Người nam 40 tuổi này thế nào ạ

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Nguyễn Arin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Người nam 40 tuổi này thế nào ạ

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Arin »

Em muốn hỏi về:
1/ kinh tế
2/ tính cách.
Hình ảnh

Xem giúp em ạ!
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Người nam 40 tuổi này thế nào ạ

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Hay thật. Cháu yêu sao mà dễ dang quá nhỉ. Mới chia tay người này thì có người khác liền. Tôi đây 1 người 20 năm qua chưa nguôi đây. Nghe anh chồng hanh diện nói khi anh ấy quen người là người còn trinh nguyên. Cho tới thời điểm hiện tại người chỉ có biết mỗi anh chồng. Hỏi sao chúng bạn ko ganh tỵ với anh chồng khi xưa cua đổ dc người. Người là hoa khôi của trường tôi lúc ấy, vừa học rất giỏi. Ngày nay đào đâu ra 1 người như vậy nữa nên tôi ế mãi ko thôi he he he
Đầu trang

Nguyễn Arin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 16:07, 28/02/18 Hay thật. Cháu yêu sao mà dễ dang quá nhỉ. Mới chia tay người này thì có người khác liền. Tôi đây 1 người 20 năm qua chưa nguôi đây. Nghe anh chồng hanh diện nói khi anh ấy quen người là người còn trinh nguyên. Cho tới thời điểm hiện tại người chỉ có biết mỗi anh chồng. Hỏi sao chúng bạn ko ganh tỵ với anh chồng khi xưa cua đổ dc người. Người là hoa khôi của trường tôi lúc ấy, vừa học rất giỏi. Ngày nay đào đâu ra 1 người như vậy nữa nên tôi ế mãi ko thôi he he he
Cháu cảm ơn.
Chú xem giúp cháu với ạ.

Cháu vẫn còn thích người yêu cũ là anh Vũ Tham.
Nhưng mà sau chia tay, cháu nhắn tin hỏi thăm mà anh ấy lạnh lùng không trả lời.
Nên cháu nghĩ là không còn muốn cháu quay lại và yêu anh đó nữa.
Cháu không nói gì nữa. Cháu xoá mọi thông tin người yêu cũ như Zalo, Facebook, số điện thoại, hình ảnh....
Đối với 1 người không yêu cháu. Dù cháu có yêu họ cũng chẳng để làm gì. Buồn thì đâu thể giải quyết được điều gì. Từ nay, đường ai nấy đi.

Nên có người khác tán thì cháu cho họ cơ hội chú ạ.
Cháu không phải tip lụy tình. Không khóc vì đàn ông. Dù trái tim cháu đã thấy rất đau.
Cháu chỉ khóc 1 lần duy nhất là trước ngày nói chia tay người yêu 1 ngày.
Sau khi chia tay, cháu rất buồn nhưng quyết không để giọt lệ nào rơi và phải sống thật tốt.

Cháu hiện chưa có người yêu. Chỉ đang tìm hiểu người mới.
Chuyện gì qua rồi thì cháu cố gắng cho qua và cố nhìn về tương lai chú ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Nguyễn Arin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

LySoVietNam2016 đã viết: 16:07, 28/02/18 Hay thật. Cháu yêu sao mà dễ dang quá nhỉ. Mới chia tay người này thì có người khác liền. Tôi đây 1 người 20 năm qua chưa nguôi đây. Nghe anh chồng hanh diện nói khi anh ấy quen người là người còn trinh nguyên. Cho tới thời điểm hiện tại người chỉ có biết mỗi anh chồng. Hỏi sao chúng bạn ko ganh tỵ với anh chồng khi xưa cua đổ dc người. Người là hoa khôi của trường tôi lúc ấy, vừa học rất giỏi. Ngày nay đào đâu ra 1 người như vậy nữa nên tôi ế mãi ko thôi he he he
Cháu không phải người dễ yêu đâu chú.
Anh Vũ Tham kia cháu từ chối yêu đến gần 20 lần. Cháu đã nói không muốn yêu không biết bao nhiêu lần ạ.
Thấy dai dẳng quá thì cho cơ hội đi chơi cùng xem thế nào.
Nói chung là được.

Mỗi tội nhà cháu chê dữ quá. Nên cháu chia tay.

Họ hàng thì khen đẹp trai, cao ráo, nho nhã...

