Tình cảm và công việc năm 2018 sẽ ra sao, mong hữu duyên được xem giúp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
khuchatmattroi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tình cảm và công việc năm 2018 sẽ ra sao, mong hữu duyên được xem giúp

Gửi bài gửi bởi khuchatmattroi »

Dear anh chị bạn, tình hình là cũng gần hết cái tháng 1 năm 2018, chuyện tình cảm và công việc của em mới chớm nở mà không biết có mau lụi tàn hay k. Mong hữu duyên được các anh chị bạn xem giúp em lá số này năm nay tình duyên lẫn công việc có làm nên cơm cháo gì k ah. Và năm 2018 có điều gì đặc biệt xảy ra với em k ??
Em xin đa tạ rất nhiều!
Đây là lá số của em, giờ sinh chính xác rồi nhé.

Hình ảnh
Đầu trang

khuchatmattroi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Tình cảm và công việc năm 2018 sẽ ra sao, mong hữu duyên được xem giúp

up bài lên mong được xem giúp em với ạ :((
Đầu trang

Trường Sơn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Trường Sơn »

năm 2017 có hao tán tiền tài do công việc. Rất có thể là do xin việc. Năm này cũng di chuyển nhiều, tinh duyên nhiều vướng mắc, khó bày tỏ.
Lá số này, có bao nhiêu sát tinh thì ôm hết :D
Đầu trang

khuchatmattroi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trường Sơn đã viết: 06:45, 22/01/18 năm 2017 có hao tán tiền tài do công việc. Rất có thể là do xin việc. Năm này cũng di chuyển nhiều, tinh duyên nhiều vướng mắc, khó bày tỏ.
Lá số này, có bao nhiêu sát tinh thì ôm hết :D
Hì đúng rùi á ban, năm ngoái minh có xin việc, tốn vai trăm làm hồ sơ :)), di chuyển cũng nhiều nữa, cả đi chơi lẫn công việc mới, chạy ngoài đường nhiều hơn. Còn chuyện tình duyên thì k đi đến đâu hết bạn ah, cứ như mớ boòng boong cả lên. Bạn xem giúp mình năm 2018 tới đây ntn với, công việc, tiền bạc và tình cảm.
Mình cám ơn bạn nhiều nhé
Đầu trang

Trường Sơn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Năm 2012: bạn có đặt được cái thành tích nào không, năm này có tại nạn.
Đầu trang

khuchatmattroi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trường Sơn đã viết: 08:28, 22/01/18 Năm 2012: bạn có đặt được cái thành tích nào không, năm này có tại nạn.
Có, năm đó mình lớp 12, dc hsg tpho với nhiều giai thuong nua, đỗ đại học. Còn tai nạn thì hình như mình k có bị cái nào hết ah bạn
Đầu trang

Trường Sơn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Năm 2018: năm này công việc thuận lợi, bản thân có sự nỗ lực, nhưng tiền bạc hao tán. Trong năm có tình cảm nam nữ.
Đầu trang

khuchatmattroi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trường Sơn đã viết: 12:46, 22/01/18 Năm 2018: năm này công việc thuận lợi, bản thân có sự nỗ lực, nhưng tiền bạc hao tán. Trong năm có tình cảm nam nữ.
Tiền bạc hao tán do công việc hay vì vấn đê gì vậy bạn, có tình cảm nam nữ với ng ntn bạn có thể xem giúp mình dc k?
Đầu trang

Trường Sơn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

khuchatmattroi đã viết: 13:02, 22/01/18
Trường Sơn đã viết: 12:46, 22/01/18 Năm 2018: năm này công việc thuận lợi, bản thân có sự nỗ lực, nhưng tiền bạc hao tán. Trong năm có tình cảm nam nữ.
Tiền bạc hao tán do công việc hay vì vấn đê gì vậy bạn, có tình cảm nam nữ với ng ntn bạn có thể xem giúp mình dc k?
Quẻ này thầy chưa học nhé. Cứ để đây, có thể sẽ có cao nhân giúp bạn vấn đề này :)). Chào bạn, cái tên khuchatmattroi hay đấy.
Đầu trang

khuchatmattroi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trường Sơn đã viết: 13:07, 22/01/18
khuchatmattroi đã viết: 13:02, 22/01/18
Quẻ này thầy chưa học nhé. Cứ để đây, có thể sẽ có cao nhân giúp bạn vấn đề này :)). Chào bạn, cái tên khuchatmattroi hay đấy.

Hicc :(( :(( dù sao cũng cám ơn thầy đã nhiệt tình xem giúp mình nhé. Hihi thầy oi, thay học theem que này di rồi quay lai xem cho mình Neu minh k co duyên dc ai xem dùm nhaaa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”