Mong mọi người xem giúp em quẻ tình cảm hôn nhân

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
ciaoca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người xem giúp em quẻ tình cảm hôn nhân

Gửi bài gửi bởi ciaoca »

Lúc 9h30' sáng hôm nay là 25/12/2017 (DL) em có gieo bằng 3 đồng xu được quẻ Thuần Càn động hào 1. Mong mọi người xem giúp em về tình cảm hiện tại và hôn nhân ạ. Chuyện tình cảm của em trước giờ không được suôn sẻ lắm, nếu không muốn nói là lận đận, không biết bao giờ mới yên ổn. Nhân tiện cho em hỏi từ quẻ này có thể xem được luôn đường con cái của em về sau không ạ? Hay phải gieo quẻ khác ạ?
Em xin chân thành cảm ơn ạ!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong mọi người xem giúp em quẻ tình cảm hôn nhân

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

ciaoca đã viết: 10:44, 25/12/17 Lúc 9h30' sáng hôm nay là 25/12/2017 (DL) em có gieo bằng 3 đồng xu được quẻ Thuần Càn động hào 1. Mong mọi người xem giúp em về tình cảm hiện tại và hôn nhân ạ. Chuyện tình cảm của em trước giờ không được suôn sẻ lắm, nếu không muốn nói là lận đận, không biết bao giờ mới yên ổn. Nhân tiện cho em hỏi từ quẻ này có thể xem được luôn đường con cái của em về sau không ạ? Hay phải gieo quẻ khác ạ?
Em xin chân thành cảm ơn ạ!
Cho hỏi bạn là nam hay nữ vậy? Để tiện xem quẻ. Còn quẻ thì có rồi.
Mong sớm hồi âm từ bạn?
Phải quẻ này không bạn?
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o11111(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o11111(1).jpg (54.4 KiB) Đã xem 2184 lần
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Trong quẻ thuần càn hào phụ mẫu tuất thổ khắc hào tử tôn tý thủy lại được nhật kiến sinh đoán hiện tại cha mẹ bạn đang không đồng ý với bạn yêu , hoặc lấy người kia. Trong quẻ càn hào phụ mẫu xuất hiện 2 lần là tuất thổ, Thìn thổ, đều khắc hào tử tôn tý thủy . Tượng là 2 bên gia đình 2 bạn không tác hợp . Thuần càn biến quẻ cấu. Hào phụ mẫu tuất thổ động hồi đầu hoá thoái thần, hơn nữa hào thân kim ở ngôi cửu ngũ sinh ( là phải dựa vào sự giúp đỡ từ anh em và nỗ lực của bản thân, cái này rất quan trọng) tháng này được nguyệt kiến và vượng nên tranh thủ thuyết phục cha mẹ. Vài lời chém gió nóng bạn không cười
Đầu trang

ciaoca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ciaoca »

À em là nữ ạ. Đúng quẻ này rồi ạ :D
Đầu trang

ciaoca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ciaoca »

Thợ mộc đã viết: 20:09, 25/12/17 Trong quẻ thuần càn hào phụ mẫu tuất thổ khắc hào tử tôn tý thủy lại được nhật kiến sinh đoán hiện tại cha mẹ bạn đang không đồng ý với bạn yêu , hoặc lấy người kia. Trong quẻ càn hào phụ mẫu xuất hiện 2 lần là tuất thổ, Thìn thổ, đều khắc hào tử tôn tý thủy . Tượng là 2 bên gia đình 2 bạn không tác hợp . Thuần càn biến quẻ cấu. Hào phụ mẫu tuất thổ động hồi đầu hoá thoái thần, hơn nữa hào thân kim ở ngôi cửu ngũ sinh ( là phải dựa vào sự giúp đỡ từ anh em và nỗ lực của bản thân, cái này rất quan trọng) tháng này được nguyệt kiến và vượng nên tranh thủ thuyết phục cha mẹ. Vài lời chém gió nóng bạn không cười
Dạ cái này đúng ạ. Nhưng là từ gia đình bên kia do ba mẹ không đồng ý với hoàn cảnh của em. Ba mẹ anh rất rất khó tính. Em muốn hỏi thêm là chính bản thân anh đó đang nghĩ sao ạ?
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ciaoca đã viết: 20:10, 25/12/17 À em là nữ ạ. Đúng quẻ này rồi ạ :D
ngày bính tuất: Ngọ,mùi lâm không.
Bạn gieo được quẻ thuần càn động sơ biến thiên phong cấu.
Thuần càn: Đầu cả, hanh thông. Là khí dương mạnh mẽ.
Thiên phong cấu: Là chia tách, phân biệt.
Càn trên tốn dưới hai thể là gió đi dưới trời.

