Trao đổi về tướng pháp

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Trao đổi về tướng pháp

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

@tên: nhìn chú thì bình thường nhưng nóng lên thì lạnh thật đòi nợ thuê dc B-)
Còn Vợ tương lai chủ tịch đẹp cở này nè >:D<
Đầu trang

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

kyocera đã viết: 19:47, 04/01/18
Li kim hoa đã viết: 11:01, 03/01/18
haibatpho đã viết: 20:03, 02/01/18 Chào mọi người trong diễn đàn
Hay quá anh Haibatpho à! Rất mong có duyên cùng anh! Được anh ghé qua xem giúp về hậu vận, hạnh phúc vợ chồng của em ạ! Em cảm ơn anh!
Nhìn tướng em anh thấy cái mũi khá đẹp mà mũi tượng trưng cho chồng cái mũi kín và đều thế này thì chồng giỏi chồng chiều số được nhờ chồng nhiều anh chỉ nói đến đây thôi chúc em may mắn nha.
Dạ, em cảm ơn anh Kyocera nhé! ;) . Đẹp vậy sao ạ! Vậy em cũng yên tâm 1 chút rồi ạ! Em đang hóng anh Haibatpho mà coi bộ hơi lâu anh à! :( . Chắc anh ấy muốn có thời gian nhiều để nghiên cứu kĩ hơn về tướng mặt để luận cho chính xác hơn ạ!
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Tên đã viết: 22:23, 05/01/18
Châu Đại Hiệp đã viết: 21:58, 05/01/18 @tên: nhìn chú thì bình thường nhưng nóng lên thì lạnh thật đòi nợ thuê dc B-)
đấy là ai thế :-/ :-/ tiểu đệ hok thix hàng gái bar đâu , chỉ thix hàng con zin thui :( :(
Zin cái củ cà rốt mún zin tham gia Vì yêu mà đến toàn gái zin ^:)^
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Châu Đại Hiệp đã viết: 23:32, 05/01/18
Châu Đại Hiệp đã viết: 21:58, 05/01/18 @tên: nhìn chú thì bình thường nhưng nóng lên thì lạnh thật đòi nợ thuê dc B-)
đấy là ai thế :-/ :-/ tiểu đệ hok thix hàng gái bar đâu , chỉ thix hàng con zin thui :( :(
Chủ tịch pak đòi gái zin lại còn xinh thời buổi này như mò kim đáy bể ,mà hình như kim dưới bể cũng đã ko còn 😂😂😂
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Mẫn đã viết: 04:32, 06/01/18

Chủ tịch pak đòi gái zin lại còn xinh thời buổi này như mò kim đáy bể ,mà hình như kim dưới bể cũng đã ko còn 😂😂😂
Nghe sơ sơ thì biết mân nhà ta còn zin rồi 8->
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Châu Đại Hiệp đã viết: 07:50, 06/01/18

Nghe sơ sơ thì biết mân nhà ta còn zin rồi 8->
Tò mò là mọt tánh hem tốt, anh châu nên bỏ p😁😁😁
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Tên đã viết: 08:55, 06/01/18

đấy là cái vấn đè nan giải của mìn đấy , cũng vì nguyên nhân đó mà mình ế đến giờ , mà tương lai thì còn dài #-o #-o
Có cách này hay nè , đi làm có tiền đi , tia e nào từ khi e đó mới học lớp 5 í ,chăm bẵm tới khi e đó hết đại học ,bao bọc và bảo quản kỹ càng 😂😂😂, xong hốt. Vậy là đảm bảo hàng còn zin ,mà bây giờ chúng nó ghê lấm ,thôi tốt nhất là tăm tia từ lớp 1 í 😂😂😂 cho chắc ăn
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

