CÓ NÊN CHUYỂN VIỆC NĂM 2018 KHÔNG Ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
roserose
Chính thức
Chính thức

CÓ NÊN CHUYỂN VIỆC NĂM 2018 KHÔNG Ạ?

Gửi bài gửi bởi roserose »

Cháu đang có ý định chuyển việc năm 2018, kính nhờ mọi người xem giúp cháu năm 2018 có nên chuyển việc không ạ?
Cháu xin cám ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: CÓ NÊN CHUYỂN VIỆC NĂM 2018 KHÔNG Ạ?

Gửi bài gửi bởi mrqt »

roserose đã viết: 11:31, 22/01/18 Cháu đang có ý định chuyển việc năm 2018, kính nhờ mọi người xem giúp cháu năm 2018 có nên chuyển việc không ạ?
Cháu xin cám ơn.
Hình ảnh
Năm vừa rồi công việc và thu nhập của chị thế nào? năm này kiểu gì cũng chuyển, dễ mắc một vài bệnh vặt lâu khỏi. Nếu có chồng rồi thì có thể hay phải xa chồng hoặc mâu thuẫn chút, nếu chưa thì năm này có người để ý. quan tâm thêm sức khỏe của người thân trong gia đình nữa.
Đầu trang

roserose
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi roserose »

Năm rồi thu nhập và công việc bình thường em ơi, thật ra năm ngoái chị cũng chuyển việc 1 lần và làm công việc hiện tại được 1 năm, nhưng công việc này chị không muốn gắn bó lâu dài, vì chị đang đứng tên trên giấy tờ pháp lý cho họ, và mọi việc ko an toàn cho chị, nên chị muốn 2018 nếu tốt thì nhảy việc, ko thì ngồi im chờ thời, chị đã có gia đình và 1 bé trai 4,5 tuổi. Và hiện tại chị là thu nhập chính trong gia đình, chồng chị đang thất nghiệp.
Em cho chị hỏi năm 2018 có tốt ko? có tìm được việc ổn không? Ba mẹ chị có gì không tốt à? Cám ơn em.
Đầu trang

mrqt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi mrqt »

roserose đã viết: 10:23, 23/01/18 Năm rồi thu nhập và công việc bình thường em ơi, thật ra năm ngoái chị cũng chuyển việc 1 lần và làm công việc hiện tại được 1 năm, nhưng công việc này chị không muốn gắn bó lâu dài, vì chị đang đứng tên trên giấy tờ pháp lý cho họ, và mọi việc ko an toàn cho chị, nên chị muốn 2018 nếu tốt thì nhảy việc, ko thì ngồi im chờ thời, chị đã có gia đình và 1 bé trai 4,5 tuổi. Và hiện tại chị là thu nhập chính trong gia đình, chồng chị đang thất nghiệp.
Em cho chị hỏi năm 2018 có tốt ko? có tìm được việc ổn không? Ba mẹ chị có gì không tốt à? Cám ơn em.
à tại vì thấy chị bảo chuyển việc mà năm vừa rồi không thấy có gì xấu cả nên em hỏi thôi. Vì năm nay em thấy vì mối quan hệ gây bất lợi mà thay đổi công việc nên chuyển thôi. Năm nay vất vả và nhiều thay đổi hơn năm vừa rồi, đầu năm mệt, cuổi năm thay đổi nhanh và thuận lợi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”