năng đi là rất cao. Nếu không sang năm 2019 năm hợi mới có thể đi được.
Luư ý: Cẩn thận về mặt giấy tờ nhờ người tin cậy không rắc rối đến bản thân. Cẩn thận về bệnh tật bạn nhé.
Mong bạn sớm hồi âm để nghiệm lý? Cảm ơn và chúc may mắn.
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ, đúng là cháu rất mệt mỏi về chuyện giấy tờ này, luật sư cứ bảo vài tháng rồi lại vài tháng khiến cháu ở đây cũng ko yên ổn làm được gì.

Lời bác nói về chuyện năm sau cháu nên cẩn thận, cháu cũng cảm ơn bác nhiều, lá số tử vi của cháu sang năm cháu vào hạn Đồng ngộ Không Kiếp hội Song Hao Tang Hổ Thiên Hình nên cháu cũng có chút lo, cháu có đăng bên mục tử vi nhưng chưa có duyên được các cao nhân chỉ bảo cho.

Cháu sẽ quay lại hồi âm nghiệm lý sau, chân thành cảm ơn bác.
Đầu trang

hebenguyen33
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hebenguyen33 »

Dạ chào bác ạ!
Em xin bác xem giúp ạ!!
Quẻ này em xin về việc phỏng vấn xuất ngoại lần này ạ! Em Rớt phỏng vấn hoài chắc không có duyên hay sao.nay em xin lần nay thăm bà ngoại già.
Ngày em phỏng vấn dương lịch là 25/1/2018 10:30 buổi sáng ạ..em sanh 3/3/1988 luc 13:15 trưa ạ..
Em đang lo lắng lắm.. xin coi giúp cho em bác ạ..em cảm ơn bác
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hebenguyen33 đã viết: 03:40, 15/12/17 Dạ chào bác ạ!
Em xin bác xem giúp ạ!!
Quẻ này em xin về việc phỏng vấn xuất ngoại lần này ạ! Em Rớt phỏng vấn hoài chắc không có duyên hay sao.nay em xin lần nay thăm bà ngoại già.
Ngày em phỏng vấn dương lịch là 25/1/2018 10:30 buổi sáng ạ..em sanh 3/3/1988 luc 13:15 trưa ạ..
Thành thật xin lỗi vì sự chậm trễ của tôi với tấm lòng hiếu thảo của bạn. Sáng thì diễn đàn lỗi. Đến chiều tôi lại có việc đột xuất bây giờ mới vào được diễn đàn. Quẻ thì tôi có rồi tối sẽ giải cho bạn.
Đầu trang

hebenguyen33
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hebenguyen33 »

thắng2016 đã viết: 17:45, 15/12/17
Em xin bác xem giúp ạ!!
Thành thật xin lỗi vì sự chậm trễ của tôi với tấm lòng hiếu thảo của bạn. Sáng thì diễn đàn lỗi. Đến chiều tôi lại có việc đột xuất bây giờ mới vào được diễn đàn. Quẻ thì tôi có rồi tối sẽ giải cho bạn.
Dạ! Em cám ơn bác rất nhiều!! Bác đã giúp em ..
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hebenguyen33 đã viết: 18:26, 15/12/17
thắng2016 đã viết: 17:45, 15/12/17
Em xin bác xem giúp ạ!!
Dạ! Em cám ơn bác rất nhiều!! Bác đã giúp em ..

Từ ngày giờ bạn hỏi tôi ra được quẻ thuần khôn động hào 2 biến địa thủy sư.
Thuần khôn: Đầu cả hanh thông lợi về nết trinh quân tử có đi. Khôn là đất mềm thuận mà sức đi khoẻ.
Địa thủy sư: Khôn trên khảm dưới . Nói về hai thể thì trong đất có nước tức là tượng đông người tụ họp.
Thể ở tháng tý hưu tù nhưng đắc lệnh ở tháng sửu.

Kl: Ở quẻ này gia đình bà, bố mẹ, ace điều rất lo lắng đến vấn đề xuất ngoại của bạn trong lần này. Mong ngóng bạn tụ họp với gia đình từng ngày một.
Tháng sưu tức tháng 12 âm lịch thể đặc lênh là điềm xuất hành thành công và may mắn để tụ họp cùng gia đình ( tượng quẻ sư là tụ họp.)
Mong bạn hồi âm để nghiệm lý? Cảm ơn và chúc may mắn.
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0x0000.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0x0000.jpg (55.26 KiB) Đã xem 1667 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”