haibatpho đã viết: 23:26, 04/01/18
Mẫn đã viết: 21:39, 03/01/18 Mong anh 2 bát phở nóng hổi , xem tướng giúp mẫn nha
Măt này có lưỡng quyền thấp và bó vào trong nhưng phúc cung tốt.Cung phu thê đẹp,lấn át chồng.Chồngkhéo léo và biết chiều chuộng,cũng thuộc dạng có tài.Vợ chồng hay khắc khẩu.
Tính này yêu hơi kén chọn nhưng thực ra rất dễ tán,chỉ khó chịu giai đoạn ban đầu(bà cô già khó tính :)) )
Ít bạn tâm giao,đặc biệt trong môi trường làm việc.Ngoài đời thì thân thiện dễ chơi cả trai lẫn gái nhưng môi trường lao động sẽ khác,đặc biệt là với con gái.Chắc chắn sẽ bị nói xấu sau lưng.
Tính cách thì khá nhiệt tình,năng nổ(gián đài đình úy nảy nở) nhưng suy nghĩ không thực sâu sắc.Hoạt bát,vui vẻ,cha mẹ và bản thân quan hệ dễ chịu.(cung phụ mẫu đẹp không bị khuyết hãm).
Nhân trung tuy rộng nhưng không sâu lắm,may mà pháp lệnh và địa các đẹp,mà cũng đúng thôi vì tâm lý con gái ai cũng thích được khen và hơi ảo tưởng tý.Cái chính là nó không bị phá hãm nên không ảnh hưởng tiêu cưc gì.
Xinh
Mà mẫn là asen đã từng đc ah xem cho đó anh , kkkkk ,lúc trc ah xem cũng đúng ,giờ ah xem cho cũng đúng nốt lun kkk ,mẫn công nhận ah xem cực kì, cực kì hay lun, lần trc ah nói mẫn lấy ck hiển đạt hay khắc khẩu , lần này nói ck có tài nhưng khắc khẩu nốt lun ,ha ha , e ko muốn thử anh hay gì đâu ,tại vì e tham nên mới hỏi anh lần nữa ,
Nhưng hình ảnh đợt này mẫn gởi giống vs mẫn ở ngoài nhất , những ai đã từng xem hình mẫn trên mạng ,khi gặp ở ngoài đều khen xinh hơn hình trên mạng , nhưng nhìn cũng khó gần hơn kkkk , ở ngoài có nét điệu mà kiêu kì ,kkkk cụng ko hiểu sao lun ah ọ , nhưng tánh mẫn vui và nhiệt tình như ah noái đó , đi đến đâu là sôi động tới đó
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Tên đã viết: 13:47, 06/01/18
Mẫn đã viết: 12:26, 06/01/18
Tên đã viết: 08:55, 06/01/18
đấy là cái vấn đè nan giải của mìn đấy , cũng vì nguyên nhân đó mà mình ế đến giờ , mà tương lai thì còn dài #-o #-o
Có cách này hay nè , đi làm có tiền đi , tia e nào từ khi e đó mới học lớp 5 í ,chăm bẵm tới khi e đó hết đại học ,bao bọc và bảo quản kỹ càng 😂😂😂, xong hốt. Vậy là đảm bảo hàng còn zin ,mà bây giờ chúng nó ghê lấm ,thôi tốt nhất là tăm tia từ lớp 1 í 😂😂😂 cho chắc ăn
nói như Mẫn thế thì chết :-j :-j mình tìm kiếm nhiều lắm rồi #-o mà vẫn ko được ưng ý , mình tính nếu mà ko tìm được thì mình sẽ quen một em người nha tại mình ở gần khu đầu khí nên người Nga nhiều lắm , quên đại một con ko biết được ko , cũng hay tiếp xúc tụi nó nhiều lắm #-o
Gái tây à ,gái tây pak ko hợp đâu , ngay cả vấn đề còn zin hay ko mà pak còn khó thế , nố gì tới mấy cái khác, gái nn á ,đàn ông phải giổ nội trợ ,chăm con , nó ko ngu ôm hết vào mình như pn việt đâu ,gái nn việc nhà chia hai , và đó là điều dĩ nhiên , hết iu thì chia tay ,vậy đó , nhưng đc cái nó ko quản tiền của mình như pn việt
Pak muốn quen thì quen thôi , quen thử cũng mới biết hợp hay ko
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Vại triển đi kkkkkkkkk
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”