Ai cũng bảo em sau này sợ vợ :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ai cũng bảo em sau này sợ vợ :(

Gửi bài gửi bởi chienapple »

sau này lấy vợ mà sợ vợ thì nguy quá , cũng hơi mơ hồ vì mình hiền khô á . không lẽ mình sợ vợ thật ? mệnh Cự có Nhật chiếu xuống có vớt vát được gì không ta ?
Tập tin đính kèm
BÌNH NHI.jpg
BÌNH NHI.jpg (439.72 KiB) Đã xem 1228 lần
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ai cũng bảo em sau này sợ vợ :(

Các bác ơi liệu có vớt vát được gì không ạ ? Em đăng lên lâu lắm rồi mà chưa có ai trả lời :( . Năm nào em có tín hiệu báo hỉ khả quab nhất ạ ?
Đầu trang

bochethn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bochethn »

Yên tâm để, cũng thê cơ âm thế là có cuộc sống hôn nhân yếm ai rồi. Ko như tôi, pha quân hãm, song gió,
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

bochethn đã viết: 18:00, 28/01/18 Yên tâm để, cũng thê cơ âm thế là có cuộc sống hôn nhân yếm ai rồi. Ko như tôi, pha quân hãm, song gió,
cung thê em ít sao quá ,em lại thấy thái tuế , đại hao nên hoang mang anh ạ :( .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cự Nhật thế này liệu có ăn thua gì không các bác ? chứ thân trai rửa bát quẻ nhà , vợ kêu thì dạ còn ra nỗi gì .
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

em nghe nói mệnh Cự Nhật thì không có chuyện '' sợ vợ '' dù cho Cơ Âm sáng cũng cũng sợ . có chăng chỉ là nhờ vợ phải không ạ ? dạ , cho em hỏi thêm là nhìn trên lá số có thể biết ,mình lất vợ gần hay xa không ạ ? như lá số trên của em thì có thể mô tả hình dáng vợ tương lai của em không ạ ? em cám ơn ạ .
bạn bè em cũng yên bề gia thất hết rồi nên dạo gần đây nỗi lo của em cứ suy nghĩ hoài , :(
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phải không ạ các bác các chị? Giờ em ổng định mọi thưa rồi nên cầu tình duyêb cho mau tới ạ . Chứ họ hàng , bạn bè mọi ng giục quá trời .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”