XEM NGUYỆT HẠN THÁNG 1 NĂM 2018 NHÂN DỊP NĂM MỚI ĐÂY !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Luffy01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: XEM NGUYỆT HẠN THÁNG 1 NĂM 2018 NHÂN DỊP NĂM MỚI ĐÂY !!!

Gửi bài gửi bởi Luffy01 »

Xem giúp luffy đi đại ca thachcamdang
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

lantyl đã viết: 14:07, 25/01/18 Bác xem giúp em với ạ. Em cảm ơn nhiều
la nay kha nang zu bu mong to , duc vong tham vong , kha nang ham muon cao lem , lai dep nua X(
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

la nay kha nang zu bu mong to , duc vong tham vong , kha nang ham muon cao lem , lai dep nua X(
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

thachcamdang đã viết: 17:11, 30/12/17 Hình ảnh
tháng 12/2017 : tháng này đúng thảm , tất cả mọi việc từ tiền bạc , thi cử , bạn găp tai nạn ...có bị dính liếu tới 1 số phần tử côn đồ hoặc bi nhà trường hay cơ quan chức năng làm phiền , bi đánh bị kiện cáo , bi chửi

tháng 1- 2018 : có hạn di chuyển di động đi xa , tháng này bình thường ...đặc biệt tháng này có tiền ...còn công danh thì cũng tàm tạm
[/quote]

Cháu xin nghiệm lý ạ, tháng 12 thì cháu không nhớ nhưng không bị ai đánh hay kiện cáo gì cả; còn tháng 1 thì đúng là tương đối yên bình, công danh không có gì đặc sắc lắm, nhưng đúng nhất là chuyện tháng này có tiền, mà đúng là kiểu tiền từ trên trời rơi xuống, bình thường cháu cũng không bao giờ phải lo chuyện tiền bạc gì, bố mẹ cháu vung tay cho cháu lắm, nhưng tháng này tự nhiên được thưởng tiền vì có điểm phẩy cao nhất khối ( mấy trăm thôi ạ) + mấy anh họ chơi đỏ đen được tiền nên cho cháu tiền :))) Ban đầu cháu nghĩ bác xem theo lịch âm thì chưa có gì để nghiệm nhưng ra là bác xem theo lịch dương, vậy thì tháng 3 DL năm nay cháu mới thi cơ ạ, tiện thể cho cháu hỏi tháng đấy thế naod ạ.
Đầu trang

Conrad
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Conrad »

thachcamdang đã viết: 20:53, 01/01/18
Conrad đã viết: 14:23, 31/12/17 Mời anh xem dùm em.
Thank you.
Hình ảnh
tháng 12-2017 : có tài lộc đến nhanh chóng , kiếm được khá nhiều tiền tháng này

tháng 1/2018 : tai nạn vấp té đụng xe , tiền tài khó kiếm có việc xài tiền rất nhiều hao tiền tốn của , tình duyên quan hệ nam nữ tháng này rất xấu nên kiềm chế chi tiêu tính toán , tháng này nên ngồi yên đi lai phải nhìn trước nhìn sau moi việc phải rất thận trọng

nghiệm lý thưc tế đi rồi phản hồi lại cho tôi :D
Phản hồi anh tháng 12/2017 :
Ko những ko kiếm dc tiền mà còn thâm hụt vào tiền tiết kiệm. Nhưng cũng bất ngờ dc tặng quà có giá trị.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
lantyl
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lantyl »

thachcamdang đã viết: 12:20, 27/01/18
:)) V1 của e khá là khiêm tốn bác ah. Còn dục vọng e thấy cũng bình thường chứ ko ham muốn cỡ bác nói. Có tham vọng nhiều trong công danh tài lộc thì nhiều chứ chuyện tình cảm e cũng ko để ý mấy. Bác xem giúp e nguyệt hạn với ạ ^:)^
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

tuanbun1990 đã viết: 23:32, 10/02/18
tuanbun1990 đã viết: 02:23, 05/02/18 B-)
Hình ảnh

Hình ảnh
p/s. ko biet xem que o lyso nen wa blogphongthuy coi thi dc que 21(hiu hiu que xau qua hix) ;;) 2h10p 5/2/2018 a. ^^! ;;) :D
xin hỏi một chút là khi xem bằng app thì các website khác đều ghi mệnh phá quân. nhưng lyso gi là vũ khúc ạ!
Đầu trang

anhphongkiem
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi anhphongkiem »

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
trannhi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trannhi »

thachcamdang đã viết: 17:23, 26/01/18
trannhi đã viết: 11:44, 25/01/18 A xem dùm với ạ Hình ảnh
thang 1 nam 2018 theo duonglich : thang nay khong tot , de gap tai nan lien quan toi kim loai nhiet do cao nhu day dien bong den vat dan dien , can than nho coi dien bep ga coi chung hoa hoan , thang nay quan he nam nu kem , tien bac kiem khong nhieu

la nay phai doi nam ty nam con chuot thi moi phat

nhung nhin tong the la so thi dung la cang di xa lam an thi cang de gap nguoi giau sang quyen quy tot bac , nu nay di xa lam xuat nhap khau , hang doa van tai di dong .... de gap dai quy nhan giup do ...va kiem duoc nhung nguon loi ket xu ma ban than cung khong ngo toi , cung di cung phuc cung phu the qua dep ...dac biet la cung di :((
Cảm ơn bác . chúc bác năm mới cùng gia đình nhiều nhiều niềm vui , hạnh phúc sung túc cả năm . hôm nay con ms đọc lên trl hoi lâu , mong bác thông cảm như bác nói tháng 1 năm 2018. Con làm cháy máy say sinh tố . ngoai ra con còn đi đốt laser trên mặt . chắc cũng liên quan đến điện . còn về quan hệ nam nữ thì kiểu như lúc nào cũng kém à hehe. Tiện nếu bác xem cho con liệu năm nay con xuất ngoại dc không ạ. Con pv cũng lâu ùi mà h vẫn chưa co tin gi , khoang thang mấy con có tin ạ. Con cảm ơn bác
Đầu trang

nguyenvinhha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenvinhha »

Hôm nay mùng 1 tháng 1 năm 2018 luôn ạ, cháu đăng đàn nhờ bác giúp.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”