Kl: Về tình duyên hôn nhân của bạn trong năm nay tương đối vất vả, lận đận. Chuyện tình cảm không được như ý muốn. Tình duyên thì bị nhiều người cản trở mà không thuận. Gia đình hoặc bạn và người muốn tìm hiểu bạn xảy ra xung khắc cãi vã. Nếu không xảy ra cãi vã thì bạn và bố mẹ bạn cẩn thận về bệnh tật trong năm nay. Những quẻ như này xem về tình duyên, vợ chồng không thành công.
Thường thì đầu năm mới âm lịch xem quẻ cho cả năm. Hi vọng đầu năm sau lại được xem quẻ cho bạn.
Vài lời thật lòng.
Mong bạn sớm hồi âm đổ nghiệm lý? Cảm ơn và chúc may mắn.
Đầu trang

ciaoca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ciaoca »

thắng2016 đã viết: 20:28, 25/12/17

Kl: Về tình duyên hôn nhân của bạn trong năm nay tương đối vất vả, lận đận. Chuyện tình cảm không được như ý muốn. Tình duyên thì bị nhiều người cản trở mà không thuận. Gia đình hoặc bạn và người muốn tìm hiểu bạn xảy ra xung khắc cãi vã. Nếu không xảy ra cãi vã thì bạn và bố mẹ bạn cẩn thận về bệnh tật trong năm nay. Những quẻ như này xem về tình duyên, vợ chồng không thành công.
Thường thì đầu năm mới âm lịch xem quẻ cho cả năm. Hi vọng đầu năm sau lại được xem quẻ cho bạn.
Vài lời thật lòng.
Dạ cảm ơn anh ạ. Từ đầu năm nay chuyện công việc, nhà cửa, tiền bạc, tình duyên em nếm đủ hết rồi. Còn 2 tháng cuối không biết chuyện gì sẽ đến nữa đây. Tình cảm thì được cái là bạn bè ủng hộ. Chỉ có ba mẹ anh thôi. Ba mẹ em thì không thấy bệnh tật gì.

Quẻ này có xem luôn được đường con cái không ạ? Hay phải gieo lại quẻ khác ạ?
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ciaoca đã viết: 20:39, 25/12/17

Vài lời thật lòng.
Dạ cảm ơn anh ạ. Từ đầu năm nay chuyện công việc, nhà cửa, tiền bạc, tình duyên em nếm đủ hết rồi. Còn 2 tháng cuối không biết chuyện gì sẽ đến nữa đây. Tình cảm thì được cái là bạn bè ủng hộ. Chỉ có ba mẹ anh thôi. Ba mẹ em thì không thấy bệnh tật gì.

Gieo một quẻ nữa hỏi về con cái thì chính xác hơn. Mà bạn chưa lập gia đình mà đã lo xa về đường con cái vậy bạn?
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

ciaoca đã viết: 20:22, 25/12/17
Thợ mộc đã viết: 20:09, 25/12/17 Trong quẻ thuần càn hào phụ mẫu tuất thổ khắc hào tử tôn tý thủy lại được nhật kiến sinh đoán hiện tại cha mẹ bạn đang không đồng ý với bạn yêu , hoặc lấy người kia. Trong quẻ càn hào phụ mẫu xuất hiện 2 lần là tuất thổ, Thìn thổ, đều khắc hào tử tôn tý thủy . Tượng là 2 bên gia đình 2 bạn không tác hợp . Thuần càn biến quẻ cấu. Hào phụ mẫu tuất thổ động hồi đầu hoá thoái thần, hơn nữa hào thân kim ở ngôi cửu ngũ sinh ( là phải dựa vào sự giúp đỡ từ anh em và nỗ lực của bản thân, cái này rất quan trọng) tháng này được nguyệt kiến và vượng nên tranh thủ thuyết phục cha mẹ. Vài lời chém gió nóng bạn không cười
Dạ cái này đúng ạ. Nhưng là từ gia đình bên kia do ba mẹ không đồng ý với hoàn cảnh của em. Ba mẹ anh rất rất khó tính. Em muốn hỏi thêm là chính bản thân anh đó đang nghĩ sao ạ?
hào tử tôn tý thủy hoá phụ mẫu sửu thổ hoá hồi đầu khắc. Nên bản thân anh ấy đang đấu tranh và mâu thuẫn với bố mẹ gay gắt vì hạng phúc của 2 bạn. Hy vọng 2 bạn tiếp tục vững tin vào nhau mong rằng 2 bạn sớm hạnh phúc. :-h
Đầu trang

ciaoca
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ciaoca »

thắng2016 đã viết: 20:49, 25/12/17
ciaoca đã viết: 20:39, 25/12/17

Vài lời thật lòng.

Gieo một quẻ nữa hỏi về con cái thì chính xác hơn. Mà bạn chưa lập gia đình mà đã lo xa về đường con cái vậy bạn?
Tất cả là do hoàn cảnh thôi ạ :) Cảm ơn anh đã xem giùm em ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”