Đúng là người yêu cháu Vũ Tham chưa có tiền. Cháu vẫn thích vì các lí do khác. Gọi là tình yêu trong sáng đi.

Do gia đình phản đối người yêu công việc, kinh tế không ổn định.
Nên giờ cháu yêu ai cũng để ý đến kinh tế người yêu chút chú ạ.
Cháu không cần đẹp. Chỉ cần có tiền và thương cháu là được.
Đầu trang

Nguyễn Arin
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Không thấy ai xem mình xoá lá số đi nhé.
Cảm ơn
Đầu trang

aloner9661
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi aloner9661 »

Chào bác , có thể cho cháu xem qua lá số của bác đc k , cháu thắc mắc cách cục nào trên la số mà bác suốt ngày ôm mộng về vợ của ng khác tới zay . Hehe
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

aloner9661 đã viết: 21:40, 28/02/18 Chào bác , có thể cho cháu xem qua lá số của bác đc k , cháu thắc mắc cách cục nào trên la số mà bác suốt ngày ôm mộng về vợ của ng khác tới zay . Hehe
Tôi ko nói ông trên nhưng Thiên cơ không kiếp lộc tồn tuần triệt ở phúc/quan cũng là 1 cách cục...
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

aloner9661 đã viết: 21:40, 28/02/18
Chào bác , có thể cho cháu xem qua lá số của bác đc k , cháu thắc mắc cách cục nào trên la số mà bác suốt ngày ôm mộng về vợ của ng khác tới zay . Hehe
Ồ, tôi ko suốt ngày ôm mộng về vợ người khác mà nay đã trở thành đồng tu. Sống ko dc cùng sánh đôi thì chết nguyện cùng về 1 cảnh giới. Bạn nghĩ xem. Ko phải lúc ấy đời đời kiếp kiếp tôi ko còn phiền não nữa hay ko? He he he. Nên tôi là 1 hộ Pháp cho người đến hết kiếp này. Dùng hết gia sản của tôi để ủng hộ tất cả những gì người làm chân chánh cho Phật Pháp tôi xin tình nguyện. He he he Nói cho bạn biết, ko phải 1 mình tôi tình nguyện vậy đâu.

Có ông Hoà Thượng nói với cô ta là cô ấy rất có duyên độ cho những người nam. Ông ấy nói Đó là lý do nàng có 1 nhan sắc tuyệt vời nhưng rất trang nghiêm, đứng dan, nên các anh vừa yêu vừa rất tôn kính nên ko khởi tâm xúc phạm. Quả thật anh nào gặp cô ta cũng ngã gục. Nhưng vì yêu nàng trong tôn trọng nên rốt cuộc cùng hộ Pháp cho tất cả những phật sự của nàng, và cùng nổ lực niệm Phật cùng nàng để vãng sanh Tây Phương. Nhóm của chúng tôi có rất đông các thanh niên. Đặc biệt toàn giới y khoa, kể cả chồng nàng.
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Suốt ngày tu tập này nọ thế sao để ý vợ người khác kỹ thế? Phật dạy thế à?
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Những việc người làm rất có ý nghĩa. Như 1 pho tượng to lớn khổng lo đúng ra nếu chùa thỉnh về sẽ mất ít nhất $20,000 usd, nhưng người tự xây tuyệt đẹp mất chỉ có khoảng $4,000usd thôi (số tiền này tự người phát tâm cúng dường hết, cả vật liệu và công sức của chính người. ) Vật liệu thượng thặng, và sơn cũng tốt nhất, còn có 1 lớp nhựa tốt quét lên để bảo vệ tượng trước khi sơn mà tốn chỉ có $4,000usd. Trụ trì chỉ cho biết ngài thích diện ra sao là a lê hấp, người tự tay nắn và ra ai cũng chỉ nói câu thán phục sát đất vì quá trang nghiêm, đẹp hơn trụ trì tưởng tượng. Khi mọi người biết người chinh là chánh thì ai cũng đã bất ngờ và ko tin. Khi ra kết quả người ta còn chưa dám tin. Đơn giãn ko bao giờ thấy 1 người xinh đẹp đài các , địa vị cao sang lại chịu tự thân làm mấy chuyện này và làm đến viên man như thế. Người ko giống như 1 nghệ nhân bình thường. Làm gì cũng trông chậm rai vay mà kết quả ra nhanh như chớp.
Sửa lần cuối bởi LySoVietNam2016 vào lúc 11:41, 01/03/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”