Trao đổi về tướng pháp

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
haibatpho
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trao đổi về tướng pháp

Gửi bài gửi bởi haibatpho »

Chào mọi người trong diễn đàn
Đã từng xuất hiện khoảng 2 năm trước và có 1 topic xem tướng trên diễn đàn này.Mình là đối tượng không quan tâm nhiều lắm đến các kỹ thuật hay nội dung xem tướng như một công cụ nghiên cứu lý thuyết.Cái mình quan tâm đến chính là feedback của mọi người,mình nhận được rất nhiều phản hồi cả công khai lẫn inbox.Nói thật mình rất kinh ngạc về cách mà 1 con người phản ứng trước những thông tin mang mầu sắc nghiên cứu tâm linh dạng này.
Nói ra thì dông dài,để rút gọn lại thì mục đích của mình là tạo ra 1 chủ đề theo dạng hỏi-đáp về các vấn đề liên quan đến tướng pháp.Minh hi vọng qua các câu hỏi của các bạn sẽ làm phong phú thêm sự hiểu biết của mình.

Đây là chủ đề mình từng tạo hoi-tuong-chu/dang-dan-xem-tuong-t71369-510.html
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Trao đổi về tướng pháp

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

haibatpho đã viết: 20:03, 02/01/18
Hay quá anh Haibatpho ạ. Cho em xin 1 vé được anh xem tướng nhé :D
Sửa lần cuối bởi gianguyenthaonguyen vào lúc 20:58, 02/01/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Em tưởng anh haibatpho đã bỏ lun diễn đàn ,ko ngờ anh vẫn quay lại , mong trong top này , ah có thể tiếp tục xem cho các bạn
Đầu trang

truongngoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi truongngoc »

Bác chủ thớt cho em hỏi về tướng pháp của người này với. Em cảm ơn trước ạ.
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Thầy ơi xem giúp tướng này có lấy chồng không thầy. Em càng ngày càng không muốn lấy chồng mà ba mẹ thì giục suốt :((
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

truongngoc đã viết: 21:29, 02/01/18 Bác chủ thớt cho em hỏi về tướng pháp của người này với. Em cảm ơn trước ạ.
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh

đẹp trai phết
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

Hồng Hạnh đã viết: 21:50, 02/01/18 Thầy ơi xem giúp tướng này có lấy chồng không thầy. Em càng ngày càng không muốn lấy chồng mà ba mẹ thì giục suốt :((
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Tấm đầu nhìn teen quá ta cứ như phong cách thời hat mây trắng
Đầu trang

perseus240991
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi perseus240991 »

Hồng Hạnh đã viết: 21:50, 02/01/18 Thầy ơi xem giúp tướng này có lấy chồng không thầy. Em càng ngày càng không muốn lấy chồng mà ba mẹ thì giục suốt :((
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Bức ảnh 3 năm rồi xem sao chuẩn dc bạn , topic cũ bạn dc xem rồi mà
Đầu trang

haibatpho
Nhất đẳng
Nhất đẳng

truongngoc đã viết: 21:29, 02/01/18 Bác chủ thớt cho em hỏi về tướng pháp của người này với. Em cảm ơn trước ạ.
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Tướng bạn làm kỹ thuật và kinh doanh đều được,nhưng chỉ trong một số điều kiện đặc thù.Lông mày sư tử nhưng lại phá cách với mắt.Vấn đề không phải là mắt xấu,vấn đề là không hợp cách nên phá nhau,nó giống như kiểu đi xe vừa nhấn ga vừa phanh ấy.Mắt của bạn dài,hẹp ngư vĩ rất rõ ràng toát lên thanh khí trong khi lông mày sư tử chủ sát phạt,cơ chí lại có thiên hướng thực dụng và cạnh tranh cao.
Vùng ấn đường rộng rãi lại không bị xâm hãm,qua ảnh thì phần khí sắc khó xem nhưng nếu hình vị như vậy thì là tướng giữ được của(không xa hoa phóng túng).
Lưu ý là đi ra ngoài nhớ cẩn thận miệng lưỡi,vì cơ bản lưu hà chỉ sự di chuyển của bạn đã hãm mà gò thủy tinh lại xấu.Hạn chế tối đa những loại công việc xử dụng miệng lưỡi.Bạn là người thông minh,học nhanh nhưng phù hợp với khoa học ứng dụng,không thích hợp với các bộ môn khoa học lý thuyết,làm kinh doanh cũng ok.
Đầu trang

haibatpho
Nhất đẳng
Nhất đẳng

perseus240991 đã viết: 22:58, 02/01/18
Hình ảnh

Hình ảnh

Hình ảnh
Bức ảnh 3 năm rồi xem sao chuẩn dc bạn , topic cũ bạn dc xem rồi mà
Đúng rồi anh xem cho em rồi còn gì.Nếu tin những gì anh đã nói sao còn đi hỏi lại,nếu không tin những gì anh nói sao còn đi hỏi anh làm gi. :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”